Thăm dò về việc đóng cửa soft captcha free bubu

Status
Not open for further replies.
Soft bubu theo mình thấy tuy là soft free nhưng ổn định nhất không như các soft # cập nhật vá lỗi liên tục. Còn theo mình là không lên đóng cửa, nếu đóng thì bao nhiêu new mem sẽ về đâu. Còn mấy thằng rỗi hơi nói này lọ tốt nhất bác tũn không nên quan tâm làm gì cho mệt óc

Đừng đóng cửa bác ơi...
Ủng hộ bác duy trì soft...
Chứ newbie như mình chưa có tiền mua soft :(

đây được gọi là vác tù và hàng tổng....Khổ thân chủ thớt...:binhsua163:....
99% là không muốn bạn đóng cửa...:binhsua168:

anh đóng cửa cũng dc. cứ thu phí . ai mún dùng thì dùng.bọn nào ngu đổ thừa thì kệ bà nó. có đứa dùng soft khác vẫn bị change đó thôi.đó h cạp e chỉ thích bubu thôi.mong anh suy nghĩ lại. nếu họ làm quá thì anh thu phí cũng ok mà

Bạn nên bán lấy tiền mà duy trì sv chứ
Làm không công mãi làm gì
Thực tế chút đi bạn

*** cứ sủa và đoàn người cứ đi thôi anh ơi. Chấp gì lũ trẻ trâu người ta đã cho xài free còn không biết cảm ơn. Em newbie nhờ soft của anh mới kiếm được tí cháo chứ không thì bao giờ mà đủ vốn mua soft :binhsua22::binhsua22:

lộ pass do dùng soft không hiểu mấy thằng đầu óc gì mà nghĩ ra đc nhỉ
vote 99 phiếu tũn không close soft

anh đóng cửa cũng dc. cứ thu phí . ai mún dùng thì dùng.bọn nào ngu đổ thừa thì kệ bà nó. có đứa dùng soft khác vẫn bị change đó thôi.đó h cạp e chỉ thích bubu thôi.mong anh suy nghĩ lại. nếu họ làm quá thì anh thu phí cũng ok mà

Bạn nên bán lấy tiền mà duy trì sv chứ
Làm không công mãi làm gì
Thực tế chút đi bạn

nếu a k free thì thu phí lại nhé a ..... soft load mượt ..... thích mỗi bubu tkôi @@
Mình ko tạo topic thăm dò nói sẽ thu phí hay là ko,mà để thăm dò 1 là để 2 là đóng chứ ko thu phí, chính mình đã lập topic thộng báo free 4rever thì ko bao giờ mình thu phí lại dù chỉ 1 cắc. Mod bao hoặc đờ men đi qua cho topic sống đến đêm nhé, mình chờ đóng góp của mọi người, nếu ae còn ủng hộ, soft còn free và duy trì tới khi nào nick tunvit còn tồn tại, ko thì đóng cửa

Last edited by a moderator:
thích bubu mặc dù có mua soft của XD nhưg vẫn xài bubu thích hơn :)...típ tục free hoặc thu phí nhé bạn...

Mình ko tạo topic thăm dò nói sẽ thu phí hay là ko,mà để thăm dò 1 là để 2 là đóng chứ ko thu phí, chính mình đã lập topic thộng báo free 4rever thì ko bao giờ mình thu phí lại dù chỉ 1 cắc. Mod bao hoặc đờ men đi qua cho topic sống đến đêm nhé, mình chờ đóng góp của mọi người, nếu ae còn ủng hộ, soft còn free và duy trì tới khi nào nick tunvit còn tồn tại, ko thì đóng cửa

vậy thì 99% là ko muốn bỏ rồi bác ơi :binhsua146:

1% còn lại thì dành cho lũ ngu đần nào đổ thừa ấy mà :binhsua06:

omg

thiếu soft bubu , bữa cơm nhà em thiếu mấy món đó ==
KO KO KO KO KO KO KO :binhsua162::binhsua162:

bác tunvit nói thẳng ra là thằng nào nói vậy lun đi, để anh e còn xử, chứ cả gần 40ng trong nhóm chủ yếu sài soft free của bác xưa h, jo mà fee lại thì e...newbie khó sống...:binhsua160:

Mình dùng qua soft rồi về việc gian lận là không có, còn mình ko nói soft mượt hay không do quen tay cả thôi, bạn có tinh thần làm việc vì người khác bạn hãy tiếp tục giữ cái tinh thần đó lại, không nên vì mấy lời nói này nọ bực mình làm gì vì không đáng chút nào, đừng quan tâm người ta nghĩ gì về việc làm của bạn bạn tự thấy mình làm không trái với lương tâm nghề nghiệp là được . Anh em tiếp tục ủng hộ bạn...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,997
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week