Thăm dò về việc đóng cửa soft captcha free bubu

Status
Not open for further replies.
Mình thấy có 1 vài ý kiến thế này:
1. Trước khi làm free bạn cũng đã đăng chính thức lên là ai muốn xài thì xài , sợ cài thì đừng xài vậy thì đứa nào nói có cài virus thì đừng có xài

2. Soft của bạn Free có thể giúp ích cho các newbie mới vào nghề cạp vì thật ra newbie mới vào nghề cạp không biết có thể cạp được hay không mà dám bỏ ra $ để mua soft XD , thật ra nó không nhiều nhưng với newbie thì mình nghĩ đó là nhiều

3. Cũng khá đông AE trong 4rum này xài quen soft của bạn rồi nên mình mong bạn vì các AE 4rum mà cố gắng tiếp tục

THANK BẠN NHIỀU :binhsua168:

Cây ngay ko sợ chết đứng, nếu chủ thớt là Pro cũng nên học thêm món "Bình tĩnh thần công".

Ở đời cứ 100 người thì hết 98 người là ghét mình rồi, chỉ có 2 người là thương mình thôi đó là cha và mẹ mình, sống sao đc 3 người thương mình thôi cũng là giỏi lắm rồi.

Nghĩ và suy lại nha, chuyện nhỏ mà ko đủ bản lãnh thì sau này làm việc đại sự sẽ sớm bị loại ngay từ vòng gửi xe :p.
Cây ngay như cha con Nhạc Kim rồi cũng chết đứng dưới tay tiểu nhân thôi, bạn ko ở vị trí mình nên bạn ko hiểu đâu, mình là người rất lịch sự và bình tĩnh, bạn cũng đã nói chuyện với mình rồi chắc bạn biết. Bạn thử đặt vào vị trí phải xử lý hàng chục hàng trăm pm yahoo mỗi ngày, rồi bị buzz đến loạn cả não khi có 1 vài comment thiếu suy nghĩ của mấy bác bờ rồ trên đây, lúc đấy bạn mới biết là mình đã luyện qua "Bình tĩnh thần công" rồi chứ ko phải chưa, vấn đề là nó ko áp dụng vào 1 vài trường hợp được. Còn thành công thì hiện tại mình ko dám phán. Mỗi người mỗi cảnh

tớ ghét nhất mấy thể loại này !! tớ có dùng soft bu bu !! từ ngày có vụ change LR tớ vẫn chưa bị !! các bác nghĩ sao thì nghĩ chứ người ta đã cho dùng free thì đừng có đổ thừa !! bác tunvit thì forum này nhiều người cũng biết

Cây ngay như cha con Nhạc Kim rồi cũng chết đứng dưới tay tiểu nhân thôi, bạn ko ở vị trí mình nên bạn ko hiểu đâu, mình là người rất lịch sự và bình tĩnh, bạn cũng đã nói chuyện với mình rồi chắc bạn biết. Bạn thử đặt vào vị trí phải xử lý hàng chục hàng trăm pm yahoo mỗi ngày, rồi bị buzz đến loạn cả não khi có 1 vài comment thiếu suy nghĩ của mấy bác bờ rồ trên đây, lúc đấy bạn mới biết là mình đã luyện qua "Bình tĩnh thần công" rồi chứ ko phải chưa, vấn đề là nó ko áp dụng vào 1 vài trường hợp được. Còn thành công thì hiện tại mình ko dám phán. Mỗi người mỗi cảnh

Ở đời cứ 100 người thì hết 98 người là ghét mình rồi, chỉ có 2 người là thương mình thôi đó là cha và mẹ mình, sống sao đc 3 người thương mình thôi cũng là giỏi lắm rồi.

Bạn hiểu câu này của mình ko :).

Tình hình là hơn 90% mong bác giữ lại. Hú hú típ tục hóng. Bác ko giữ tối nay e mất thu nhập :( :binhsua75::binhsua123::binhsua09::binhsua21::binhsua22::binhsua38:

Đọc giọng điệu của chủ thớt thì phải biết him đang tức tối như thế nào
Các chú bé còn trẻ con, đầu óc hạn hẹp nên suy nghĩ nông cạn lắm thớt à
Các chú ấy đâu có biết nếu soft free ăn cắp user/pass đc thì soft có fee ko thể à? đã nghĩ được 1 thì cố gắng nghĩ thêm 1 nữa cho đầu óc nó tiến bộ
Theo ý kiến cá nhân, thớt cứ để thế cho những người biết suy nghĩ họ dùng
Cái avatar mà thớt đưa lên, dám chắc 101% là của conduongmua, 1 pro của 4rum
Haiz, cái avatar đẹp quá trời =))
Dân gian ta có câu: tốt gỗ hơn tốt nước sơn

thằng khốn nào rãnh ..... quá vậy toàn con nhà nghèo với sinh viên dựa vào cái soft free để sống thế mà lên vặn 1 câu.... nghe cứ như .....o cắn vào ......g vote chú Vịt giữ sever cho anh em sinh viên kiếm mỳ tôm

chủ thớt đừng buồn, trong đây có biết bao nhiêu thằng mà vừa lòng hết cho dc, thú thật chứ ai đổ lỗi do soft thì qua soft khác mà dùng, việc gì mà đi pm chửi người ta

Cuộc sống luôn có kẻ này kẻ nọ không biết quý trọng cái mình đang có .......... nhờ soft bubu free mà có biết bao người thành công với captcha mong soft Free đến với mọi người và mặc kệ cm mấy đứa đầu đất óc *** ấy ......

vẫn vote cho anh. k gõ bubu biet gõ bằng gì đây.có người vừa nói k xài bubu vẫn bị kìa . sao không ai tranh cãi nữa đi. bọn không hiểu biết cứ thích chứng tỏ nhỉ.người ra viết ra bỏ tiền mua server k thu phí cho các bạn mà các bạn còn ý kiến này no thế đừng dùng nữa

Đọc giọng điệu của chủ thớt thì phải biết him đang tức tối như thế nào
Các chú bé còn trẻ con, đầu óc hạn hẹp nên suy nghĩ nông cạn lắm thớt à
Các chú ấy đâu có biết nếu soft free ăn cắp user/pass đc thì soft có fee ko thể à? đã nghĩ được 1 thì cố gắng nghĩ thêm 1 nữa cho đầu óc nó tiến bộ
Theo ý kiến cá nhân, thớt cứ để thế cho những người biết suy nghĩ họ dùng
Cái avatar mà thớt đưa lên, dám chắc 101% là của conduongmua, 1 pro của 4rum
Haiz, cái avatar đẹp quá trời =))
Dân gian ta có câu: tốt gỗ hơn tốt nước sơn

Xem ra thì người này cũng nóng gớm! vì cái post này mà ra đây hả?

kaka tớ chiến captcha nhưng chưa bao giờ dùng soft free nên ko biết hiện tại có bao nhiêu soft free.
Lúc comment cái này thì cũng ko móc méo gì đến cậu cả! Chỉ nghĩ là có soft nào đang free nó cố tình cho dùng free để kiếm pass thôi nhé!
Nếu thấy tớ móc cậu thì sr cậu. ok?
ps: Đừng nên nóng tính!

Để conduongmua thế chứ làm mờ làm gì cậu?

ko nói nhiều! ko thích nói nhiều! tự đọc mà ngẫm lấy!

Last edited by a moderator:
Dân VN là vậy mà , đồ gì cũng thế ,soft nào cũng vậy thu phí thì kêu rồi tìm crack , miễn phí hay khuyến mại thì bảo hàng đểu nó mói khuyến mại.

Nói tóm lại cho mấy thằng chuyên ngậm .. phun người là câm mồm vào để newbi còn có soft mà làm :binhsua163:

Mình vẫn mong bubu duy trì. Mình solo mega 1 tháng nay có bị đổi LR phát nào đâu. Toàn là mấy group tạo acc theo kiểu abc1xxx bị dò ra email, pass mới bị đổi thôi

Trời ơi sao captcha cuối năm bão to thế từ bên máy chủ captcha giật qua đến soft luôn.

Mình có ý này rất hay bạn nào nói do ảnh hưởng của soft thì gõ trên web là OK nhất đấy:binhsua172:

bác nào muốn xài thì xài
bác nào không muốn thì mua cho bớt sợ mình cũng có mấy thằng bạn newbie mỗi lần nó muốn theo captcha 1 chút là phải mua soft 1 tháng cho nó à
nó bỏ giữa chừng thì mất số tiền đó 1 người không nói mà 10 người rồi 20 người rồi tăng dần lên thế thì pro nào dám cấp soft nữa nếu bubu không còn free

vote cho anh
thằng nào ko tin tưởng thì đề nghị đi soft khác mà chiến
mong bubu vẫn free như ngày nảo

Ngắn gọn: "vẫn ủng hộ bubu+tunvit". Duy trì típ đi cậu à :)

ủng hộ bác tiếp tục, tuy mình không dùng bubu nhưng có rất nhiều người khác cần đặc biệt là các newbie. Mình dùng các soft trả tiền thì cũng chả có cái soft nào bảo hiểm việc bị lộ thông tin hay bị ban ID cả.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,996
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week