Spotlight Thăm dò thu nhập của newbie (tập chơi dưới 3 tháng nhé)

Sặc, mình chỉ chơi PTC, mỗi ngày được tầm $2 nhưng mà mới chỉ cashout được $5, nhận RCB của các bác được $6. :(

Làm PTC trước sau gì cũng Scam, PTU là cả một nghê thuật, 1 trí tuệ (Đừng tính mấy thằng spam :))) :binhsua119:

Nói chung PTU tuy vất vả nhưng bù lại nó vui, vả lại nó cập nhập thông tin. Lâu nay không mua báo game mà chỉ có post thôi mà ra ngoài quán nói chuyện với thằng bán đĩa cứ như là đúng rồi ấy, nói 1 chặp mà cứ như là mình giới thiệu game cho nó ấy chứ không phải nó bán đĩa cho mình nữa :))=))

Thế cho mình hỏi trong số các bro newbie ở đây ai chơi spam thì giơ tay cái nhé.Thấy các 4room bị spam kinh hồn bạt vía.Nhìn hãi luôn chả dám reg ních

mình mới chơi 2 tuần cũng được gần 15$ 1 ngày rồi :) nhưng mà time bỏ ra hơi cực.
Mới chơi 2 tuần mà 15$/day nghe sock quá, bác cho cái proof đi

Mình mới tập chơi được gần 3 tháng.Thời gian sau gần tháng đầu thì tầm 3$ /day.dạo này tự nhiên giảm chỉ còn đều đều 2$/day.Chán qá.Các bạn thì thế nào?

tháng đầu đã 3$/day, pro vluyen

---------- Post added at 01:20 AM ---------- Previous post was at 01:19 AM ----------

Mới chơi 2 tuần mà 15$/day nghe sock quá, bác cho cái proof đi

bác này còn vluyen hơn

thật sự nếu có pro dìu dắt thì sau 2 tuần có thể đạt được 20$/ ngày đấy. Có thằng làm web không hiểu kiểu gì 2 tuần làm thôi mà hàng ngày hơn 1k lượt view mà toàn view từ google ( ngất )

cứ tính lượng traffic trung bình của thằng forum, từng đó người xem nhưng bao nhiêu người down rồi cứ chia ra 1000 có khi hơn (1000 là số người chơi ptu, có khi hơn tại vì mỗi ngày vào forum này có ít nhât 5 thằng newbie) spam nát mặt chắc trung bình 1$/day =))

cap cap 3$/ngay đủ chơi gái :binhsua119:

Nếu các bạn chuyển qua captcha thì việc 3$/day là bình thường :D
Nếu bạn nào chăm chỉ thì có thể kiếm được 5$ và hơn nữa
Nhưng cần sự chăm chỉ ^^!

Mình chơi PTU của Wupload, tổng thu nhập sau 1 tháng rưỡi là 70$, thu nhập cũng thất thường nữa, ngày thì 1-2$, có hum may lắm dc 4-5$ (1 phần do bán dc acc pre từ blog của mình), mấy trag khác thì mình hok bít thế nào, mình chơi Wupload thì bít nếu bạn bán dc Acc Pre từ site của mình thì bạn dc 10% giá trị acc pre bán dc dù bạn có chơi PPD hay PPS đi nữa, mình chơi PPD nên đây có lẽ là cách tốt để kiếm thêm. Chịu khó rủ thêm bạn bè vào chơi nữa, hì. Chia sẻ tí, có j mọi người bỏ wa.

nghic chơi thôi, qua capcha offer làm nhiều hơn, dễ ăn hơn :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,759
170,845
Latest member
thienhoang99x
Back
Top Bottom