Spotlight Thăm dò thu nhập của newbie (tập chơi dưới 3 tháng nhé)

capthca hại sức khỏe lắm, đau lưng mỏi mắt. PTU thì bật máy rồi quẳng đó cho nó tự chạy => sướng hơn
Không thể so sánh đươc. ptu cung phai ngồi máy tính nhiều thôi. làm newbie mà ko có vốn tôt nhất đánh cap sau rồi muốn phát triển thêm có thể chuyển sang ptc hoac ptu. cap thi mai mai chỉ đủ tiền xài thôi ko thành đại gia đươc

Mình mới tập chơi được gần 3 tháng.Thời gian sau gần tháng đầu thì tầm 3$ /day.dạo này tự nhiên giảm chỉ còn đều đều 2$/day.Chán qá.Các bạn thì thế nào?

Nhận e làm đệ tử với! mỗi ngày e tầm 30-40$, ko đủ sài :((, mình chỉ chơi hơn 3 tháng tí thui, tầm 4-5 tháng rùi

spam rất nhiệt tình, ngày được 1

---------- Post added at 10:51 AM ---------- Previous post was at 10:50 AM ----------

spam rất nhiệt tình, ngày được 1$

hjx mình chơi cũng dc 1 năm rồi spamer thôi spam khoang 20 4rum giờ cũng chỉ dc 0.3 - 0.4$ /day không biết làm cách nào có thể nhỉnh hơn định reg thêm 4rum nhưng thấy con đường spamer giờ quá khó để ăn rồi. cần 1 pro giúp mở đường hjx xin được làm đệ tử. tính kiên nhẫn thì thừa nhưng thông minh lại ít hjhj ai nhận mình pm YH:thanhtinh_9x nhé thanks

Mình chơi PTU của Wupload dc hơn 1 tháng rưỡi nay, thu nhập hiện h khoảng trên dưới 3$/ngày, vậy có dc ko mấy bạn, mình cug muốn tăng thu nhập nên đang rất cố gắng^^

mới chiến đc hơn nửa tháng thằng fsn.wu cung vậy
poof đây

chưa được 1$/ngày nữa.....cài máy suốt ngày.....chỉ chơi ptc thôi,,..theo mình vô capt là ngon kiếm nhất nhưng ko thix
nói chung xem mmo giải trí kiếm thêm tiền uống nước là được rồi

Mới chơi một tháng kiếm dc 20$, rút về đầu tư bj scam mất 18$. Chán

3 host WU + FSN + ORON = >30$/day

Tháng thứ 1 : 2$ :binhsua160:
Tháng thứ 2 : 5$ :binhsua101:
Thang thứ 3 : 12$ :binhsua160:
Tháng thứ 4 : 20$ :binhsua160:
Tháng thứ 5 : -100$ :binhsua101:
Tháng thứ 6 : 150$ :binhsua160:
Tháng thứ 7 : 250$ tháng :binhsua101:
Tháng XXX : Chắc còn tăng theo thời gian :binhsua56:

Yahoo : lee88dung

Nhận e làm đệ tử với! mỗi ngày e tầm 30-40$, ko đủ sài , mình chỉ chơi hơn 3 tháng tí thui, tầm 4-5 tháng rùi
mỗi ngày 30-40$ mà còn đòi hỏi nửa :|

---------- Post added at 02:40 PM ---------- Previous post was at 02:39 PM ----------

Tháng thứ 5 : -100$
Tháng này làm ăn sao mà âm luôn hở bác

0$/Day Chơi Hơn Cả Năm Nay

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,959
Latest member
Diego8994

Most viewed of week