[Thăm dò ] Phát triển dự án xây dựng Auto web-ip (tự động hoàn toàn)

nếu được như vậy thì cậu quá pro rồi, nhưng mà hơi khó đấy, đừng có viết cái tool ra rồi để ae bị blacklish hết thì khổ :))

Hì ^^ tớ cũng khá rành autoit , nhưng ko rành về WebIP (có thể send acc tớ làm thử rồi develop luôn thể)[/QUOTE
cậu đã từng code tool nào chưa ? có thể cho tớ xem qua .
Tool autoreg LR (đã thu hồi), autoreg zingmail, tool captcha, auto fill roboform, hỗ trợ captcha (xem mấy thread tớ post) v.v.. tớ thấy code ko khó, biết đc ý tưởng code cái j` mới khó

Last edited by a moderator:
Cheat gì thì cheat nhưng theo mình biết thì cũng không tồn tại được lâu vì site Web-ip này nó tồn tại khá lâu rồi. Nếu dân VN mình nghĩ ra cheat tại sao dân nước ngoài không nghĩ ra? Đặc biệt dân Nga là pro về ADS Google + IP, nhiệm vụ của chủ Jobs lại thay đổi liên tục nữa chứ :D Theo mình thì " Làm gì thì làm nhưng đừng để mang tiếng dân VN" :D

Vote cho câu này, làm ăn lâu dài không muốn chộp giựt.

làm đi rồi anh em sẽ mua nhưng phải cho test vài ngày ít nhất là 1 tuần giá cả theo mình nghĩ là 10$/ tháng bạn à

Cheat gì thì cheat nhưng theo mình biết thì cũng không tồn tại được lâu vì site Web-ip này nó tồn tại khá lâu rồi. Nếu dân VN mình nghĩ ra cheat tại sao dân nước ngoài không nghĩ ra? Đặc biệt dân Nga là pro về ADS Google + IP, nhiệm vụ của chủ Jobs lại thay đổi liên tục nữa chứ :D Theo mình thì " Làm gì thì làm nhưng đừng để mang tiếng dân VN" :D

Thực chất web-ip chính là một hệ thống cheat GA, và tớ làm code bằng click chuột , nó không khác gì một người ngồi trên máy làm việc, và tuân thủ đúng rule của nó là xong thôi.
Tớ ko quan tâm dân Nga hay dân nào , pro hay không , giữa việc biết và việc làm thì cách nhau chỉ gang tấc thôi, nhưng đến được đó thì phải phụ thuộc vào cách nghĩ đã, cứ nghĩ người khác giỏi thì mình ko dám làm gì cả .
Chỉ sợ mấy ông VN thấy người khác làm đc thì đâm nhau thôi ! như cái tool Linkbuck của tớ đó. post lên cái là có thằng report ...

---------- Post added at 11:45 PM ---------- Previous post was at 11:23 PM ----------

Tool autoreg LR (đã thu hồi), autoreg zingmail, tool captcha, auto fill roboform, hỗ trợ captcha (xem mấy thread tớ post) v.v.. tớ thấy code ko khó, biết đc ý tưởng code cái j` mới khó

cậu còn là sinh viên hay đi làm rồi ? có ở HN ko ?

Last edited by a moderator:
Thực chất web-ip chính là một hệ thống cheat GA, và tớ làm code bằng click chuột , nó không khác gì một người ngồi trên máy làm việc, và tuân thủ đúng rule của nó là xong thôi.
Tớ ko quan tâm dân Nga hay dân nào , pro hay không , giữa việc biết và việc làm thì cách nhau chỉ gang tấc thôi, nhưng đến được đó thì phải phụ thuộc vào cách nghĩ đã, cứ nghĩ người khác giỏi thì mình ko dám làm gì cả .
Chỉ sợ mấy ông VN thấy người khác làm đc thì đâm nhau thôi ! như cái tool Linkbuck của tớ đó. post lên cái là có thằng report ...

---------- Post added at 11:45 PM ---------- Previous post was at 11:23 PM ----------

cậu còn là sinh viên hay đi làm rồi ? có ở HN ko ?

Chủ tiệm net :m171: .. tương đối rảnh, thích thì chiến thôi :m066:

cũng ở HN hả ???????????

bắt đầu làm việc thôi :D

Đang tập hợp anh em coder để nghiên cứu tool này . đc các bạn ủng hộ thế này thì tốt rồi . Bạn DUNGYEUANH có muốn tham gia cùng không ?

Dạo này hơi bận nên ko có tgian bạn ạ, thỉnh thoảng lên 4r ném gạch đá đỡ buồn thôi. Hi vọng có dịp hợp tác với bạn trong các tool sau :D

ý tưởng hay đấy...nhưng như những site khác, có tool chạy thì site tan tành...up cho ý tưởng hay!

nó cũng thay đổi ! nhưng ít thôi

nếu mún bán tool thì phải dùng thử, xem tool thế nào, nếu ok thì tien bạc ko vấn de, còn tool ko có ok chỉ là quảng cáo ok thì 1USD chắc ko đáng.

đã bán đâu mà định hỏi với mặc cả :binhsua146:

Góp ý với các bạn làm tool Auto:
+ Làm tuần tự theo yêu cầu chủ job, đặc biệt là phải có bước tìm kiếm site của họ bằng từ khóa họ đưa, sau đó mở site của họ từ trang tìm kiếm. Cái này tớ ko biết họ check thế nào, nhưng làm như vậy sẽ giúp acc GA của họ ko bị BAN thì mình mới làm ăn lâu dài được.
+ Khi làm xong thì chờ ít nhất 2 phút mới report. Tức là từ khi click Start thì tốt nhất là 2 phút sau mới report! Nếu click Start xong mà Report quá sớm, họ sẽ nghĩ ngay đến trường hợp là bạn mở link đã save từ trước, không có bước search như trên nên mới nhanh được. Và nghiêm trọng hơn, là họ nghĩ bạn dùng Bot đó :D
+ Khi fake IP thì cũng cần quan tâm đến IP location. Bạn reg acc = IPVN nhưng làm việc bởi IPUS là ăn BAN bởi admin. Bạn reg = IPUS, làm job = IPUS, nhưng khi thì ở Cali, khi thì ở chỗ khác -> chủ job nó check trước tiên là cái IP location để xem bạn có dùng proxy hay không, nó check thấy location thay đổi liên tục thì nếu nhẹ, nó cho BLACKLIST, còn nặng hơn thì báo admin.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week