[Thăm dò ] Phát triển dự án xây dựng Auto web-ip (tự động hoàn toàn)

vodkaexpans

Verified
Reactions
875
MR
0.002
Insuree Balance
0
Trước đây tớ đã từng code tool auto linkbuck hoàn toàn tự động (tự nhập cả captcha luôn) , nhưng bây giờ Linkbuck chiến khó quá
nên nghiên cứu một số trang mới. Web-ip.ru là một site kiếm tiền khá hay . nó pay install luôn khi đủ min pay = 5wmr
Tớ đang có ý định xây dựng một tool chạy tự động web-ip.ru hoàn toàn
các yêu cầu của nó bao gồm :
1. Xóa cookie, thay đổi IP
2. Tự động tìm các nhiệm vụ có thể làm được .(có rất nhiều nhiệm vụ)
3. Làm các nhiệm vụ và ghi lại thông tin .
4. Tự động rút tiền nếu đủ min pay .

Mời các bạn cho ý kiến để tớ hoàn thành tool này trong thời gian tới .

Và giá cả mà anh em có thể chấp nhận được để mua một tool như thế !

Thanks All !!!!!!!!!!!!!!!!!

Last edited by a moderator:
ủng hộ bạn...up cho bạn..cố gắng làm càng nhanh càng tốt nhé bạn..chúc bạn thành công

Khó khăn lớn nhất chính là mô tả về nhiệm vụ có thể thay đổi bất cứ lúc nào bởi chủ job!
Và cậu cần tìm hiểu cách làm 1 job trước khi viết nhé! :D Không lại chết cả nút :D.

nếu được thì ok........quá good

Theo tớ giá được tính bằng 2 tháng thu nhập thực tế nếu dùng tools. Nhưng phải có gì đảm bảo rằng tools sẽ chạy ổn định > 2 tháng.

nếu hoàn thành thì sẽ mua, nhưng phải update thường xuyên gì nhiệm vụ rất hay thay đổi ko thì......................

phải cho xài vài ngày thử nghiệm r` thu phí :)

Đang tập hợp anh em coder để nghiên cứu tool này . đc các bạn ủng hộ thế này thì tốt rồi . Bạn DUNGYEUANH có muốn tham gia cùng không ?

nên làm 1key trial dùng thử 30 ngày khi mới tải soft về dùng đi cậu, để a em có thể test soft nếu trong vòng 1thang thấy kiếm tiền khả quan sẽ mua soft ủng hộ dài dài:binhsua163:

nên làm 1key trial dùng thử 30 ngày khi mới tải soft về dùng đi cậu, để a em có thể test soft nếu trong vòng 1thang thấy kiếm tiền khả quan sẽ mua soft ủng hộ dài dài:binhsua163:
Ý kiến của bác này hay này. Chắc tầm 3$ là hợp lí nhỉ.:D

Tớ ko biết gì về công nghệ, chỉ biết làm nv trên webip, giá có cái auto làm nv dựa vào link site mà job yêu cầu thì tốt, vì job còn hay bị đổi mã số nữa, nên có khi gặ nv cũ mà vẫn phải dịch vì nó đột lốt mới :D

Last edited by a moderator:
Cheat gì thì cheat nhưng theo mình biết thì cũng không tồn tại được lâu vì site Web-ip này nó tồn tại khá lâu rồi. Nếu dân VN mình nghĩ ra cheat tại sao dân nước ngoài không nghĩ ra? Đặc biệt dân Nga là pro về ADS Google + IP, nhiệm vụ của chủ Jobs lại thay đổi liên tục nữa chứ :D Theo mình thì " Làm gì thì làm nhưng đừng để mang tiếng dân VN" :D

có anh em nào code tốt thì kết hợp với tớ để làm nhé ! ưu tiên ngôn ngữ AutoIt (vì tớ chỉ biết mỗi thằng này :()

Update NV thường xuyên là ok h Wep-ip khó chiến lắm nó Ban Ip VN

Hì ^^ tớ cũng khá rành autoit , nhưng ko rành về WebIP (có thể send acc tớ làm thử rồi develop luôn thể)[/QUOTE
cậu đã từng code tool nào chưa ? có thể cho tớ xem qua .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week