[Thăm dò] - MMO, có đc xem là 1 nghề nghiệp chính ko ???

Mình tham gia và làm bang chủ đã lâu, chưa bao giờ coi MMO là nghề chính (dù lúc đó là thất nghiệp và chỉ chơi MMO).

Vui và quen nhiều người.

khi nào mmo kiếm nhiều tiền hơn công việc hiện tại thì có thể xem nó là chính và ngược lại chính hay phụ thì nó phụ thuộc vào thu nhập

MMO có thể là nghề chính nhưng với những ĐK sau

1 là Admin của site buxhost nào đấy , uy tín => đầu tư => có lời

2 mua cái code HYIP đi mà Scam ( con ơi nhớ lấy câu này 1 năm ăn trộm = 3 năm làm )

3 chịu đầu tư vào những site tiềm năng như lão mezu hay hsspot ấy đảm bảo 1 ngày vểnh mõm lên đc 100$

4 nghiên cứu cái nào độc mà chơi

5 như lão Nokia ấy , b.giờ ngồi ko ăn $

Hôm bữa có đọc comment của một bác bảo đại loại như thế này : nếu như chưa có định hướng về nghề nghiệp thì cứ chơi mmo.

MMO có là nghề nghiệp chính hay không còn tùy thuộc vào quan điểm và hoàn cảnh của từng người :)
Trước đây làm mmo mình chỉ cần 1 ngày 5$ là ấm rồi ..! He he tháng 1 này kiếm hơn 1k từ zee ..! =)) I love mmo ..! :))

MMO có là nghề nghiệp chính hay không còn tùy thuộc vào quan điểm và hoàn cảnh của từng người :)
Trước đây làm mmo mình chỉ cần 1 ngày 5$ là ấm rồi ..! He he tháng 1 này kiếm hơn 1k từ zee ..! =)) I love mmo ..! :))
GIàu quá :m020:

choi gì kiếm ghe vậy chỉ với

Mình đồng ý vs quan điểm này :) nó là chính hay ko là ở mình và tùy vào hoàn cảnh mỗi người
VD: Kiếm đc 10$/day
- Nếu đó là hs/sv hay 1 người lao động chân tay có lẽ đó sẽ là nghề chính
- Pro ( hoặc những người có hoàn cảnh khá ) thì chỉ là lặt vặt vui vẻ thôi
P/s: Ai cũng có qua điểm đúng cho riêng mình thế nên chính hay phụ ở đây là do nhiều yếu tố và yếu tố chính là ở mình
Chúc các bạn đạt được hoài bão cho riêng mình
Thanks! :)

Tùy vào khả năng kiếm $ của mỗi người cho nó là nghề hay không. Đối với mình mmo chỉ là kiếm ít $ nạp thẻ điện thoại thế thôi

như mình đã có nói mmo ko biết nó còn tồn tại đến bh , ko có câu trả lời thì mình chả bh nghĩ nó là chính và nó chỉ là nguồn thu nhập có giới hạn so với xã hội bên ngoài và tất nhiên thì ra đời kinh doanh nó sẽ khó khăn hơn nhiều nhưng mình thích hơn là thụ động 1 chỗ với bấy nhieu đó ( và mình có cách kinh doanh riêng tuy vẫn phụ thuộc vào tía má mình nhưng vốn vẫn là của mình , họ chỉ là người đứng ra giúp mình thôi ) . 1 tháng của mình lèo tèo hiện tại cũng 40-50$/day . riêng capcha 1 ngày mình trung bình 10-20$/day , nhìn proof cạp của mình hằng ngày thì bên box capcha ít ai lạ rồi nhỉ :) , cái còn lại lẻ tẻ lắt nhắt ko bằng chỉ phụ gộp vào chung cho nó biến động thôi ( tất nhiên mình chỉ làm việc vào ban đêm thôi , buổi sáng ít khi nào online lắm tùy vào giờ giấc hôm đó ra sao ) .

suy đi nghĩ lại mình bị bác vinhkhanh nói cũng đúng nhưng mình cũng thấy rằng tùy quan điểm mỗi người . Với mình mmo chỉ là nơi giúp vốn đơn giản hơn để mau chóng đẩy nhanh quá trình thực hiện ước mơ lớn của mình . còn với ai nghĩ sao do hoàn cảnh của họ mình ko nên nói khả quan :) sr tất cả . nhưng mình vẫn mong dân vn kiếm đc nhiều $ và mình mong muốn trong tương lai ko xa đc kết bạn với những người bạn có nhiều ý tưởng cho tương lai biêt đâu 1 ngày naò đó chúng ta là cộng sự , là đối tác , cổ đông nào đó :binhsua146:
Thân ái , e đi nấu cơm :binhsua136: , năm nay bắt đầu sống tự lập rồi :binhsua136:

Với ai mình không biết nhưng với mình MMO chỉ để giải trí thôi. Mục tiêu của mình là trở thành 1 kĩ sư và 1 nhà kinh tế vĩ đại =))
Kì này học bổng của ta là cái chắc :binhsua146:
chúc tất cả các bạn năm mới thành công :binhsua168:

MMO là bước đạp đầu tiên để em thực hiện ước mơ của mình :x :))

nha` minh` ngheo` uoc mo* cua minh chi can co duoc 1 chiec xe may' di hoc! nho MM0 ma` giac mo* cua minh tro? thanh hien thuc! tu` khi tham gia MM0 minh` ko con lo lang den chuyen tien bac nua! :D

Khó lắm vì thu nhấp không ổn định + với hiện nay có nhiều site scam xuất hiện
P/S : mới bỏ Neobux vì lỡ Withdraw 2 lần:binhsua46:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,033
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week