[Thăm dò] - MMO, có đc xem là 1 nghề nghiệp chính ko ???

kiếm tiền uống cà fee

Hoàn toàn có thể là một nghề chính.
Chỉ cần bạn nhìn nhận nó một cách nghiêm túc và đầu tư nghiêm túc. Bạn hoàn toàn có thể kiếm bộn tiền với MMO mà không phải làm việc vất vả. Cái này gọi là tự do về tài chính mà trong cuốn "dạy con làm giàu" robert kyosaky vẫn hay nói tới ;)

Tuỳ người và tuỳ hoàn cảnh thôi, như mình xem mmo là 1 nghề tay trái, giúp trang trãi 1 phần cuộc sống sv :binhsua136:

toan pro chia se ko:binhsua136:
mình nghi mmo nếu ta ko phát triễn dc thì nên dừng,tránh mất nhiều thời gian vô ích

Last edited by a moderator:
Đối với mình MMO chỉ là nghề tay trái thôi: có thêm bạn bè, biết thêm nhiều kỹ năng về IT mà lại cũng có thêm một ít thu nhập để mời bạn bè đi cà phê hay trà đá.. :binhsua135:

cái này thì hên vs xui thôi

MMO là một công việc lao động chính đáng như bao công việc khác.
Nhưng đáng tiếc vẫn chưa nhiều bạn trẻ biết đến. Vì chưa hiểu rõ nên vẫn chưa có cái nhìn tốt về những MMO

mới bước chân vào MMO chưa dám nói gì :)). 1 năm nữa trả lời vậy :))

mới bước chân vào MMO chưa dám nói gì :)). 1 năm nữa trả lời vậy :))

1 năm nữa cũng thế thôi =))...

Theo tớ nó cũng là 1 nghề nhưng mà về lâu dài thì có vẻ là rất khó

nói chung ra ngoài kiếm thêm việc để quen nhiều bạn bè, biết mặt này nọ, biết đâu cua đc vài e :)), chứ ngồi ở nhà đưa cái mặt vào cái máy hoài thì ế là cái chắc =))

mình bảo con đang kiếm tiền trên mạng, phụ huynh bảo : "toàn lừa đảo, làm gì có thật..." mình im luôn, im forever :X

mình bảo con đang kiếm tiền trên mạng, phụ huynh bảo : "toàn lừa đảo, làm gì có thật..." mình im luôn, im forever :X

Còn mình người khác hỏi mình làm gì . MMo . Người ta bảo: thằng này ngu mà toàn nói tiếng anh :(

Học có nhất thiết là con đường thành công:binhsua163:
Hoàn toàn sai.
học chính là con đường thành công, quan trọng là ta học ở đâu và học như thế nào thôi.
Bạn có thể không ngồi học trên ghế nhà trường nhưng bạn sẽ phải học rất nhiều từ những chỗ khác.
Bạn tham gia MMO mà bạn không chịu học hỏi những người đi trước thì chẳng bao giờ bạn khá lên được, hoặc tự bạn tìm hiểu thì chính bạn cũng đang học đấy- bạn ạ.

Con người có thể không phải học trên ghế nhà trường để thành công, nhưng muốn thành công thì phải học

Gõ captcha 1 tháng cũng được 6tr. Cũng có thể coi với lương 1 số việc khác, nhưng nghĩ là công việc chính thì không. Mình nghĩ công việc chính là việc ổn định chứ không phải là làm ra nhiều tiền :(

ko bao giờ có thể gọi là chính . Ko ai muốn nó là chính , mmo chỉ là nơi giới hạn số tiền kiếm ra thôi . nó đơn giản là 1 mỏ vàng nho nhỏ cho 1 số ng có khả năng đào lấy để cầm đầu tư ở bên ngoài kiếm hoài bão lớn hơn 1000 lần ở đây . Nếu ai mà nghĩ nó là chính là chắc não cụt rồi , ko có ý chí tiến thân . có thể đụng chạm tới mấy bạn não cụt rồi @@ chuẩn bị ăn gạch . :)) bởi thế để ý các pro thật sự ấy toàn là người có cơ ngơi lớn ngoài xã hội cũng nhờ từ mmo . ( bước đi đơn giản nhất cho họ mau chóng có vốn để thực hiện dự án của bản thân nhanh hơn , thì tất nhiên kinh doanh đầu tư ở ngoài thành công sẽ trở thành đại gia thôi )

cái suy nghĩ tiền trà đá chẳng qua bạn chỉ kiếm tới đó thôi , thôi thì chịu vậy nhưng còn những người khác theo mình 1 tháng trên 1k$ là vừa sẽ có suy nghĩ khác , nó ko phải tiền trà đá nữa mà sẽ là vốn

Announcements

Forum statistics

Threads
421,034
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back