Thắc mắt tại sao kênh của em có vài video view cao mà tiền lại ít ?

moke1

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Chuyện là kênh của em có vài video lượng view khoãng 3k, 4k, rồi 13k view, khi vào ANALYTICS toàn là 0.22$ rồi có hôm thì 0.15$ mặt dù video của em được tạo cách đây 2 tuần tới bây giờ số tiền nó vẫn lát đát toàn 0.22 đến 0.14, không bao giờ lên nổi 1$. Anh chị nào biết tại sao không trả lời giúp em với, em là newbie thôi mới tập chơi máy anh chị giúp em với

Có ai nói với bạn là có view cao là tiền nhiều à? View cao còn phụ thuộc nhiều yếu tố như quốc gia xem video, người xem có click quảng cáo không? chứ view cao mà nhiều tiền thì béo quá :D

Thế còn lượng like, dislike với đăng kí kênh có phụ thưộc ko bạn :D

độ tương tác không giúp bạn trực tiếp kiếm được nhiều $ hơn nhưng giúp kéo lượng view tăng lên và gián tiếp kéo lượng $ bạn tăng lên. Vì càng nhiều view thì tỉ lệ click ads càng tăng.

Chuyện là kênh của em có vài video lượng view khoãng 3k, 4k, rồi 13k view, khi vào ANALYTICS toàn là 0.22$ rồi có hôm thì 0.15$ mặt dù video của em được tạo cách đây 2 tuần tới bây giờ số tiền nó vẫn lát đát toàn 0.22 đến 0.14, không bao giờ lên nổi 1$. Anh chị nào biết tại sao không trả lời giúp em với, em là newbie thôi mới tập chơi máy anh chị giúp em với
view Việt Nam thì tầm 10k= 1USD là bình thường đó bác.chưa kể video có trên 10p không.thời gian xem trung bình bao nhiêu nữa

:p chưa kể view thực hay xài web trao đổi view+tool kéo traffic

tiền nó tính bằng click vào quảng cáo , vài k chứ vài triệu k mà không có lượt click nào cũng vậy cả bạn ạ

Có ai nói với bạn là có view cao là tiền nhiều à? View cao còn phụ thuộc nhiều yếu tố như quốc gia xem video, người xem có click quảng cáo không? chứ view cao mà nhiều tiền thì béo quá :D

View Cao còn tùy thuộc vào Chủ đề của bạn có nhiều quảng cáo hay không ?
Số lần hiển thị nhà quảng cáo bỏ ra cho video của bạn
Và quan trọng được bao nhiêu khán giả của bạn click quảng cáo nữa . Nói chung Mình cũng chưa hiểu hết cách tính của google nữa .

Khi nào 1-2 vêu mà đc 2-3k $ thì mới bất bình thường, còn như bác, khối thằng mơ ước

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week