Thắc mắc về rút tiền Paypal

hoanganluu

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Mọi người cho mình hỏi, mình đã rút tiền vào chiều Thứ 6, đến chiều thứ 2 thì báo Completed nhưng đến giờ vẫn chưa nhận được tiền. Mình đặt tên trong phần thông tin như sau. Mình tên Nguyễn Văn A, first name mình để là Văn A, last name là Nguyễn. Tên ngân hàng là VietcomBank, swiftcode thì như trên mạng. Không biết có sai sót gì mà chưa nhận được tiền ko ạ?

Bạn rút từ thứ 6 thì ít nhất thứ 4 hoặc thứ 5 mới nhận được (nếu đúng tên). Còn vụ completed lệnh rút thì thường diễn ra liền mà.

Bạn rút từ thứ 6 thì ít nhất thứ 4 hoặc thứ 5 mới nhận được (nếu đúng tên). Còn vụ completed lệnh rút thì thường diễn ra liền mà.
Theo bạn thì tên mình đặt thứ tự như vậy có được ko ạ? Hay cần phải có middle name ạ

Mình cũng không nhớ rõ lắm nhưng nếu cần bạn nên gọi điện hỏi Paypal có hỗ trợ Tiếng Việt, khi đó họ sẽ correct cho bạn rồi bạn rút tiền cho khỏi lo nghĩ nhé.

Không phải đâu bạn, First name là Tên, còn last name là họ, ý mình là mình ko đặt chữ Văn ở phần Middle name í. Không biết vậy có sai ko.

Middle name phải điền là Văn mới đúng.
Mình rút hôm thứ 3, completed tối cùng ngày, sáng thứ 6 về vcb

:popo_beat_brick:Mấy ông toàn nick new mà giàu phết, suốt ngày toàn than chuyện rút tiền không về.

Mọi người cho mình hỏi, mình đã rút tiền vào chiều Thứ 6, đến chiều thứ 2 thì báo Completed nhưng đến giờ vẫn chưa nhận được tiền. Mình đặt tên trong phần thông tin như sau. Mình tên Nguyễn Văn A, first name mình để là Văn A, last name là Nguyễn. Tên ngân hàng là VietcomBank, swiftcode thì như trên mạng. Không biết có sai sót gì mà chưa nhận được tiền ko ạ?
quan trọng lúc rút tiền nó hiện là: Nguyễn Văn A thì ok

tiền back về cũng lâu ko kém.. vietcombank mình gọi lên bảo back từ 31/7, nay là 13/8 mà ko thấy + vào tk..

@ 2 tuần là giá min đó cậu, nó có thể 1 tháng nếu bị delay. Bạn muốn biết nó ntn thì bạn lên vietcombank xin nó cái tra soát là biết sai ntn để rút kinh nghiệm =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,612
170,721
Latest member
unavancouver
Back
Top Bottom