• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Thắc mắc về JSS !!!

Status
Not open for further replies.

vipvuiday

Junior
Reactions
70
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Mình mới dep 1k5 ap (do reg Business unver ko chủ động send $ dc) vô JSS và hưởng 2% = 30$ 1 ngày
Đây là topic business ap unver có bl của mình ko anh em bảo chém

http://mmo4me.com/showthread.php?50230-Thac-mac-ve-AlertPay-

Sau vài h dep ap thành công mình nhận dc 2% ngay và with luôn
Tính đến thời điểm này là hơn 2 ngày từ lúc with mà JSS vẫn chưa paid cho mình (đề là blocker chống gian lận chờ xử lí 48h)
Mình chưa addfund thử 1$ LR trước như nhiều topic hướng dẫn liệu có with dc ko và nếu addfund trước thì <1$ LR dc ko
Hay do nguyên nhân khác mong anh em tư vấn giúp!
Thanks!

Last edited by a moderator:
ko add 1LR zo thì ko with về LR dc đâu bác ạk.

chẳng sao cả, chính sách chống rửa tiền và bảo vệ acc của cậu thôi, cứ chờ đj tiền khắc về, còn ko thì vứt acc cho mềnh :))

bây giờ tống 1 Lr vào đi. 30Lr kia nó k mất đc đâu

Mình mới dep 1k5 ap (do reg Business unver ko chủ động send $ dc) vô JSS và hưởng 2% = 30$ 1 ngày
Tính đến thời điểm này là hơn 2 ngày từ lúc with mà JSS vẫn chưa paid cho mình (đề là blocker chống gian lận chờ xử lí 48h)
Mình chưa addfund thử 1$ LR trước như nhiều topic hướng dẫn liệu có with dc ko và nếu addfund trước thì <1$ LR dc ko
Thanks!
bác này nói chuyện như đùa vậy nhỉ ,bỏ 30T vào một thứ lơ tơ mơ vậy.

Tiền ở thằng này kẹt chỉ mất thời gian thôi chứ không lo. Bác gửi ticket 1 tuần sau nó xử lí cho. Còn vụ rút thì nói chung em vẫn dep 0.9 LR rồi vẫn rút được. Có dep bằng LR là with được. :binhsua06:

Mình cũng gặp trường hợp như chủ thớt rồi___
2-3 ngày là nhận được tiền

Add Fund LR bằng bao nhiêu cũng được.
Tiền của bạn không mất đi đâu mà lo,hoặc là nó sẽ trả lại acc hoặc là nó hold sau 48h nó sẽ paid bạn ạ! Chiến mạnh này mà chẳng chịu tìm hiểu kĩ,dính cả vụ AP kia nữa @@

Thanks!
Nhớ mình không cậu . pm nick mình hỏi thăm cái này cái:binhsua02:

HeHe $ về rùi - Thank anh em nhìu nhé - Ai dính chưởng thì ko phải lập topic nữa đâu - cứ đợi tầm 3 ngày cho lần with đầu tiên nha

cung hỷ cung hỷ cung hỷ

Cũng gặp phải tình trạng như bạn. Nhưng không sao. add LR vào đợi 1 ngày sau là tiền về,

bác dep vào khủng quá
vậy là ko cần dep lr vào vẫn nhận đc $ phải ko các bác?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom