Thắc mắc về HMA

Reactions
46
MR
0.001
Thấy mọi người bao fake ip = HMA,... em đang định mua nhưng không biết tốc độ mạng khi dùng cái đấy ra sao,... có chậm rì rì không,... hơn gì so với các soft fake ip search tràn lan trên mạng

Em trên rừng xuống mong được chỉ dạy

Last edited by a moderator:
bằng 80% khi bạn sử dụng mạng bt ... theo mình là như vậy :)

Xài đi rồi sẽ biết !!! Tất nhiên là nhanh hơn hàng FREE rồi !!! Mấy chục K IP tha hồ cho thớt fake !!!

Thân
Tìm nhiều người share ra,mỗi người vài đô, sau đó tìm người trung gian để giữ tiền và sau đó mua là an toàn nhất, coi chừng bị lừa, nhờ bác zen1403, hay alice cũng được, mấy người này làm nhiều phi vụ rồi, nên rất yên tâm :D
Chào

Nếu so sánh các loại sock "bình thường" bây giờ với HMA VPN thì HMA VPN vẫn chiếm ưu thế hơn hẳn về tốc độ và không bị die trong khi sử dụng.
Thân!

sài k mình share, 5LR thôi :m131:

Ôi tốt quá , share mình với bạn ơi,... nhưng mà mình chỉ có paypal thôi có được không hả bạn,... mình không dùng LR
,... nếu được thì tốt quá thanks bạn nhiều ,....

Có gì bạn cứ rep trong topic này , inbox hoặc yh của mình : depzaj_bojrac1203 nhé bạn,... mong sớm nhận được tin mừng

---------- Post added at 06:07 PM ---------- Previous post was at 06:07 PM ----------

[/COLOR]
5LR là bán luôn chứ share gì nữa !!! Chủ thớt cứ đăng bài cần mua VPN HMA là nhiêu người bán thôi !!!

Thanks bạn nhé,... để mình xem bạn ý như thế nào rồi tính :D

P/S. không dùng chữ đỏ nhé bạn.
Park

Last edited by a moderator:
Mình cũng mún mua HMA dùng thử xem sao.

3 nguoi dùng chung đc ko nhỉ.đc mình hùn với

3 nguoi dùng chung đc ko nhỉ.đc mình hùn với
3 người cùng connect 1 lúc thì bị ban !!! Chỉ giới hạn cùng lúc cho 2 người thôi !!! Muốn như vậy thì thông báo cho nhau khi connect !!!

3 người cùng connect 1 lúc thì bị ban !!! Chỉ giới hạn cùng lúc cho 2 người thôi !!! Muốn như vậy thì thông báo cho nhau khi connect !!!

Lại còn thế nữa à bạn, mình chơi offer mà điên máu có khi chơi tới 5-6 tiếng ngày

---------- Post added at 06:22 PM ---------- Previous post was at 06:21 PM ----------

Mà không thấy bác kia đâu nhỉ , chả thấy pm gì cả

Lại còn thế nữa à bạn, mình chơi offer mà điên máu có khi chơi tới 5-6 tiếng ngày

---------- Post added at 06:22 PM ---------- Previous post was at 06:21 PM ----------

Mà không thấy bác kia đâu nhỉ , chả thấy pm gì cả
Hình như chơi OFF thì dùng cái này không đc rồi !!! (Tùy vào site sẽ chặn cái này.Kiểm tra trang cần chiến như thế nào rồi hẳn mua)

Hình như chơi OFF thì dùng cái này không đc rồi !!! (Tùy vào site sẽ chặn cái này.Kiểm tra trang cần chiến như thế nào rồi hẳn mua)

mình chỉ chơi web-ip thôi, không biết có bị chặn không nhỉ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom