• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask thắc mắc về cách tính lượt download đối với nhiều tài khoản khác nhau ( only PTU )

manboy9999

Junior
Reactions
2
MR
0.068
Trên trang chủ của depositfiles nó có nói rằng chỉ tính 1 IP download cho 1 tập tin tải về và cho dù tải 10 tập tin trong ngày chỉ tính 1 lần download thôi.Vậy giả sử mình có 2 tài khoản depositfiles up trên 2 IP khác nhau vì nhà mình sử dụng 2 gói cước.Nếu người download tải 1 tập tin từ tài khoản thứ 1 thì được tính 1 điểm vào tài khoản 1 từ IP download.Vậy nếu người download sau khi download tập tin từ tài khoản 1 lại tiếp tục download 1 tập tin từ tài khoản 2 up vậy tài khoản thứ 2 có được tính điểm ko.Đấy là thắc mắc của mình.
Thank

Trên trang chủ của depositfiles nó có nói rằng chỉ tính 1 IP download cho 1 tập tin tải về và cho dù tải 10 tập tin trong ngày chỉ tính 1 lần download thôi.Vậy giả sử mình có 2 tài khoản depositfiles up trên 2 IP khác nhau vì nhà mình sử dụng 2 gói cước.Nếu người download tải 1 tập tin từ tài khoản thứ 1 thì được tính 1 điểm vào tài khoản 1 từ IP download.Vậy nếu người download sau khi download tập tin từ tài khoản 1 lại tiếp tục download 1 tập tin từ tài khoản 2 up vậy tài khoản thứ 2 có được tính điểm ko.Đấy là thắc mắc của mình.
Thank
vẫn được tính bạn ! đó là chiến dịch phân bổ Ads của bất kì các host không riêng gì host này đâu!

Cắm đầu upload, tiền về, chẳng cần biết chúng nó tính kiểu gì, nó chẳng nói cho mình, nó có cheat mình cũng chẳng làm gì được, thôi thì cày như trâu thôi.

quăng thì pmm yahoo cho tớ đi tớ cày >"<, dù gì cũng muốn thử, gần nữa rồi bỏ uổng lém :D

Càng gần minpay sẽ có khí thế chiến tiếp thôi. Và khi nhận được tiền thỉ lại cày như trâu nữa thui :binhsua79:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom