Spotlight Thắc mắc tí về net sonic

CuiBapoffer

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Join MMo4vn lâu rồi mà ko tiện lấy nick chính post bài , sr ae đừng gạch e :binhsua08::binhsua08:

Mình đang solo 1 site riêng sonic do mình làm chủ còn vài điều thắc mắc , ae nào đang làm admin thì giúp với nhé :(

1.) hiện tại mình đang chiến cái app của mình , làm nó mất hết offer :| cái mình thữ tạo 1 app mới vào thì có offer ko mất . cho hỏi lí do tại sao vậy , nếu tạo nhiều app có bị gì ko :binhsua10:

2.) Sonic paid vào giữa tháng hay đầu tháng vậy ae :binhsua17:

3.) ae nào có bí quyết tránh scam , và giữ nét cho lâu dài chia sẽ với nhé . e mún làm ăn bền kiếm chút chao thôi :binhsua15:

4.) Ae thường chiến bao lâu ( vài tháng hay năm ) thì đổi 1 acc nét sonic :binhsua07:

5.) Tối hqa acc của e có 75$ , sáng nay e vào check thì thấy bị tụt xún 69$ , có 1 mail gữi từ sonic thống kê gì đấy , e chỉnh weekly report , mà e nhớ là cuối tháng nó mới tổng kết và trừ tiền mình ??? tại sao lại vậy:binhsua03:

Rất mong ae giúp đỡ cho ý kiến :(

Last edited by a moderator:
5.) Tối hqa acc của e có 75$ , sáng nay e vào check thì thấy bị tụt xún 69$ , có 1 mail gữi từ sonic thống kê gì đấy , e chỉnh weekly report , mà e nhớ là cuối tháng nó mới tổng kết và trừ tiền mình ??? tại sao lại vậy:binhsua03:

vì nó thix như vậy :">

upppp cho thớt. cũng là vấn đề rất đang quan tâm

câu 2:sonic paid đợt 1 từ ngày 8 ->10,đợt 2 khoảng 12->15(nghĩa là paid sau 40-45 ngày)
câu 5:trong quá trình làm có làm cái gì gian lận hay ko,hoặc làm mấy offer cc,ssn,auto,hoặc proxy lõm.v.v..
mấy câu kia ko chắc để dành cho prò:binhsua16:

câu 2:sonic paid đợt 1 từ ngày 8 ->10,đợt 2 khoảng 12->15(nghĩa là paid sau 40-45 ngày)
câu 5:trong quá trình làm có làm cái gì gian lận hay ko,hoặc làm mấy offer cc,ssn,auto,hoặc proxy lõm.v.v..

net 60 roi pro oi................

có gian lận gì đâu bro , ngày thường làm sao hwa làm vậy , mà sáng nó gữi cho cái report mới thấy nó trừ :-b
lúc mới đăng ký thì qua 2 tháng nó pay , rồi tháng tới là từng tháng đúng k bạn

- - - Updated - - -

net 60 roi pro oi................

lúc mới reg net thì sau 2 tháng pay, còn qua 2 tháng rồi thì mỗi tháng pay 1 lần đúng k bạn

Cái này thì theo mình hiểu là đúng, cơ mà đến giờ vẫn chưa setup được cái acc sonic, còn chỗ link callback url mà chưa biết làm thế nào cho đúng, nó toàn mail lại fail thôi. hix.
Bạn cứ hình dung ra đi, bạn làm tháng 1 thì tháng 3 paid, làm tháng 2 thì tháng 4 paid cứ làm liên tiếp như thế thì gọi là sau 1 tháng, nhưng bạn nhận tiền hết rồi mà nghỉ thời gian rồi làm lại thì lại 2 tháng.......

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,419
171,471
Latest member
rikvip11com

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week