• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask Thắc mắc thanh toán trên google adensense??

lion5893

Junior
Reactions
3
MR
0.002
Mình vào báo cáo hiệu suât --> sản phẩm --> adensense cho máy chủ nội dung: thì tổng thu nhập là 145$
Nhưng Khi mình vào phần thanh toán --> lịch sử thanh toán thì thấy nó ghi:
"Số dư hiện tại
Thu nhập phải trả 47,97 US$"
Vậy rốt cuộc là thế nào vậy.
Các bác xem ảnh ở dưới nhé.

Attachments

• 4-13-2014 10-19-10 PM.png
    4-13-2014 10-19-10 PM.png
    37.2 KB · Views: 134
  • 4-13-2014 10-22-29 PM.png
    4-13-2014 10-22-29 PM.png
    2.9 KB · Views: 113
cái tổng thu nhập kia có thể là tính trong toàn bộ thời gian mà tài khoản GA có...còn cái số dư hiện tại là số dư trong tài khoản GA mà bạn hiện có: như trong hình của bạn là tính từ tháng 2 đến giờ..Bạn nên điều chỉnh lại thời gian để xem cho chuẩn hơn..
Với lại cái tổng thu nhập không phải là số tiền mà bạn sẽ được nhận đâu..đó là tổng số tiền bạn kiếm được thôi. Trong khi đó điều khoản khi kí với Google là lợi nhuận sẽ chia sẻ là 68% cho bạn và 32% cho google..Số bạn nhận được chính xác đó chính là số dư hiện tại hay chính là vào analytics trong youtube đó.

Bạn này hay ghê, lượt view của mình hơn bạn gần 100k mà click quảng cáo của mình thì chỉ =1/3 của bạn :D

Bạn này hay ghê, lượt view của mình hơn bạn gần 100k mà click quảng cáo của mình thì chỉ =1/3 của bạn :D
nhưng còn CPC nữa mà...nếu CPC mà cứ 1-2USD thì thôi khỏi bàn...có ít click hơn bạn í vẫn cao tiền hơn...:p

nhưng còn CPC nữa mà...nếu CPC mà cứ 1-2USD thì thôi khỏi bàn...có ít click hơn bạn í vẫn cao tiền hơn...:p
CPC của mình á 0.05$ nhá
1-2$ thì có mà giờ đi chơi vẫn chưa về =))
À mà mình k biết nó tính chỉ số CPC dựa trên tiêu chí gì và RPM nữa ?

Mình vào báo cáo hiệu suât --> sản phẩm --> adensense cho máy chủ nội dung: thì tổng thu nhập là 145$
Nhưng Khi mình vào phần thanh toán --> lịch sử thanh toán thì thấy nó ghi:
"Số dư hiện tại
Thu nhập phải trả 47,97 US$"
Vậy rốt cuộc là thế nào vậy.
Các bác xem ảnh ở dưới nhé.
bạn chụp picture thứ 2 như vậy thì ai hiểu
sorry ko giúp gì được

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920