Thắc Mắc Sau Khi Đọc Tài Liệu PP Nhưng Chưa Hiểu Hết

intspear

Newbie
Reactions
26
MR
0.001
Hi all,
Mình có 1 vài vấn đề về PP muốn hỏi mọi người ai có kinh nghiệm xin giúp mình để hiểu rõ hơn.
1. Mình có 1 acc PP ver bị limit :(, giờ mình bỏ acc đó và đã reg acc PP khác cùng info 100% cùng loại tài khoản luôn nhưng chưa ver. Mình muốn hỏi mọi người là nếu mình ver = thẻ visa khác thì có bị limit acc này không?
2. Mình dùng 2 acc PP trên 1 máy luôn (2 acc info khác nhau - 1 của mình và 1 của bạn mình). Làm thế nào để chuyển tiền từ acc này sang acc khác mà không bị limit?
3. Trong 3 loại tài khoản của PP thì tốt nhất mình nên dùng loại nào? Loại nào tỉ lệ limit thấp nhất?
VD: nếu có 3 acc là 3 loại tài khoản khác nhau (per, pre,bus) nhưng cùng chung 1 mục đích là bán hàng thì loại nào có khả năng tỉ lệ limit cao nhất? Tại sao?
Mong mọi người giúp đỡ. Thanks for reading.
Dạo này PP nó limit nhiều qua, làm việc gì cũng sợ nó. :binhsua23:

1. Khả năng lại bị limit là rất cao, dù dùng thẻ khác.

2. Trên 1 máy đó, nhớ lấy mỗi acc dùng 1 trình duyệt. Login acc này xong thì log out, reset modem rồi login vào acc kia.

3. Mình dùng PP premier, hồi đầu cũng bị limit 1 phát, sau khi gỡ thì ngon lành hết ko bị sao nữa.

1. Khả năng lại bị limit là rất cao, dù dùng thẻ khác.

2. Trên 1 máy đó, nhớ lấy mỗi acc dùng 1 trình duyệt. Login acc này xong thì log out, reset modem rồi login vào acc kia.

3. Mình dùng PP premier, hồi đầu cũng bị limit 1 phát, sau khi gỡ thì ngon lành hết ko bị sao nữa.
Thanks bạn. (Chưa đủ 20post nên chưa click thank được. Sr bạn)
Up thêm cho các bác có kinh nghiệm vào giúp để mình có thêm tí kiến thức. Để có thêm nhiều trường hợp để tránh limit của thằng PP.

Nghe bẩu personal dùng ít bị ăn mít hơn mấy cái kia, nhưng ko hỗ trợ mấy cái api gì đấy thì phải
ko nên dùng 2 acc cùng một máy, nguy hiểm khôn lường

Hi all,
Mình có 1 vài vấn đề về PP muốn hỏi mọi người ai có kinh nghiệm xin giúp mình để hiểu rõ hơn.
1. Mình có 1 acc PP ver bị limit :(, giờ mình bỏ acc đó và đã reg acc PP khác cùng info 100% cùng loại tài khoản luôn nhưng chưa ver. Mình muốn hỏi mọi người là nếu mình ver = thẻ visa khác thì có bị limit acc này không?
2. Mình dùng 2 acc PP trên 1 máy luôn (2 acc info khác nhau - 1 của mình và 1 của bạn mình). Làm thế nào để chuyển tiền từ acc này sang acc khác mà không bị limit?
3. Trong 3 loại tài khoản của PP thì tốt nhất mình nên dùng loại nào? Loại nào tỉ lệ limit thấp nhất?
VD: nếu có 3 acc là 3 loại tài khoản khác nhau (per, pre,bus) nhưng cùng chung 1 mục đích là bán hàng thì loại nào có khả năng tỉ lệ limit cao nhất? Tại sao?
Mong mọi người giúp đỡ. Thanks for reading.
Dạo này PP nó limit nhiều qua, làm việc gì cũng sợ nó. :binhsua23:

câu 1: nếu acc limit bạn vứt đó,k log lần nào nữa thì tỷ lệ limit rất thấp.
câu 2: 2 acc thì clear cookie,thay ip rồi log 1 acc send tiền.k log acc kia thì k limit.
câu 3:tỷ lê limit ngang nhau thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back