Ask Tha thiết tìm sư phụ ẩn danh

Status
Not open for further replies.
Reactions
104
MR
0.055
Facebook
Follow me on Facebook
Mình thì cũng làm offer nhưng chủ yếu làm các off sigup loại cùi cùi nên công sức bỏ ra nhiều mà kết quả thu lại ít, giờ đây mình mún học thêm off suvey để tăng thêm thu nhập chút đỉnh, không biết ae nào có thể giúp được không, muốn tìm một người để theo kiếm đủ cơm qua ngày. Vì biết thời gian đối với các pro là vàng bạc là tiền cả, nên mình cũng ko muốn miễn phí, sẽ đóng học phí theo yêu cầu của người dạy, nhưng chỉ mún tiền nó sẽ đi kèm kiến thức chất lượng nên mong ai thật lòng giúp đỡ mình nhé, còn ai có dã tâm scam thì mình xin 1 lạy, mình nghèo lắm nên tha mình đi ạ, xin cảm ơn các pro đã đọc tin.

Last edited:
up cho em.

nhìn chữ ký của # trên kìa

Khuyên thật đừng buồn ! Đừng làm offers pc
Đã test offers pc , site của các admin ! Tính làm site đào tạo members làm admin offers pc :eek::eek::eek:
quá khó lead cả ngày được 30 ponit :(:( dập mọng nghĩ mong offers :oops::oops::oops:

Mọi con đường đều gian nan như nhau kể cả MMO hay offer pc nên cân nhắc xem hợp với mình ko. Nếu hợp thì tiến tới còn ko thì nghỉ cũng được.

ra làm bảo vệ ngày 8 tiếng, tối đi nhậu, có phải đỡ nhức đầu không :rolleyes:

Đọc tự sự nghe nhói lòng quá :D Chúc b tìm đc master tốt.

Mọi con đường đều gian nan như nhau kể cả MMO hay offer pc nên cân nhắc xem hợp với mình ko. Nếu hợp thì tiến tới còn ko thì nghỉ cũng được.
em biết mà anh, thank anh nhé, do em chưa đủ money nên chưa học được anh, hiện nay đang kẹt nên anh thông cảm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,605
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom