Test giẢi pháp ĐỂ pixprofit trẢ tiỀn....

Status
Not open for further replies.

nongthanhhoa

Banned
Reactions
967
MR
0.000
các bạn rảnh tối nay test thử lên 3$ rồi ,mai thanh toán xem nó có trả tiền không? vì mình thấy một số chủ group ko gõ bằng ID chính. ID đó chỉ lập để add ID mới vào group nên có lẽ không ảnh hường.

giờ lượng member gõ pix giảm rất nhiều . cả vn và thế giới chính vì vậy pri4 load khá là nhanh. bạn nào thử lập 1ID mới ( ID chính ) rồi add 4ID phụ vào group của ID chính. các bạn gõ 4ID đó cho ID chính lên 3$ rồi vào ID chính thanh toán xem ntn để anh em biết. ;)) 1 số bạn gõ trên web nó vẫn thanh toán qua wmz trong vòng 24h. các bạn ko log ID chính vào soft nhé. chỉ log 4ID phụ vào thôi. có gì để a em biết ;))

haizz gõ soft hay web đều ko pay , tối qua test hoàn toàn mới gõ trên web lun 2 id pri 4 gõ đến sáng đc 3$ bấm bay thữ , fake ip mỹ lun nhé , bây giờ 9h tối vẫn chưa thấy nó pay :( , nói chung gõ web hay soft nó đều ko pay WMZ

Vẫn chưa pay bạn ah :D mình pay từ hm qua đến h :D chưa thấy động tĩnh j :D acc chinh ko add soft, chỉ để pay :D cũng ko pay đc :D chờ đợi là hạnh phúc =))

Anh em request qua paypal đi, tớ còn 1 tài khoản paypal limit withdraw về bank việt nam là 2,986.90 $ . Đã rút 13.10$ nên còn giới hạn chừng đó, send pixprofit qua paypal xài tạm nhé.

Giá 1$ PP cũng là 19.800 VND rồi

Last edited by a moderator:
Không có gì phải vội ... từ từ rồi đâu cũng vào đó

19 000 CODE CỦA EM CHƯA REQUEST :((

KỂ TỪ NGÀY 13-6

tớ có 1 cái PP mà ko bik sài sao ! limit vơi ko limit là cái gì nhỉ? chuyển tiền ntn :(:)((

uh ecapteam giúp thì giúp cho trót,hướng dẫn ae vụ pp đi
có ai exchange pp ko??
mình cũng dk pp mà để đó 2 tháng rồi vì ko bik dùng,ko bik có bị khóa ko?

paypal từ PIX là hàng sạch, ko phải là tiền bẩn, nên thằng paypal ko có cớ để limit anh em, nên yên tâm mà làm ăn với thằng pixprofit qua PAYPAL. Còn chuyện exchanger thì ko thể, dạo này toàn exchanger ăn cam với quyết ko thể tin tưởng ex từ paypal -> các bank khác được. Tớ có 1 tài khoản đã verified và dùng ngon lành đã rút thành công 13.10$ sang ACB VISA PREPAID trong vòng 3-4 ngày business như paypal ghi chú, và đúng như vậy nhận tiền vào ngày thứ 5, trừ đi phí chuyển 3$ + 20k vnd tiền phí bank ACB, như vậy mình nhận được có 179k theo tỷ giá 19.800 VND/ 1$.

Tớ sẽ dùng paypal limit 2,986.90$ còn lại để nhận tiền từ pixprofit rồi làm cái thẻ visa khác và tiếp tục reg paypal thế thôi.

vậy là mún rút tiền từ pp về mình phải ra ACB làm visa hả cậu?
Có cần giấy tờ j ko? Vì mình nghe nói nó rắc rối ở chỗ họ tên khi đk trong pp nó ngược với tên VN ở ngân hàng thì ko cho rút ><

vậy là mún rút tiền từ pp về mình phải ra ACB làm visa hả cậu?
Có cần giấy tờ j ko? Vì mình nghe nói nó rắc rối ở chỗ họ tên khi đk trong pp nó ngược với tên VN ở ngân hàng thì ko cho rút ><

Ừ đúng rùi cậu, cần chứ ra ACB mấy con nhân viên đưa giấy mình điền thông tin vào, nhận thẻ sau 7 ngày và ứng 100k tiền phí thường niên. PAYPAL tức nhiên phải đặt ngược với tên thật của bạn rồi, ví dụ bạn tên là NGUYEN VAN HUY, thì pp bạn điền là HUY NGUYEN VAN firstname là HUY và lastname là NGUYEN VAN thằng pp nó dịch ngược lại khi cậu add bank là NGUYEN VAN HUY như thế thì cậu có tiền pp và rút về rất lẹ và pp đều chấp nhận tên trên PP ngược, nếu khi add bank tên cậu đúng theo kiểu VN là NGUYEN VAN HUY là được. Một BANK account ở VN chỉ cho phép add 1 lần, nếu reg thẻ PRE PAID của ACB thì có thể dùng thẻ đó verified paypal và rút tiền về thẻ đó luôn, verified là 1,95$ bạn chỉ ra NH nạp vô 40k là có thể verified, sau khi verified nếu pp chấp nhận thẻ đó thì cậu call cho NH ACB theo số sau 1800577775 nhấn phím 2 để gặp bộ phận tư vấn thẻ, đọc CMND khi reg thẻ PRE PAID VISA DEBIT ACB, 12 số trên thẻ, người ta sẽ kiểm tra gd của bạn nếu có từ paypal, thì họ sẽ đọc mã số pp trên gd đó và bạn nhập vào để tiến hành verified, nếu verified thành công pp sẽ trả lại bạn 1.95$ vào tài khoản PAYPAL. Như vậy bạn có thể rút tiền bằng tk pp đó được rồi đó.

Mình thì có paypal đã verify đã làm visa ACB ,và rất nhiều thẻ ACB của ref ( vì hôm chơi onbux rủ cả đống đứa bạn lên Ngân hàng làm Visa , hehe ) đã rút tiền nhiều lần về VN từ lúc chơi Onbux , nay nghỉ nên ko xài , acc paypal đó vẫn good rút tiền okê , đang test gần 50$ paypal sẽ rút cho ae xem :)

Pri 4 ko load đâu mà gõ :(, mình vẫn làm bình thường coi như luyện tập ngón tay 1 vài hôm :">

sẵn tiện cho mình hỏi luôn, paypal rút wa visa tốn tổng phí là bao nhiêu ? Rút thẳng về ATM tổng phí là bao nhiêu ?
verified và unverified nó khác nhau như thế nào ?
p/s : mình có tạo 1 cái tài khoản PP nhưng thấy nó lằng nhằng và fức tạp quá nên cũng không thèm xài đến.

các bạn rảnh tối nay test thử lên 3$ rồi ,mai thanh toán xem nó có trả tiền không? vì mình thấy một số chủ group ko gõ bằng ID chính. ID đó chỉ lập để add ID mới vào group nên có lẽ không ảnh hường.

giờ lượng member gõ pix giảm rất nhiều . cả vn và thế giới chính vì vậy pri4 load khá là nhanh. bạn nào thử lập 1ID mới ( ID chính ) rồi add 4ID phụ vào group của ID chính. các bạn gõ 4ID đó cho ID chính lên 3$ rồi vào ID chính thanh toán xem ntn để anh em biết. ;)) 1 số bạn gõ trên web nó vẫn thanh toán qua wmz trong vòng 24h. các bạn ko log ID chính vào soft nhé. chỉ log 4ID phụ vào thôi. có gì để a em biết ;))
có hẳn 3 group nè. mà có group nào nó pay cho đâu.nick chủ không add soft luôn chứ đừng nói log soft. nich chủ chỉ pay thôi mà giwof còn không nhận đc đây

cái vụ sài PP sao rắc rối quá nhỉ >"<

Kể cả tài khoản Paypal chưa verifi qua Visa các bạn cũng có thể rút tiền về tài khoản Bank ở VN đc nhé , bất kể là bank nào cũng đc .Mỗi tội PP mà chưa veri ( xác nhận ) thì giới hạn giao dịch cả nhận và rút trên 1 ngày chỉ đc phép 100$ thôi nếu quá 100$ dù chỉ 0,1$ thì sẽ bị Limit ( giới hạn tài khoản để chờ xác minh ) .Các bạn cứ làm đc khoảng 50$ thì rút về Bank VN cho chắc ăn ,phí của PP rút về VN là 60K VND khoảng 2-4 ngày là tiền đã có trong tài khoản rồi :)

Nếu vậy tính ra tỷ giá nếu giao dịch 50$ về Việt Nam chỉ còn 18800vnd/1$. Thấp thật đấy!

Mình có cai PP veri bị limit 7thang rồi :D còn 20$ trong đấy :D chán ko thèm dùng nữa :D thế mà sau 6thang nó ko xoa limit cho mình :D đểu thế

---------- Post added at 12:02 AM ---------- Previous post was at 12:01 AM ----------

Nếu vậy tính ra tỷ giá nếu giao dịch 50$ về Việt Nam chỉ còn 18800vnd/1$. Thấp thật đấy!
Rút nhiều giá sẽ khác :D rút ít thì chấp nhận vậy thoy bạn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,960
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week