Test giẢi pháp ĐỂ pixprofit trẢ tiỀn....

Status
Not open for further replies.
Kể cả tài khoản Paypal chưa verifi qua Visa các bạn cũng có thể rút tiền về tài khoản Bank ở VN đc nhé , bất kể là bank nào cũng đc .Mỗi tội PP mà chưa veri ( xác nhận ) thì giới hạn giao dịch cả nhận và rút trên 1 ngày chỉ đc phép 100$ thôi nếu quá 100$ dù chỉ 0,1$ thì sẽ bị Limit ( giới hạn tài khoản để chờ xác minh ) .Các bạn cứ làm đc khoảng 50$ thì rút về Bank VN cho chắc ăn ,phí của PP rút về VN là 60K VND khoảng 2-4 ngày là tiền đã có trong tài khoản rồi :)

Thiếu rồi, cộng thêm phí bank vn 20,000 VND (1$) tổng phí phải trả là 4$ nhé.

---------- Post added at 12:43 AM ---------- Previous post was at 12:39 AM ----------

Nếu vậy tính ra tỷ giá nếu giao dịch 50$ về Việt Nam chỉ còn 18800vnd/1$. Thấp thật đấy!

Tội bác, tỷ giá pp rành ra đây nè ;)

19,837 VND

PayPal exchange rate:1 USD = 19,837.5 VND

Up cho các bác thấy tỷ giá ngon:

Last edited by a moderator:
Mình đã nhận được tiền từ pix bằng wmz rồi (ngày 17/7/2011). Minh không biết show hình lên bằng cách nào. Nếu muốn xem thì pm [email protected] để xem nha. Cám ơn pix k cho e ăn scam!

bạn có thể vô đây để tìm hiểu pp:http://www.vnpaypal.com/
tui nghĩ ai vẫn pay đc rồi từ từ cũng pending cho mà koi, cũng khác j lúc ban ID, có người vẫn đánh đc có người không.

Mình đã nhận được tiền từ pix bằng wmz rồi (ngày 17/7/2011). Minh không biết show hình lên bằng cách nào. Nếu muốn xem thì pm [email protected] để xem nha. Cám ơn pix k cho e ăn scam!
Bác request từ hôm nào mà nhận được tiền thế? Em request hôm 16, gửi mail chả thấy nó trả lời.

Bác request từ hôm nào mà nhận được tiền thế? Em request hôm 16, gửi mail chả thấy nó trả lời.
Gửi mail thì bị baned luôn mà ko cần cảnh báo nhé ... mới có 1-2 ngày mà đã cuống lên hết rồi :))

Hic, em gửi mail nhưng chỉ hỏi về 1 id thôi. 2 cái kia thì em cứ để đó, ko thèm hỏi. Mong là ít nhất nó trả tiền cho em 2 cái acc kia thôi.

Ừ đúng rùi cậu, cần chứ ra ACB mấy con nhân viên đưa giấy mình điền thông tin vào, nhận thẻ sau 7 ngày và ứng 100k tiền phí thường niên. PAYPAL tức nhiên phải đặt ngược với tên thật của bạn rồi, ví dụ bạn tên là NGUYEN VAN HUY, thì pp bạn điền là HUY NGUYEN VAN firstname là HUY và lastname là NGUYEN VAN thằng pp nó dịch ngược lại khi cậu add bank là NGUYEN VAN HUY như thế thì cậu có tiền pp và rút về rất lẹ và pp đều chấp nhận tên trên PP ngược, nếu khi add bank tên cậu đúng theo kiểu VN là NGUYEN VAN HUY là được. Một BANK account ở VN chỉ cho phép add 1 lần, nếu reg thẻ PRE PAID của ACB thì có thể dùng thẻ đó verified paypal và rút tiền về thẻ đó luôn, verified là 1,95$ bạn chỉ ra NH nạp vô 40k là có thể verified, sau khi verified nếu pp chấp nhận thẻ đó thì cậu call cho NH ACB theo số sau 1800577775 nhấn phím 2 để gặp bộ phận tư vấn thẻ, đọc CMND khi reg thẻ PRE PAID VISA DEBIT ACB, 12 số trên thẻ, người ta sẽ kiểm tra gd của bạn nếu có từ paypal, thì họ sẽ đọc mã số pp trên gd đó và bạn nhập vào để tiến hành verified, nếu verified thành công pp sẽ trả lại bạn 1.95$ vào tài khoản PAYPAL. Như vậy bạn có thể rút tiền bằng tk pp đó được rồi đó.
vụ này mình cũng xem rồi, ghê lắm. chẳng mai khai sai tên thì tiền cũng k tới đc nơi :-ss. mình toàn qua exchange về cho nhanh gọn
các bạn rảnh tối nay test thử lên 3$ rồi ,mai thanh toán xem nó có trả tiền không? vì mình thấy một số chủ group ko gõ bằng ID chính. ID đó chỉ lập để add ID mới vào group nên có lẽ không ảnh hường.

giờ lượng member gõ pix giảm rất nhiều . cả vn và thế giới chính vì vậy pri4 load khá là nhanh. bạn nào thử lập 1ID mới ( ID chính ) rồi add 4ID phụ vào group của ID chính. các bạn gõ 4ID đó cho ID chính lên 3$ rồi vào ID chính thanh toán xem ntn để anh em biết. ;)) 1 số bạn gõ trên web nó vẫn thanh toán qua wmz trong vòng 24h. các bạn ko log ID chính vào soft nhé. chỉ log 4ID phụ vào thôi. có gì để a em biết ;))
đã test 1 id trên web rút qua Paypal IP VN từ 10h tối qua, bh vẫn chưa thấy gì

vụ này mình cũng xem rồi, ghê lắm. chẳng mai khai sai tên thì tiền cũng k tới đc nơi :-ss. mình toàn qua exchange về cho nhanh gọn

đã test 1 id trên web rút qua Paypal IP VN từ 10h tối qua, bh vẫn chưa thấy gì
em cũng pay 10h tối qua. group mới. fake ip hết. chưa thấy gì

Anh em mau kiểm tra lai tai khoản đi pix dang trả tiền về đó anh em ơi

Trời ơi, vậy mà cái topic kia...làm hú hồn. Đc pay rùi này, fe với pà koan

PIX ĐÃ THANH TOÁN TRỞ LẠI. NÓ CẤM SỬ DỤNG PHẦN MỀM LÀ ĐÚNG. VÌ THẾ CÁC BẠN ĐỪNG LOG ACC CHÍNH VÀO LÀM VIỆC NHÉ. HÔM QUA ĐỨA EM MÌNH GÕ THỬ 4id PHỤ CÒN ID CHÍNH VỨT ĐÓ KO VÀO. 10H ĐÊM QUA RÚT 7$ HÔM NAY ĐÃ THẤY NHẬN ĐƯỢC. CÓ THỂ SAU ĐỢT NÀY SẼ KO ÍT BẠN BỊ BANED ACC VÌ SỬ DỤNG SOFT ĐÂU

CŨNG CÓ THỂ CÓ LÝ DO SAU.
1. BÊN NÓ HẾT TIỀN NÊN THANH TOÁN CHẬM .
2. CẤM SỬ DỤNG SOF LÀ CHÍNH XÁC 100%. NÊN HẠN CHẾ LOG ID CHÍNH VÔ SOFT. LÂU LÂU LÊN WEB GÕ 1TIENG.
3. CŨNG CÓ THỂ NÓ ĐANG ĐÀ SUY YẾU VÌ TRONG VÒNG 1 THÁNG SẢY RA NHIỀU SỰ CỐ QUÁ.

PIX ĐÃ THANH TOÁN TRỞ LẠI. NÓ CẤM SỬ DỤNG PHẦN MỀM LÀ ĐÚNG. VÌ THẾ CÁC BẠN ĐỪNG LOG ACC CHÍNH VÀO LÀM VIỆC NHÉ. HÔM QUA ĐỨA EM MÌNH GÕ THỬ 4id PHỤ CÒN ID CHÍNH VỨT ĐÓ KO VÀO. 10H ĐÊM QUA RÚT 7$ HÔM NAY ĐÃ THẤY NHẬN ĐƯỢC. CÓ THỂ SAU ĐỢT NÀY SẼ KO ÍT BẠN BỊ BANED ACC VÌ SỬ DỤNG SOFT ĐÂU

CŨNG CÓ THỂ CÓ LÝ DO SAU.
1. BÊN NÓ HẾT TIỀN NÊN THANH TOÁN CHẬM .
2. CẤM SỬ DỤNG SOF LÀ CHÍNH XÁC 100%. NÊN HẠN CHẾ LOG ID CHÍNH VÔ SOFT. LÂU LÂU LÊN WEB GÕ 1TIENG.
3. CŨNG CÓ THỂ NÓ ĐANG ĐÀ SUY YẾU VÌ TRONG VÒNG 1 THÁNG SẢY RA NHIỀU SỰ CỐ QUÁ.

Thích câu nói này nhất trong năm, các bạn cứ làm theo điều thứ 2 này cố vào web gõ 1 vài phút để pix nó khỏi nhòm mình làm trên soft hoài.

Các bác phải chú ý là những member lôi kéo bóc lột về phía group mình bằng cách tung hỏa mù là pixprofit k pay tiền, anh em chú ý và tránh nhé. Tránh hoang mang và lo lắng.

Last edited by a moderator:
3 ID thì bh 1 Id đã về rồi :)):)) ngủ dậy nge ae báo tin vào check ngay :D:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk