Tehonvtd and xeompro vu oan người khác là scammer

Status
Not open for further replies.
Tình hình là mấy hôm bận hôm nay mới làm 1 bài report được, bắt đầu từ topic này

người mà mình report là
- tehonvtd( trung gian)
- xeompro
Đầu nguồn là maxtin1908sangbmt nhờ trung gian tehonvtd để giao dịch, nhưng do trung gian tehonvtd sơ suất nên bị scam lợi dụng, lỗi sơ suất ở đây là:
- Không add nick member nhờ trung gian
Proof

Do không add nick nên không hiển thị đầy đủ câu hỏi của mem nhờ giúp ex làm cho scam có thể bán cam dễ dàng.

Nhưng chưa dừng tại đây, do trung gian tehonvtd chỉ suy nghĩ 1 chiều và nghĩ sangbmt đầy nghi vấn là scammer trong khi để nói nghi vấn nhiều hơn thuộc về maxtin1908 và sau đó trung gian tehonvtd nói với maxtin1908(scam chính hiệu) là sangbmt scam( không tin thì mời bác tehonvtd up log chát hôm đấy lên)

Tiếp theo tehonvtd vu oan bác sangbmt scammer tại topic ở trên
Proof

Mình chả cần biết tehonvtd là ai, uy tín ra sao, nhưng cái tôi của bạn quá lớn, vu oan cho người ta scam, người ta chỉ cần 1 lời xin lỗi mà bạn cố chấp không nói được 1 lời xin lỗi mình mới lập topic này.

Vụ việc thứ 2 của mem 2011 vu oan mình scam;)) 1 proof là đủ hiểu

Thêm cái proof tiếp tục vu oan:))

Bạn ấy còn chắc chắn lắm:))
:binhsua96::binhsua96:Tớ chấp nhận mọi gạch đá từ các bạn, chỉ mong BQT xử lý vụ việc này đúng theo luật của forum:binhsua96::binhsua96:

Last edited by a moderator:

or0ki

Banned
Reactions
314
MR
0.000
vu oan người khác scam mà không phải xin lỗi admin giỏi thế:|, chứ ai bắt đền bù, luật forum này hay quá có tiền là có tất đây mà

Đọc từ đầu tới cuối thấy mỗi câu này đúng hihi. Chính xác có tiền là có tất cả :D .Tớ theo dõi vụ này từ đầu và ko có ý kiến gì cả thấy cậu nói câu này đúng tớ comment cho vui hihi đừng chém tớ nhé tớ ăn vạ đấy :binhsua46:

Upvote 0

rjmkut3

Banned
Reactions
183
MR
0.000
Nếu ad nghĩ có tiền là không phải xin lỗi thì khi bước chân vào mmo tại forum này chắc sai lầm lớn nhất của mình:|, tưởng ad thế nào cũng tiền cả thôi:|, chắc bỏ ra vài triệu mới mong bác tehonvtd xin lỗi cậu sangbmt:|, sangbmt nó mới có 17 tuổi mà còn biết xin lỗi khi thấy mình vu oan cho tehonvtd, còn tehonvtd thì sao:|, bao tuổi đầu rồi:|, thua cả con nít:|

Upvote 0

kingking333

Senior
Reactions
205
MR
0.001
ko xin lỗi thì thôi nào, kéo tiếp làm giề:binhsua48:, em nó 17 tuổi chơi nguyên cái topic report bảo người ta scam, nó có khác gì hiếp dâm con người ta xong xin lỗi đâu, nguyên cái dịch vụ của người ta mà. viết nhiều cũng ko nhiều người quan tâm đâu, cho qua luôn đi, cuộc sống vẫn tiếp tục thế thôi ;))

ps: đừng ném đá nhá, ném gạch được rồi :">

Upvote 0
ko xin lỗi thì thôi nào, kéo tiếp làm giề:binhsua48:, em nó 17 tuổi chơi nguyên cái topic report bảo người ta scam, nó có khác gì hiếp dâm con người ta xong xin lỗi đâu, nguyên cái dịch vụ của người ta mà. viết nhiều cũng ko nhiều người quan tâm đâu, cho qua luôn đi, cuộc sống vẫn tiếp tục thế thôi ;))

ps: đừng ném đá nhá, ném gạch được rồi :">
không phải cậu, do tehonvtd vu oan trước nên sangbmt mới post cậu à, chứ không nó cũng không vì 20PZ mà post đâu, cậu thử xem mình bị scam lại bị vu oan scam lại còn là người trung gian vu oan chứ, trung gian thì phải biết suy nghĩ, đây không suy nghĩ lại tin lời scam cùng scam vu oan sangbmt rồi giờ không chịu xin lỗi, tớ chỉ cần tehonvtd lập topic xin lỗi sangbmt thôi, mỗi ngày tớ úp 1 lần, xem ai quan tâm không^^

Upvote 0

Ads MMO

Staff member
Moderator
Trusted 3
Reactions
3,714
MR
23.639
$240.00
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
Nếu cậu nói được điều hay lẽ phải để người ta xin lỗi cậu thì được chứ xin lỗi cậu, bọn mình không có quyền bắt người ta phải xin lỗi cậu !

Upvote 0
Hè không phải xin lỗi tớ mà là xin lỗi sangbmt:D, còn tớ thấy bạn ý cái tôi quá lớn mới report thôi, vu oan không bị làm sao BQT cũng haizz thật

Upvote 0
xeompro có topic report scam kìa.
Đọc bài xeompro scam mặc dù đã biết trước chuyện này nhưng thấy trung gian 2 lần tin 1 thằng scam thấy vãi quá:)), lần đầu chưa chừa lần 2 nghe tiếp:)), thôi không nói được lời xin lỗi lại toàn nghe lời scam *** ra cái gì đâu mà trung gian:)).Trung gian mà đầu óc không biết suy nghĩ thì làm được gì, lại còn cố chấp:))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,722
177,276
Latest member
kubetclubdpa1

Most viewed of week