Tehonvtd and xeompro vu oan người khác là scammer

Status
Not open for further replies.
Tình hình là mấy hôm bận hôm nay mới làm 1 bài report được, bắt đầu từ topic này

người mà mình report là
- tehonvtd( trung gian)
- xeompro
Đầu nguồn là maxtin1908sangbmt nhờ trung gian tehonvtd để giao dịch, nhưng do trung gian tehonvtd sơ suất nên bị scam lợi dụng, lỗi sơ suất ở đây là:
- Không add nick member nhờ trung gian
Proof

Do không add nick nên không hiển thị đầy đủ câu hỏi của mem nhờ giúp ex làm cho scam có thể bán cam dễ dàng.

Nhưng chưa dừng tại đây, do trung gian tehonvtd chỉ suy nghĩ 1 chiều và nghĩ sangbmt đầy nghi vấn là scammer trong khi để nói nghi vấn nhiều hơn thuộc về maxtin1908 và sau đó trung gian tehonvtd nói với maxtin1908(scam chính hiệu) là sangbmt scam( không tin thì mời bác tehonvtd up log chát hôm đấy lên)

Tiếp theo tehonvtd vu oan bác sangbmt scammer tại topic ở trên
Proof

Mình chả cần biết tehonvtd là ai, uy tín ra sao, nhưng cái tôi của bạn quá lớn, vu oan cho người ta scam, người ta chỉ cần 1 lời xin lỗi mà bạn cố chấp không nói được 1 lời xin lỗi mình mới lập topic này.

Vụ việc thứ 2 của mem 2011 vu oan mình scam;)) 1 proof là đủ hiểu

Thêm cái proof tiếp tục vu oan:))

Bạn ấy còn chắc chắn lắm:))
:binhsua96::binhsua96:Tớ chấp nhận mọi gạch đá từ các bạn, chỉ mong BQT xử lý vụ việc này đúng theo luật của forum:binhsua96::binhsua96:

Last edited by a moderator:

OnlyC

Senior
Reactions
2,312
MR
0.000
Chat with me via Skype
Vụ việc tehonvtd người trung gian không phải chịu trách nhiệm. Cả 2 đều là người bị hại, cả 2 đều nghi ngờ người kia scam.

Còn xeompro đã gửi cảnh báo, sau 48h nữa sẽ có kết quả.

Upvote 0

rjmkut3

Banned
Reactions
183
MR
0.000
Vụ việc tehonvtd người trung gian không phải chịu trách nhiệm. Cả 2 đều là người bị hại, cả 2 đều nghi ngờ người kia scam.

Biết ngay là bao che mà, tớ hỏi Only nhé, 1 lời xin lỗi cũng không nói được thì làm trung gian làm cái gì, chứ ai bắt bồi thường thiếc gì đâu, bạn sangbmt nói xin lỗi và sẵn sàng chịu ban thì sao, còn tehonvtd cố chấp, đúng là:-< đóng bảo hiểm có khác, thôi phận mem phải chịu thôi. cứ có tiền là xin lỗi cũng không nói được 1 câu nào, bó tay

Upvote 0

xeompro

Banned
Reactions
92
MR
0.000
mọi cái đều là nghi vấn: Do việc trung gian đang cản trở các scammer lừa mọi người nên có 1 số kẻ cố tình vùi dập uy tín của dịch vụ trung gian
Bằng chứng thì nếu chúng nó có ý định scam thì tất nhiên là ko thể có chỉ là suy luận nhé

Maxtin và sangbmt có gd với nhau, tehonvtd đã nói là làm theo các bước trên topic với sangbmt, và đưa số tk trên topic để sangbmt chuyển vào nhưng sangbmt lại ko làm, như kiểu có tình để scam vì biết (chưa add nick thì gửi gửi tk của scam để hỏi tehonvtd thì tehonvtd ko thể thấy) nên là vu cho tehonvtd là tiếp tay cho scam.
Rồi cố tình để scam, rồi lập topic để tố cáo tehonvtd(trong khi nick có nguy cơ scam là maxtin thì bỏ qua) cho thấy 2 đứa đó có quan hệ tung hứng. Rồi cuối cùng cho 1 thằng rjmkut3 nào đó nhảy vào cuộc rất tích cực dìm hàng tehonvtd. Và cuối cùng để lật bài ngửa, chúng nó cho nick maxtin scam rồi lấy đó làm cớ để đổ hết tội sang cho dịch vụ của tehonvtd

Tôi chắc chắn là nick maxtin là bị bọn kia dò pass. Đọc đến đây thì admin hiểu rồi chứ, rõ ràng tehonvtd làm theo đúng rule nhưng có đứa ko nghe theo rồi đổ lỗi cho dịch vụ tehon. Tôi thì ko có lỗi gì có hay chăng chỉ thiếu cái proof để cho chúng nó ra đảo thôi.

Thân!

Upvote 0

lapvu36

Hero
Reactions
916
MR
0.001

Kết thúc như thế này là gọn nhẹ :)) Éo biết hai thằng kia nó thông đồng với nhau để hạ uy tín trung gian thì sao :))

Upvote 0
mọi cái đều là nghi vấn: Do việc trung gian đang cản trở các scammer lừa mọi người nên có 1 số kẻ cố tình vùi dập uy tín của dịch vụ trung gian
Bằng chứng thì nếu chúng nó có ý định scam thì tất nhiên là ko thể có chỉ là suy luận nhé

Maxtin và sangbmt có gd với nhau, tehonvtd đã nói là làm theo các bước trên topic với sangbmt, và đưa số tk trên topic để sangbmt chuyển vào nhưng sangbmt lại ko làm, như kiểu có tình để scam vì biết (chưa add nick thì gửi gửi tk của scam để hỏi tehonvtd thì tehonvtd ko thể thấy) nên là vu cho tehonvtd là tiếp tay cho scam.
Rồi cố tình để scam, rồi lập topic để tố cáo tehonvtd(trong khi nick có nguy cơ scam là maxtin thì bỏ qua) cho thấy 2 đứa đó có quan hệ tung hứng. Rồi cuối cùng cho 1 thằng rjmkut3 nào đó nhảy vào cuộc rất tích cực dìm hàng tehonvtd. Và cuối cùng để lật bài ngửa, chúng nó cho nick maxtin scam rồi lấy đó làm cớ để đổ hết tội sang cho dịch vụ của tehonvtd

Tôi chắc chắn là nick maxtin là bị bọn kia dò pass. Đọc đến đây thì admin hiểu rồi chứ, rõ ràng tehonvtd làm theo đúng rule nhưng có đứa ko nghe theo rồi đổ lỗi cho dịch vụ tehon. Tôi thì ko có lỗi gì có hay chăng chỉ thiếu cái proof để cho chúng nó ra đảo thôi.

Thân!
bạn suy luận ngu vkl ra ấy, tôi *** có thời gian rảnh như cái suy nghĩ của bạn để làm cái trò mèo đấy:)), tôi mà vùi dập dịch vụ trung gian nói thật, tôi vùi dập cả colevay và dùng nick mới rồi sao phải dùng nick cũ làm gì, tôi không hiểu bạn bao tuổi mà suy luận như 1 con nít:)), còn ở đây, vu oan scam, người ta chỉ cần 1 lời xin lỗi mà cũng *** nói được thì trung gian làm cái *** gì, cố chấp, tưởng có tiền là có tất cả à.

Upvote 0
Kết thúc như thế này là gọn nhẹ :)) Éo biết hai thằng kia nó thông đồng với nhau để hạ uy tín trung gian thì sao :))
hạ uy tín trung gian thì cả colevay và tôi không dùng nick cũ bạn nhé, cộng tôi không có nhiều thời gian rảnh để ngồi lập ra cái kế rảnh như vậy:)),mới quen thì thông đồng cái quái gì được:)), bảo ad check IP từ hôm đấy tới giờ đi:)).

Upvote 0

killdabeat91

Banned
Reactions
46
MR
0.000
bạn suy luận ngu vkl ra ấy, tôi *** có thời gian rảnh như cái suy nghĩ của bạn để làm cái trò mèo đấy:)), tôi mà vùi dập dịch vụ trung gian nói thật, tôi vùi dập cả colevay và dùng nick mới rồi sao phải dùng nick cũ làm gì, tôi không hiểu bạn bao tuổi mà suy luận như 1 con nít:)), còn ở đây, vu oan scam, người ta chỉ cần 1 lời xin lỗi mà cũng *** nói được thì trung gian làm cái *** gì, cố chấp, tưởng có tiền là có tất cả à.
Ở đời ko có thằng nào rảnh làm việc ruồi bu như thằng này =))
ko phải chuyện của mình mà tham gia từ đầu đến cuối ;)) có khi cả 3 nhân vật chính còn ko tham gia nhiều = thằng này ;))

Tôi nghiêng về ý kiên của xeompro, đề nghị ADMIN xem xét lại việc 3 đứa tung hứng để hạ uy tín dịch vụ trung gian

Upvote 0
Ở đời ko có thằng nào rảnh làm việc ruồi bu như thằng này =))
ko phải chuyện của mình mà tham gia từ đầu đến cuối ;)) có khi cả 3 nhân vật chính còn ko tham gia nhiều = thằng này ;))

Tôi nghiêng về ý kiên của xeompro, đề nghị ADMIN xem xét lại việc 3 đứa tung hứng để hạ uy tín dịch vụ trung gian
uk thế hả cậu:)) tôi rảnh mà:)) rảnh để cho những thằng cố chấp vì tiền biết không phải tiền là tất cả:)), cứ có cái mác trung gian là thấy mình to rồi 1 câu xin lỗi cũng *** nói được à:)), không phải vụ scam nào tôi cũng có hứng lao vào tham gia cùng như vụ này đâu nhé:)), còn tôi chứng minh được tôi và sangbmt chỉ mới quen nhau từ vụ scam cậu bạn chấp nhận bị ban nick không:)), không chịu được đừng nói ngông nhé:))

Upvote 0
uk thế hả cậu:)) tôi rảnh mà:)) rảnh để cho những thằng cố chấp vì tiền biết không phải tiền là tất cả:)), cứ có cái mác trung gian là thấy mình to rồi 1 câu xin lỗi cũng *** nói được à:)), không phải vụ scam nào tôi cũng có hứng lao vào tham gia cùng như vụ này đâu nhé:)), còn tôi chứng minh được tôi và sangbmt chỉ mới quen nhau từ vụ scam cậu bạn chấp nhận bị ban nick không:)), không chịu được đừng nói ngông nhé:))
thằng dở hơi, ngu mà nguy hiểm, có tật giật mình ;))
Thôi kệ 1 lũ dở hơi này ở lại Dịch vụ trung gian vẫn uy tín số 1, thằng xeompro nó nói cũng chẳng sai
Admin xem lại suy luận của nó rồi hãy phán xét

Upvote 0
thằng dở hơi, ngu mà nguy hiểm, có tật giật mình ;))
Thôi kệ 1 lũ dở hơi này ở lại Dịch vụ trung gian vẫn uy tín số 1, thằng xeompro nó nói cũng chẳng sai
Admin xem lại suy luận của nó rồi hãy phán xét
ukm, tính tôi ai chả bảo dở hơi, cứ vào 1 BQT game online rồi gặp nhiều vụ hack nick rồi sẽ rõ:), còn tôi nói rồi, chịu ban nick tôi chứng minh cho mà xem:), còn vụ việc này thì chưa xong dễ dàng đâu:)

Upvote 0

sangbmt

Newbie
Reactions
50
MR
0.000
bác rjmkut3 ơi, nên thôg cảm cảm cho những mấy bác kia thôi :)). mấy bác ấy nghĩ mình 1 hội cũng là đúng thôi ;)). còn ban quan trị chắc 90% là nghĩ là clone hoặc 1 hội nhưng k có bằng chứng nên cũng k lên tiếng

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,722
177,276
Latest member
kubetclubdpa1

Most viewed of week