Tehonvtd and xeompro vu oan người khác là scammer

Status
Not open for further replies.
Tình hình là mấy hôm bận hôm nay mới làm 1 bài report được, bắt đầu từ topic này

người mà mình report là
- tehonvtd( trung gian)
- xeompro
Đầu nguồn là maxtin1908sangbmt nhờ trung gian tehonvtd để giao dịch, nhưng do trung gian tehonvtd sơ suất nên bị scam lợi dụng, lỗi sơ suất ở đây là:
- Không add nick member nhờ trung gian
Proof

Do không add nick nên không hiển thị đầy đủ câu hỏi của mem nhờ giúp ex làm cho scam có thể bán cam dễ dàng.

Nhưng chưa dừng tại đây, do trung gian tehonvtd chỉ suy nghĩ 1 chiều và nghĩ sangbmt đầy nghi vấn là scammer trong khi để nói nghi vấn nhiều hơn thuộc về maxtin1908 và sau đó trung gian tehonvtd nói với maxtin1908(scam chính hiệu) là sangbmt scam( không tin thì mời bác tehonvtd up log chát hôm đấy lên)

Tiếp theo tehonvtd vu oan bác sangbmt scammer tại topic ở trên
Proof

Mình chả cần biết tehonvtd là ai, uy tín ra sao, nhưng cái tôi của bạn quá lớn, vu oan cho người ta scam, người ta chỉ cần 1 lời xin lỗi mà bạn cố chấp không nói được 1 lời xin lỗi mình mới lập topic này.

Vụ việc thứ 2 của mem 2011 vu oan mình scam;)) 1 proof là đủ hiểu

Thêm cái proof tiếp tục vu oan:))

Bạn ấy còn chắc chắn lắm:))
:binhsua96::binhsua96:Tớ chấp nhận mọi gạch đá từ các bạn, chỉ mong BQT xử lý vụ việc này đúng theo luật của forum:binhsua96::binhsua96:

Last edited by a moderator:

Century

Junior
Reactions
224
MR
0.000
cứ dân thường cho nó an thân. mở service làm j ngày nào cũng gạch với đá người này người khác khạnh khạng cạnh khóe

Upvote 0

rjmkut3

Banned
Reactions
183
MR
0.000
nói chug cho zo là hiểu lầm hòa giải ngoài tòa cho rồi =))
P/s: mình vẫn tin ng đã đóng bảo hiểm 20tr hơn :binhsua01:
bảo cậu ấy vu oan thôi mà cậu đọc kĩ đi cậu, đâu bảo cậu ấy scam, chữ tôi của bạn ấy quá lớn, 1 câu xin lỗi vì đã vu oan người ta cũng không nói được thì chấp nhận được không bạn

Upvote 0
nói chug cho zo là hiểu lầm hòa giải ngoài tòa cho rồi =))
P/s: mình vẫn tin ng đã đóng bảo hiểm 20tr hơn :binhsua01:
tất nhiên. ai chẳng tin người đóng phí bảo hiểm 2 chục triệu rồi. nhưng như bác rimkute nói cái tôi quá lớn . luôn cho mình là đúng ;)). ko biết chị ấy bao nhiêu tuổi rồi. e mới 17 tuổi nhưng biết là mình sai khi report nên đã xin lỗi từ đầu. còn chị ấy thì sao, một mực nói ng ta scam :))

Upvote 0

gaypattle

Banned
Reactions
80
MR
0.000
1 lũ rảnh hơi, có thời gian đi kiếm tiền đi, pr tên tuổi cũng chẳng để làm gì đâu
scammer thì report rồi ban, còn nghi ngờ là scammer thì chẳng liên quan.

tốn 2' cuộc đời cho mấy thằng dở hơi :binhsua16:

Upvote 0
1 lũ rảnh hơi, có thời gian đi kiếm tiền đi, pr tên tuổi cũng chẳng để làm gì đâu

mà thằng sangbmt ngu thì chết, ko đọc rule trung gian thì ăn cam thôi còn đổ vạ người khác

Upvote 0

mà thằng sangbmt ngu thì chết, ko đọc rule trung gian thì ăn cam thôi còn đổ vạ người khác
chỉ nghe người ta nói mang máng là thằng đấy ko đọc rule bị scam rồi gió chiều nào theo chiều ấy thôi =)).có khối người ngu hơn tôi đấy bác ơi, k biết ai là scam ai là người bị scam =))

Upvote 0

topic là report vu oan người khác là scammer bạn nhé, còn bạn không phân biệt được để comment thì mình hiểu bạn như thế nào :))

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,722
177,276
Latest member
kubetclubdpa1

Most viewed of week