Tất cả các mối quan hệ của mình đều mua bằng tiền :(

Mình phải mua mối quan hệ bằng tình đây :(

í i bác animax mua = dầu ăn àk :eek:
Mua mối quan hệ cũng là 1 nghệ thuật chứ ko phải cứ thảy tiền là mua đc đâu :D

mấy bác cứ kêu thớt tự ty. giờ mấy bác cứ thử nghèo xem bạn bè mấy bác nó có rủ mấy bác đi chơi nữa hay k? 1 lần 2 lần đến lần thứ 3 thì éo còn đứa nào đâu. đời nó phũ vậy nhưng nhiều người vẫn tự lừa mình dối người.
tất nhiên không phải tất cả m.n người như vậy nhưng đa phần là vậy...
không tiền lời nói của mấy bác chỉ là cái rắ-m, có tiền các bác đánh rắ-m cũng hay,thơm...

tien bac gi, vay ngay xua ong eo co cai gi thi tien dau ong mua quan he

không quan tâm , muốn làm alone king

sống phải có tâm
thân xác vật chất chỉ là tạm bợ thôi. đừng chỉ chăm chút cho thân xác mà quên lo cho tinh thần. nên nhớ kiếp sống trên thế gian chỉ là một phần rất nhỏ. khi chết đi ko phải là hết

Đây ,

tiền qui luật của cuộc sống thôi, tiền chi phối tất cả,bác lựa cái nào cần chi thì chi,ko cần thì chi ít,như e cũng bt như chơi thoải mái.Mà thoải mái quá giờ phải đi đòi tiền cho mượn như mình đi xin đó,mượn thì nói ngon lắm,nhưng ko thấy trả đâu,đời...

Có dăm bảy loại bạn, lên chọn bạn mà chơi. Có những người bạn ta sẵn sàng vì họ đổ máu vào sinh ra tử không cần suy nghĩ ( số này chắc không có nhiều ) có những người bạn ta chỉ gọi là bạn ( cái nà nhiều ) có những người đi qua gật đầu chào nhau gọi là có quen

nếu tiền mua được những thằng bạn mà khi mình chán đời muốn chết đi cho rồi lại nghe những câu như "chết kệ cmm chứ" , "cần dao k tao mang tới" ,"tự sát chỗ nào biết tao tới quay clip" thì mình đã k sống tốt tới giờ :D

ý thớt là sao? Quan hệ thớt trả tiền hay sao??!! Nếu đúng thì pm nhé:D

mấy bác cứ kêu thớt tự ty. giờ mấy bác cứ thử nghèo xem bạn bè mấy bác nó có rủ mấy bác đi chơi nữa hay k? 1 lần 2 lần đến lần thứ 3 thì éo còn đứa nào đâu. đời nó phũ vậy nhưng nhiều người vẫn tự lừa mình dối người.
tất nhiên không phải tất cả m.n người như vậy nhưng đa phần là vậy...
không tiền lời nói của mấy bác chỉ là cái rắ-m, có tiền các bác đánh rắ-m cũng hay,thơm...
bác nói chỉ dc cái chuẩn, nhưng trong đời ng thì các mối quan hệ nhiều vô kể, cần tìm ra vài mỗi để mà sống,
P/s: Cdoi em đã trải qua

Không biết các bạn nghĩ sao. Nhưng thực sự giờ mình mới hiểu. Tất cả các mối quan hệ của mình đều mua bằng tiền. Và khi sông thật sự sòng phẳng với nhau hiểu nhau thì quan hệ đó lại là quan hệ tình cảm. Ai còn nghèo thì làm ăn kiếm tiền mua mối quan hệ với người cao hơn mình. Ai giàu thì mua mối quan hệ cộng tác cùng phát triển.
cố mà kiếm lấy vài tri kỷ, lúc buồn còn có ng uống rượu

Thật sự tiền nó dẫn con người ta tìm tòi. Nhưng mối wan hệ thì tuy duyê bạn ak. Ko co duyên. Tiền núi cung ko tạo dc moi quan hệ

Không phải bằng tiền là giải quyết cậu ạ, đôi khi cái tình cảm và chân lý cho để được nhận lại. Cuộc đời chỉ có 60 năm, thế nên đừng nghĩ tiền. mmo này tình cảm nhiều lắm đấy.

í i bác animax mua = dầu ăn àk :eek:
Túm đc em rồi :rolleyes:

Mối quan hệ phải thế nào, ra sao phụ thuộc vào tương tác hết.

Tương tác ra hệ quả cho mọi mối quan hệ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week