• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tất cả các mối quan hệ của mình đều mua bằng tiền :(

haioption

Senior
Reactions
1,115
MR
0.026
Insuree Balance
0
Không biết các bạn nghĩ sao. Nhưng thực sự giờ mình mới hiểu. Tất cả các mối quan hệ của mình đều mua bằng tiền. Và khi sông thật sự sòng phẳng với nhau hiểu nhau thì quan hệ đó lại là quan hệ tình cảm. Ai còn nghèo thì làm ăn kiếm tiền mua mối quan hệ với người cao hơn mình. Ai giàu thì mua mối quan hệ cộng tác cùng phát triển.

Đừng nghĩ vạy cậu ạ, đôi khi cái đồng tiền đó giúp dc việc cho mình thì nó có gì là sai đâu, đôi khi cũng có ng giúp mình vì tấm lòng chứ ko phải vì đồng tiền

thực tế nó phũ phàng hơn những j đc ng.ta nói
P/s: "Bình tĩnh" mà sống bác ạ

quá dữ, mối quan hệ mà ba mình có được để giúp mình phải bỏ ra nhiều thời gian, sức lực, giúp đỡ lẫn nhau

mối quan hệ của bác chắc ở level khác :v

:v tội a v~ chưa có ai chỉ tut cho e mà lấy $ cả . duy nhất 1 lần đi học làm off ios f~ trả fí thôi :p

Không biết các bạn nghĩ sao. Nhưng thực sự giờ mình mới hiểu. Tất cả các mối quan hệ của mình đều mua bằng tiền. Và khi sông thật sự sòng phẳng với nhau hiểu nhau thì quan hệ đó lại là quan hệ tình cảm. Ai còn nghèo thì làm ăn kiếm tiền mua mối quan hệ với người cao hơn mình. Ai giàu thì mua mối quan hệ cộng tác cùng phát triển.
ko biết mấy người kia là bạn của bạn hay là gì nhưng nếu là bạn thì cho biến hết là vừa

cái này phân tích chuẩn. Bạn bè thì khác mà mối quan hệ để làm ăn thì khác

Đi công an không có $$ và quan hệ rộng thì ngồi mòn dép mới có nhà lầu và xe hơi :D

cái gì mua bằng tiền thì đều có cái giá của nó .

Đừng nghĩ xấu về đồng tiền thì khoonh cảm thấy nó xấu. :))

Vậy tức là chỉ có tiền của bạn là đáng giá, còn bản thân bạn - thì hoàn toàn không.

Bạn có tự ti quá không?

Thực ra năm ngoái đã từng sống khi trong người không có nổi 50k( mải chơi và lô đề )

Tiền nó quan trọng, không thể phủ nhận

Không có tiền --> bị khinh --> có đông lực

vậy thì bác ngoài tiền chả có gì hay ho rồi, xét lại xem có những mối quan hệ tiền cự nhiều chưa chắc mua được

vậy thì bác ngoài tiền chả có gì hay ho rồi, xét lại xem có những mối quan hệ tiền cự nhiều chưa chắc mua được
Chơi game Playstation cũng là mối quan hệ mà ^^,. đá bóng, tán gái

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,953
171,023
Latest member
LegionFake

Most discussed of week

Most discussed of week

Back