Matrix Tập tành investment?

Status
Not open for further replies.

bigzerro20

Hero
Verified
Reactions
974
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
topic có 1 số hiểu ý của mình và 1 số không hiểu...làm ăn gạch đá lung tung cả...:binhsua04: . Ý mình không phải là không đầu tư nhưng mà thử nghĩ xem, các bạn mới bước chân vào 1 con đường mới mẻ, chưa biết gì về nó cả, chưa hiểu nó là gì và ra sao thì có dám bỏ ra 10$ ....100$ để đầu tư không. Mình muốn ở đây là Free 1 thời gian để tìm hiểu 1 chút về nó để xem mình có thích ứng được và cách chơi như thế nào lúc đó mới quyết định.
Mọi người đọc thì mong nhìn kĩ 1 chút...nãy giờ ăn gạch đá xây mấy tòa tháp rùi :binhsua122:

italkyou

Banned
Reactions
361
MR
0.000
Chat with me via Skype
topic có 1 số hiểu ý của mình và 1 số không hiểu...làm ăn gạch đá lung tung cả...:binhsua04: . Ý mình không phải là không đầu tư nhưng mà thử nghĩ xem, các bạn mới bước chân vào 1 con đường mới mẻ, chưa biết gì về nó cả, chưa hiểu nó là gì và ra sao thì có dám bỏ ra 10$ ....100$ để đầu tư không. Mình muốn ở đây là Free 1 thời gian để tìm hiểu 1 chút về nó để xem mình có thích ứng được và cách chơi như thế nào lúc đó mới quyết định.
Mọi người đọc thì mong nhìn kĩ 1 chút...nãy giờ ăn gạch đá xây mấy tòa tháp rùi :binhsua122:
ôi thế thì nhiều mà trang nào cũng cho reg rồi thích thì dep ko thì thôi,nhưng về cơ bản muốn kiếm ra tiền thì bạn phải có thứ gì đó cho người ta đã rồi mới tính chuyện ra tiền được.Có người có tiền thì ra tiền,có người có time>tiền,Có hiểu biết 1 lĩnh vực nào đó>ra tiền....Có người không có $ cũng ko có time nhưng lại rất giỏi hướng dẫn người khác>ra tiền.....Vấn đề là chọn cái nào hợp nhất thôi

cocio112

Newbie
Reactions
349
MR
0.000
Chat with me via Skype
Nên chơi free trước đi cậu, hiểu cơ bản về MMO rồi hãy đầu tư, captcha, làm ref PTC, chơi zeek...
Ăn được mấy cắc mà biết quản lí vốn, hiểu scam nhưng bình tĩnh đừng nản nhé :D

Nên chơi free trước đi cậu, hiểu cơ bản về MMO rồi hãy đầu tư, captcha, làm ref PTC, chơi zeek...
Ăn được mấy cắc mà biết quản lí vốn, hiểu scam nhưng bình tĩnh đừng nản nhé :D
bạn này nói hay nè...vấn đề là ở đây.... đầu tư không quan trọng vấn để phải biết mình đầu tư vào cái gì và nó ra làm sao...chứ đâu thể vứt không tiền vào cái mà mình vừa mới đọc được mấy chữ mà chưa biết đầu đuôi gì :binhsua14:

sellzeek

Banned
Reactions
5
MR
0.000
bạn chủ thớt nếu muốn chơi zeek thì pm YM: sellzeek mình sẽ free cho bạn 2 acc silver or diamon vip từ 100 -> 500 :binhsua03:

nếu mình muốn bắt đầu đầu tư vào Invest thì ban đầu mình cần tất cả những loại thẻ ngân hàng nào và những loại thể gì vậy mọi người :binhsua09:

---------- Post added at 09:03 PM ---------- Previous post was at 08:14 PM ----------

đá lên để mong được giải đáp nè :binhsua04:

nếu mình muốn bắt đầu đầu tư vào Invest thì ban đầu mình cần tất cả những loại thẻ ngân hàng nào và những loại thể gì vậy mọi người :binhsua09:

---------- Post added at 09:03 PM ---------- Previous post was at 08:14 PM ----------

Invest HYIP thì chủ yếu LR, AP chắc ít hơn
Làm cái thẻ VCB dễ xài, Ibanking, chuyển tiền không tốn phí, thích thì thêm cái Đông Á nữa=> dùng để bán rồi lấy tiền về đi chơi g... ấy mà ;))

messi279

Newbie
Reactions
346
MR
0.000
:binhsua01: VCB, DAB nhớ đăng ký internet banking nhé, thích thì làm thêm 1 số thẻ khác nếu có nhu cầu như ACB or Viettin!

dklt2010

Newbie
Reactions
452
MR
0.000

chủ yếu là cần tiền ảo để invest như LR, AP, WMZ để chơi với mấy ông Tây (muốn có nhanh thì mua, ko thì tham gia PTC, Web-IP, captcha để kiếm)
còn bank VN thì bạn chỉ cần 1 vài bank như VCB, EAB, ACB, ...
Tiền ảo và VND có thể trade với nhau
ko biết trả lời đúng ý cậu chưa nhỉ, được thì xin cái thanks ;))

thaohien

Senior
Reactions
178
MR
0.000
AP muốn veri visa cũng ko được nữa rồi,nhưng chưa veri vẫn sài ngon,dù sao nên cũng nên kiếm 1 cái cho đầy đủ phụ kiện

AP muốn veri visa cũng ko được nữa rồi,nhưng chưa veri vẫn sài ngon,dù sao nên cũng nên kiếm 1 cái cho đầy đủ phụ kiện

thế thì thôi vậy...chứ phụ kiện free thì còn tốn tiền chụp ảnh làm chứ không free mà không cần thiết lắm thì không xài đâu :binhsua06:

không biết là có cần cái visa card gì đó để veri cái AP không nhỉ các bạn
Khỏi very cũng được bạn,vì chủ yếu bạn bán AP lại cho exchanger chứ ngu dại gì mà phải with về bank trực tiếp.nên khỏi ve cũng ko sao,mà very thì càng tốt.:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,930
176,406
Latest member
newstarland

Most viewed of week

Most discussed of week