Help Tạo web auto lấy nội dung , dành cho mem chiến ptu mà lười

chiensyptu

Junior
Reactions
125
MR
0.000
Tạo web auto lấy nội dung , dành cho mem chiến ptu mà lười post bài , làm nội dung . bạn chỉ việc seo web .

chào các bạn,
hôm nay mình xin phép chỉ các bạn cách tạo một auto-web free.

-----------------------------------------------------------------

Các Bước :

1.Cài đặt WordPress.

2. Cài đặt Wp-o-matic Plugin cho WordPress.

3. chỉnh sửa.

4. thêm site mà bạn muốn leech bài về .

--------------------------------------------------------------

1. Cài đặt Wordpress:

-điền thông tin .
-cài đặt .

* Chú ý : admin username sử dụng tên không có chữ admin vì lý do bảo mật . password dài một chút và càng rắc rối càng tốt .

2 - cài đặt Wp-o-Matic:

link

Code:
http://wordpress.org/extend/plugins/wp-o-matic/
Download ở đây:

Code:
http://downloads.wordpress.org/plugin/wp-o-matic.1.0RC4.zip

- giờ thì cài đặt plugin này vào .

3. Chỉnh sửa:

Sau khi cài đặt , tìm plugin trong giao diện adminpanel:

mở plugin Wp-o-Matic.

cửa sổ mới hiện lên như sau :

Click vào Add Campaign.

làm theo những bước sau :

1. viết title .

2. bước quan trọng nhất :điền tên website mà bạn muốn lấy bài 1 cách tự động .

3. lựa chọn category mà bạn muốn leech tất cả các bài .

4. chỉnh sửa rewrite thành tên site bạn nhé :

5. bước cuối : để thời gian cho phù hợp chút nhé

giờ chỉ việc Click vào Submit.

-------------------------------------------------------------
- giờ bạn đã có 1 auto blog rồi nhé , muốn lấy bài thường xuyên thì chỉ cần kích hoạt plugin thường xuyên chút là được .

Lưu ý : giờ bạn đã có web mà không lo về phần nội dung rồi nhé giờ đến phiên bạn , web có thành công hay không là do bạn có bỏ công sức quảng bá cho nó không , và bạn có kiên nhần không .

Quan Trọng nhất : bạn dùng Rss của thằng này là tốt nhất vì main page của nó là bài viết đầy đủ cả links down

đây : http://www.rlslog.net

nguồn : http://www.wjunction.com/13-tutorials-guides/104483-tutorial-how-make-autoblog.html

Tại sao lại là auto blog ? mình xin phép được đưa ra lý do .

- các file host đều trả 5% , 10% , và 25% ( filejungle ) cho mỗi premium account bán được . vậy bạn thử tưởng tượng nếu web bạn có nội dung mới liên tục , có khoảng 5 triệu bài viết , và nếu bạn seo tốt mỗi ngày web có 1 triệu lượt truy cập . WOW ................

thanks all for reading .

chúc các bạn kiếm được 1 cục tiền :binhsua52: lúc đấy quay lại topic này thanks cũng được .:binhsua29:

Last edited by a moderator:
hơi bị khó..đâu có dễ ăn..m giờ mới học đến sql, không biết bao lâu nữa mới đủ trình làm web đây..haiz..

hơi bị khó..đâu có dễ ăn..m giờ mới học đến sql, không biết bao lâu nữa mới đủ trình làm web đây..haiz..

ở forum này có bao nhiêu cao thủ cũng có học hành gì đâu mà làm web còn siêu đẳng hơn mấy ông thầy dạy " ét quy lờ ".

làm web ngoài giỏi code còn phải có 1 con mắt thẩm mỹ nữa , có 1 trong 2 yếu tố + chịu khó tìm hiểu là làm đc

làm web ngoài giỏi code còn phải có 1 con mắt thẩm mỹ nữa , có 1 trong 2 yếu tố + chịu khó tìm hiểu là làm đc
và cái website dưới chữ ký của bạn (WarezSharing.com) sẽ vào dỹ vãng !

và cái website dưới chữ ký của bạn (WarezSharing.com) sẽ vào dỹ vãng !

:binhsua53: cứ toàn nói thật lòng :binhsua53: mod đấy ko sợ bị ghét hả :binhsua53:

---------- Post added at 08:45 AM ---------- Previous post was at 08:35 AM ----------

mình là dân capcha mà cứ hay thích sang box PTU . Nghe đồn box PTU vui lắm nên qua chém gió với các bạn :D biết chút kiến thức về site nhưng còn thiếu nhiều yếu tố nên mình ko chơi PTU ;) tự lượng sức mình :)

cái thời gian leech ý là cứ 1 ngày 5 tiếng no leech à bạn

chấp gì hả bạn
đúng , sao phải chấp nhất làm gì những kẻ thích lo chuyện thiên hạ , mà nói thật mình cũng chẳng ưa gì cái loại người ỷ có tài rồi ngạo mạn bạn àh :D , gặp nhau ngoài đời chưa chắc ai hơn ai đâu , cứ thích chém gió :))

đúng , sao phải chấp nhất làm gì những kẻ thích lo chuyện thiên hạ , mà nói thật mình cũng chẳng ưa gì cái loại người ỷ có tài rồi ngạo mạn bạn àh , gặp nhau ngoài đời chưa chắc ai hơn ai đâu , cứ thích chém gió
chính xác :) ,

đúng , sao phải chấp nhất làm gì những kẻ thích lo chuyện thiên hạ , mà nói thật mình cũng chẳng ưa gì cái loại người ỷ có tài rồi ngạo mạn bạn àh :D , gặp nhau ngoài đời chưa chắc ai hơn ai đâu , cứ thích chém gió :))

bạn có tin mình làm một cái site phim làm ví dụ nhé : Mình kéo rank từ 28 triệu xuống còn 14 nghìn không ... trong 6 tháng thôi ! mỗi một tháng trên 200 triệu lược truy cập.. online một lúc không dưới 2 nghìn vistor .. Tớ làm site phim Videozer và videobb đấy ! Thử xem nào ...

Announcements

Forum statistics

Threads
419,633
171,665
Latest member
phandinhtuy6115
Back
Top Bottom