Solved Tạo topic giùm bạn kieuhienhp:tạo gmail tẹt ga ko ver

quay up lên youtube kiếm view luôn , mấy bác re up chuẩn bị :D

Thề là ko ghét bác. Đang rất hóng .Yêu bác nhất trên đời. Nhưng mà bác có lo quay thật ko ? hay lại đang chuẩn bị tinh thần bị ban nick ? Quay thì lo quay đi. Vào đây reply tào lao làm gì ? Quay xong, UP lên rồi nói chuyện tiếp nhóe . Ko thì ban đấy :D
cái gì cũng phải bình tĩnh chờ đợi chứ bác , còn việc ban hay k ban thì cái ních đó cũng có giá trị mấy đâu hajz , có tut thì thiếu gì người lập topic hộ

cái gì cũng phải bình tĩnh chờ đợi chứ bác , còn việc ban hay k ban thì cái ních đó cũng có giá trị mấy đâu hajz , có tut thì thiếu gì người lập topic hộ
pm yahoo bác mà ko thấy rep , bác có bán coupon gg add lần 2 ko vậy ak

có lý do đó, em đã lượn diễn đàn rất lâu, vào toppic nào cũng thấy lừa nhau, úp mở, thấy ick kỉ buồn cho việt nam, nước ngoài người ta chia sẻ gúp nhau đào tiền từ những trang web về, mà ta thì chỉ lừa nhau, làm cho lòng tin với mmo càng xa vời với nhừg người mới như mình, nên mình chia sẻ cho cộng đồng cùng kiếm tiền, cùng phát triển. dĩ nhiên sẽ làm cho các bác nào bán mail kiếm tiền sẽ rất ghét em, nhưng em vẫn chia sẻ, và bây giờ em đang làm, sau này cũng sẽ làm, và hi vọng ai đó cũng gúp em cách kiếm tiền trên mạng với, em vẫn chưa biết gì, và mới chỉ làm dạng ptc :3
<3 <3 <3 cảm thý iu bác rùi đấy <3 <3

ủng hộ :D hóng hóng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom