Solved Tạo topic giùm bạn kieuhienhp:tạo gmail tẹt ga ko ver

hóng hớt xem sao

share chắc có lí do đây =))) . Vì cs này ko ai cho ko ai cái gì ^^
có lý do đó, em đã lượn diễn đàn rất lâu, vào toppic nào cũng thấy lừa nhau, úp mở, thấy ick kỉ buồn cho việt nam, nước ngoài người ta chia sẻ gúp nhau đào tiền từ những trang web về, mà ta thì chỉ lừa nhau, làm cho lòng tin với mmo càng xa vời với nhừg người mới như mình, nên mình chia sẻ cho cộng đồng cùng kiếm tiền, cùng phát triển. dĩ nhiên sẽ làm cho các bác nào bán mail kiếm tiền sẽ rất ghét em, nhưng em vẫn chia sẻ, và bây giờ em đang làm, sau này cũng sẽ làm, và hi vọng ai đó cũng gúp em cách kiếm tiền trên mạng với, em vẫn chưa biết gì, và mới chỉ làm dạng ptc :3

mod ơi nó kiếm post ó - band ngay lập tức =.=" h ms để ý - toàn ns chuyện linh ta linh tinh :)))[/QUOTE
không hóng thì mời đi ra , đừng cứ cmt lung tung khi chưa biết sực thực , dù gì cũng có ảnh chứng mình rồi , cứ đợi đi làm gì xoắn lên sợ mất ăn à

có lý do đó, em đã lượn diễn đàn rất lâu, vào toppic nào cũng thấy lừa nhau, úp mở, thấy ick kỉ buồn cho việt nam, nước ngoài người ta chia sẻ gúp nhau đào tiền từ những trang web về, mà ta thì chỉ lừa nhau, làm cho lòng tin với mmo càng xa vời với nhừg người mới như mình, nên mình chia sẻ cho cộng đồng cùng kiếm tiền, cùng phát triển. dĩ nhiên sẽ làm cho các bác nào bán mail kiếm tiền sẽ rất ghét em, nhưng em vẫn chia sẻ, và bây giờ em đang làm, sau này cũng sẽ làm, và hi vọng ai đó cũng gúp em cách kiếm tiền trên mạng với, em vẫn chưa biết gì, và mới chỉ làm dạng ptc :3
hóng :D

Thề là ko ghét bác. Đang rất hóng .Yêu bác nhất trên đời. Nhưng mà bác có lo quay thật ko ? hay lại đang chuẩn bị tinh thần bị ban nick ? Quay thì lo quay đi. Vào đây reply tào lao làm gì ? Quay xong, UP lên rồi nói chuyện tiếp nhóe . Ko thì ban đấy :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,481
172,569
Latest member
gemwin8

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back