Ask Tạo kênh youtube về nhạc

raizel412

Junior
Reactions
21
MR
1.375
tạo kênh youtube về nhạc, lấy nhạc từ youtube về rồi mix lại chỉnh tone + speed thì có vấn đề gì không các bác

phải có nét bảo kê thì mới làm được , còn GA thì nó k chấp nhận đâu

Upvote 0
Upvote 0
tạo kênh youtube về nhạc, lấy nhạc từ youtube về rồi mix lại chỉnh tone + speed thì có vấn đề gì không các bác
Cách tốt nhất là lấy nhạc trên thư viện nhạc free của youtube thì sẽ an toàn tuyệt đối nhé, chứ lấy nhạc linh tinh ăn gậy là chuyện bình thường

Upvote 0
Khuyên thật, có thời gian đi làm hoặc cái gì đó mà tương lai làm ra dc tiền, thấy kiến thức hiện tại của bạn mình nghĩ chắc chắn ko làm dc và cũng đừng nghe mấy bố nói đạo lý 😂
ừm thì mình mới đang lên để hỏi ý kiến nè bạn ^^, hiện tại thì mình có job fulltime rồi và muốn phát triển thêm thôi

Upvote 0
ừm thì mình mới đang lên để hỏi ý kiến nè bạn ^^, hiện tại thì mình có job fulltime rồi và muốn phát triển thêm thôi
Có cv fulltime rồi thi đầu tư thời gian nguồn lục phát triển nó lên tốt nhất hơn là phí thời gian cho mấy cv mà bạn không chuyên này, mình hiêu tâm lý của bạn khi cv fulltime nó gần như đóng khung nên bạn mới có xuy nghĩ gia tăng thu nhập, nhưng khuyên bạn với kiến thức bạn thể hiện thì bạn sẽ cần rất nhiều time để đầu tư cho nó và sẽ ảnh hưởng đến job fulltime của bạn.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom