Spotlight Táo Đỏ Pro v1.0.0 - Tool Hỗ trợ làm Offer

Bạn cho xin cái theme blogspot được không, đẹp quá!
bạn search trên này này http://btemplates.com/, cái này mình cũng edit lại từ 1 tem trên đó :)

---------- Post added at 10:19 PM ---------- Previous post was at 10:17 PM ----------

Bao giờ thì chủ thớt post bản mới đây :(((((
Theo bạn tool cần update them tính năng nào nữa :)

cho mình xin 1 key nha bạn
9BoHvJBx9gsc1CRT1qzxL2IwngqyTGOVIW9NQqSdKjc=
Của bạn đây:
NCxlQIvpFfFyHHLBps4M3Uo2cEVmcog61TKA/bGx7xfaqudrsTiyf5tHb1JdPokg

Thì cái chức năng mà anh bảo trong bản mới sẽ cải thiện ấy.
Đấy là : Username = Firstname + Lastname + random number (random number gioi han 8 so tro lai thoi anh)

Để cho info và user còn liên quan đến nhau, chứ bây giờ User và info chẳng liên quan gì cả. :(

You here:
o2NlWXuaMGsXFyBewAHk2cMn7wvOoQQi+YYNN9Ke05zaqudrsTiyf5tHb1JdPokg

UfeDNzI5et3KGaFZg4LR+jI8lNcy0AsQcRztaoXmZmphhSQTTgqcjXExiDvjXKamrBlkkrHBAHQ=
Licence không đúng bác ơi ,xem lại dùm mình với Serial QelmknBLMrEc1CRT1qzxL8H4KgDhb3y/IW9NQqSdKjc=

Licence không đúng bác ơi ,xem lại dùm mình với Serial QelmknBLMrEc1CRT1qzxL8H4KgDhb3y/IW9NQqSdKjc=
Của bạn đây:
dnyUGDLQ/5EkniLJ9A4x5D7FNkkWlfNa4yoQDUAv3Ry6+XlXbrnGbzHYF1xQ6mpOQbUWVaFUJv/IS9c3LUZZSun4lCEj5PmY

---------- Post added at 10:35 PM ---------- Previous post was at 10:34 PM ----------

Thì cái chức năng mà anh bảo trong bản mới sẽ cải thiện ấy.
Đấy là : Username = Firstname + Lastname + random number (random number gioi han 8 so tro lai thoi anh)

Để cho info và user còn liên quan đến nhau, chứ bây giờ User và info chẳng liên quan gì cả. :(
OK, bản sau mình sẽ Update cái này + Tên Roboform

Của bạn đây:
dnyUGDLQ/5EkniLJ9A4x5D7FNkkWlfNa4yoQDUAv3Ry6+XlXbrnGbzHYF1xQ6mpOQbUWVaFUJv/IS9c3LUZZSun4lCEj5PmY

---------- Post added at 10:35 PM ---------- Previous post was at 10:34 PM ----------

OK, bản sau mình sẽ Update cái này + Tên Roboform
bạn có thể teamview cho mình rồi add được không ,mình add toàn báo 1 lỗi y như nhau thôi ,:((

Anh ơi, em có một ý kiến nữa, ko biết được ko. Đấy là phần reg mail kèm theo info ấy, anh để nó tự động chọn mỗi info tự chọn 1 mail random để reg, chứ ko 1 loạt info cùng reg ở 1 mail thì lúc fake sợ admin check cũng hơi khó, nhìn 1 loạt mail như nhau mà ^^.

Cũng như cái phần số random đằng sau mỗi user và số để tạo password ấy. Mỗi info anh để cho nó tự động tạo một độ dài ngẫu nhiên từ 6 đến 10 ký tự số hay bao nhiêu đấy chẳng hạn. Chứ nhìn vào 1 loạt info đều có sô lượng ký tự đằng sau user và số lượng ký tự pass như nhau cũng hơi hơi ..

Hì, em góp ý hơi nhiều, hy vọng anh ko phiền.

Last edited by a moderator:
Anh ơi, em có một ý kiến nữa, ko biết được ko. Đấy là phần reg mail kèm theo info ấy, anh để nó tự động chọn mỗi info tự chọn 1 mail random để reg, chứ ko 1 loạt info cùng reg ở 1 mail thì lúc fake sợ admin check cũng hơi khó, nhìn 1 loạt mail như nhau mà ^^.

Cũng như cái phần số random đằng sau mỗi user và số để tạo password ấy. Mỗi info anh để cho nó tự động tạo một độ dài ngẫu nhiên từ 6 đến 10 ký tự số hay bao nhiêu đấy chẳng hạn. Chứ nhìn vào 1 loạt info đều có sô lượng ký tự đằng sau user và số lượng ký tự pass như nhau cũng hơi hơi ..

Hì, em góp ý hơi nhiều, hy vọng anh ko phiền.
Có nhiều sever mail cho bạn lựa chọn mà, Username và Password cũng có thể cài đặt được mà bạn.

SlGLx0cVlTQc1CRT1qzxL2zAFk0jKZltIW9NQqSdKjc=
bạn lên thì cho mình cái key xài thử nha
fFuMSJj+F4/qtG4GKPgA4saaipiKR2vHxrDwmz1ICPnaqudrsTiyf5tHb1JdPokg

Em cũng biết vậy, nhưng mỗi lần một info lại chọn lại mail, đánh dấu tick lại vào ô đăng ký, lại chỉnh lại số lượng ký tự, như thế thì cũng mất kha khá time.

Anyway, chắc là em lo xa quá rồi. ^^ .

Thêm góp ý nữa. Phần search theo state ấy. Anh để một ô check bên cạnh, nếu check vào ô đó, thì mỗi lượt tìm kiếm (mỗi lần mình click vào Tìm kiếm chứ ko phải là mỗi một info anh nhé) nó sẽ tìm theo một state khác nhau lần lượt từ trên xuống dưới, còn nếu ko check vào ô đó thì nó sẽ tìm kiếm theo state được lựa chọn.

Những góp ý của em chỉ mong chương trình tạo ra những thông tin tìm kiếm theo dạng random (nếu người dùng lựa chọn) để tránh cho việc một thông tin bị lặp đi lặp lại nhiều, vì có 1 số mem chiến site solo, nên info random sẽ ổn hơn, bởi 1 số site solo số mem chiến ko nhiều, nếu info na ná nhiều quá khi admin check rất dễ bị die hàng loạt.

Cậu ơi - cho mình xin một key Test thử Táo đỏ nhé

RN+BSk0TeLTutdRWDqhbP7BRB+arNrEvIW9NQqSdKjc=
2qmHAOj5PNTwHaUmZEIx70iAQIHNCRK3cTpPvjTaAIDaqudrsTiyf5tHb1JdPokg

Thêm góp ý nữa. Phần search theo state ấy. Anh để một ô check bên cạnh, nếu check vào ô đó, thì mỗi lượt tìm kiếm (mỗi lần mình click vào Tìm kiếm chứ ko phải là mỗi một info anh nhé) nó sẽ tìm theo một state khác nhau lần lượt từ trên xuống dưới, còn nếu ko check vào ô đó thì nó sẽ tìm kiếm theo state được lựa chọn.

Những góp ý của em chỉ mong chương trình tạo ra những thông tin tìm kiếm theo dạng random (nếu người dùng lựa chọn) để tránh cho việc một thông tin bị lặp đi lặp lại nhiều, vì có 1 số mem chiến site solo, nên info random sẽ ổn hơn, bởi 1 số site solo số mem chiến ko nhiều, nếu info na ná nhiều quá khi admin check rất dễ bị die hàng loạt.
Đối với mỗi IP để làm offer chỉ cần dùng 1 Info thôi bạn, do vậy tính năng như bạn nói mình thấy không cần thiết lắm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom