Waiting for Answer close

Status
Not open for further replies.

nmakhoa90

Newbie
Reactions
12
MR
0.000
Dịch vụ & support quá tệ. Chuyển tiền xong thì phải đợi hơn 1 ngày mới đc nhận VPS .
Login vào VPS thì VPS die sau đó bạn ấy mượn lý do đám cưới , trông con. Nên mình vẫn chấp nhận đợi gần 2 ngày vì Seller là con gái . Sau gần 3 ngày mình mới login đc vào vps thì 2 tiếng sau lại die .
Bạn lại hẹn mình tới 6h tối nay . Mình ko thể đợi được nữa vì còn rất nhiều việc phải làm .
Yêu cầu refund 160k vào tài khoản chuyển .
Proof :

Ôi đàn bà là những niềm đau :(

Attachments

52.9 KB · Views: 34
lần đầu tiên gặp con gái sell VPS... thật mở mang tầm mắt .......... chưa j ấn tượng xấu rồi :oops::oops:

Chắc trúng đợt bạn ấy bận. Nên ko trách gì. Chỉ cần rf lại cho mình để mình tìm dịch vụ sell vps khác là được. Cũng mong muốn giải quyết lẹ để xóa topic cho bạn ấy còn làm ăn.

hóng hớt gái!:D

i am too
Mua con vps 20$ cấu hình 2 core 4G tính về làm youtube nhưng quá thất vọng VPS chạy hok nổi lag như con ram 512
Tốc độ thua con 1 core của azure
20$ = 420K giờ chạy 1 con hitleap còn lag hỏi làm ăn gì nhỉ

i am too
Mua con vps 20$ cấu hình 2 core 4G tính về làm youtube nhưng quá thất vọng VPS chạy hok nổi lag như con ram 512
Tốc độ thua con 1 core của azure
20$ = 420K giờ chạy 1 con hitleap còn lag hỏi làm ăn gì nhỉ
Lúc dv bạn ấy vùa ra có 1 bạn cũng nói giống a mà bạn ý nói là vì ng kia mua con cùi nên thế, giờ con xịn cũng thế thì bó tay dv mới mà thế này xem bộ ko hay r
@emselanguoiradi88 bạn xem sao cải thiện dv đi ko là tiêu r

biết phải con gái thiệt hông :rolleyes:

@monkey247 monkey 24/7 đâu cũng thấy bác hí hí

vps thì cứ vào thẳng @lenhi426 mà tán . Chưa bao giờ thất vọng vps của bác này từ plan thấp đến plan cao :)

Sao không chọn 1 dịch vụ lâu đời mà tốt , những dv new luôn tìm tàng lỗi :D

@monkey247 monkey 24/7 đâu cũng thấy bác hí hí

vps thì cứ vào thẳng @lenhi426 mà tán . Chưa bao giờ thất vọng vps của bác này từ plan thấp đến plan cao :)

Sao không chọn 1 dịch vụ lâu đời mà tốt , những dv new luôn tìm tàng lỗi :D
dạo này bịnh gần chết r nên tranh thủ onl chém gió :(

EM nào con gái vào giải quyết cái zụ này đi. là con gái tì đàng hoàng tí. hàng chất lượng kém thì đừng lôi ra sell. xấu mặt chị em phụ nữ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom