Spotlight Tặng cho anh em newbie ai muôn tham gia PTU

Những cái topic này lúc nào cũng được thiên hạ ném đá kinh thật :binhsua75:, nhưng phải công nhận bạn của chủ topic rất khá trong thời điêm ptu cạnh tranh khốc liệt như giờ, chủ topic post lên cũng chỉ là có thiện ý thôi, có thể cũng chưa tìm hiểu rõ ptu mà nói cũng chưa chuẩn lắm nhưng mọi người ném ít đá thôi, chửi nhau rồi lại đâm chém như luyện thì chết :m014:, nhưng khuyên chủ topic 1 câu, không biết bạn kn ptu ra sao nhưng ptu nó thăng trầm lên xuống thất thường lắm, có thể mới đầu cậu kiếm được vậy. 1 tháng sau sẽ hơn nhưng rồi xem ko cứ như cậu nghĩ là cứ cày hì hục suốt 24/24 là chắc chắn sẽ khủng đâu :binhsua58:
hazz hóa ra mọi người nghĩ ý mình bảo là cày nhiều thì tiền nhiều, hiểu sai ý mình rồi. Mình chỉ bảo thời gian đầu chơi PTU cần rất nhiều time, để học hỏi tìm tòi tìm hiểu, có rất nhiều thứ không thể chỉ từng li từng chút 1 mà phải tự học. Một ngày làm 10h là bình thường, tiền tăng sau mỗi ngày cái cảm giác đó sung sướng không phải vì kiếm được vài $ lẻ, mà là vì công sức mình bỏ ra mang về thành công. Đúng là 5$/day rất nhỏ nhưng cái niềm vui đó thì rất lớn. Các bạn đã từng là newbie rồi thì ai cũng đã trải qua niềm vui này. Còn cai ông nào mà 1 tháng đầu tiên đạt 15$ /day thì hoặc là chém gió tự tâng bốc mình hoặc sinh ra ông ấy là thần đồng mie rồi.
Đến bây giờ thì PTU nát thật rồi, spam thế chứ spam nữa cũng chỉ vài $ thôi, không tìm ra cái riêng của mình thì khó mà phát triển được. Tớ cũng đang nghĩ hướng cho anh bạn này hi vọng tháng sau có thể post được proof 1x$/day. Tớ chả biết các cậu thế nào, còn tớ tiền rất ổn định host này giảm thì host kia tăng tổng thu nhập mỗi ngày chênh lệch 1-2$ thôi.

Trên tất cả forum MMO Việt và WJ chưa thấy Pro thật sự nào show hàng vì họ biết càng chém gió thì sẽ đẻ ra 1 đống Newbie và tốn Time vô ích . Để Time tự tìm hiểu và kiếm thêm $ sẽ hay hơn là lập cái Topic kiểu như thế này !

hazz hóa ra mọi người nghĩ ý mình bảo là cày nhiều thì tiền nhiều, hiểu sai ý mình rồi. Mình chỉ bảo thời gian đầu chơi PTU cần rất nhiều time, để học hỏi tìm tòi tìm hiểu, có rất nhiều thứ không thể chỉ từng li từng chút 1 mà phải tự học. Một ngày làm 10h là bình thường, tiền tăng sau mỗi ngày cái cảm giác đó sung sướng không phải vì kiếm được vài $ lẻ, mà là vì công sức mình bỏ ra mang về thành công. Đúng là 5$/day rất nhỏ nhưng cái niềm vui đó thì rất lớn. Các bạn đã từng là newbie rồi thì ai cũng đã trải qua niềm vui này. Còn cai ông nào mà 1 tháng đầu tiên đạt 15$ /day thì hoặc là chém gió tự tâng bốc mình hoặc sinh ra ông ấy là thần đồng mie rồi.
Đến bây giờ thì PTU nát thật rồi, spam thế chứ spam nữa cũng chỉ vài $ thôi, không tìm ra cái riêng của mình thì khó mà phát triển được. Tớ cũng đang nghĩ hướng cho anh bạn này hi vọng tháng sau có thể post được proof 1x$/day. Tớ chả biết các cậu thế nào, còn tớ tiền rất ổn định host này giảm thì host kia tăng tổng thu nhập mỗi ngày chênh lệch 1-2$ thôi.

@@! mới vào 15$ mà nhìu gì, nhìu ông còn vãi cả hàng đấy !!

16h ? wtf ? list mình 100 forums thôi, ko dle, ko wordpress và tham gia 3 tháng, ngày làm 5 tiếng đc 3-10$ là muốn lòi con mắt rồi

httvn là pro chém gió thì có =)), nghĩ lại vụ hắn chém gió về wupload + ziddu mà thấy hài!
tao lại thấy mày chém gió :)) vãi luyện ấy =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)) =)). trên internet kông thể tin bất cứ cái comment nào cả. :))

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,752
170,840
Latest member
tiendung38m
Back
Top Bottom