Spotlight Tặng cho anh em newbie ai muôn tham gia PTU

doancatcong

Newbie
Reactions
106
MR
0.000
Lâu lâu trước mình có phát biểu 1 câu bảo tham gia PTU thi 3 tuân la có thể đạt 5$/day có cậu nào đó không tin. Tiện thể có anh bạn học cùng lớp muốn chơi PTU, mình hướng dẫn 1 chút, cho list post tay và thema để sài và đây là kết quả sau 2 tuần.

Mình post cái này không phải để kiếm ref, mình không nhận ref. Chỉ để cho mọi người thấy, có quyết tâm thì làm gì cũng được ( ông này từ lúc làm hôm nào cũng ngồi 16h/day post ) Mình thấy làm PTU thì kiếm 4-5$/day không khó khăn gì, chỉ cần chăm chỉ là được.

Attachments

• Xren for Conga.jpg
    Xren for Conga.jpg
    19 KB · Views: 63
Công nhận những điều chủ thớt nói và proof ở trên, nhưng newbies bây giờ được mấy người như bạn của thớt đâu (được chỉ dẫn + cấp cả thema) và đại đa số newbies thì lại cũng không hiểu tường tận bản chất của PTU

làm gì đã được 4$ đâu mà ra 5$. ở trên chỉ có 3$ thôi, như vậy thì 16h/3 thì bằng 8h=1$=21000 VNĐ =)). không bằng tui đi dạy thêm ngồi học sách mà 4h đã 50 000 VNĐ rồi =))
À là cái cậu này ko tin đây mà. Nhưng mà đây mới là 2 tuần, mình nói 3 tuần mà, khi mới bắt đầu thì làm càng nhiều time càng tốt, nào là lọc forum, add thema, tạo topic cho mỗi forum v.v.. bao nhiêu là việc, với newbie thì làm ko nhanh được, mình nói 16h là hơi quá nhưng cũng phải công nhận là anh ấy làm rất trâu bò. Sau quãng thời gian khó khăn đầu tiên, đã quen việc rồi thì không cần nhiều time 4-5h 1 ngày vừa làm vừa chơi là đủ. Làm cái gì cũng có giá của nó cả. Các cậu ngại bỏ ra nhiều time thì làm sao kiêm nhiều tiền được chứ? Không nhầm thì cậu kakate hinh như 1$-2$/day nhỉ?

P.S: Sau 1 tháng nữa mình sẽ lại post proof của anh này, khi đó mình nghĩ se ko dừng lại ở 1 con số đâu ^^

Last edited by a moderator:
làm gì đã được 4$ đâu mà ra 5$. ở trên chỉ có 3$ thôi, như vậy thì 16h/3 thì bằng 8h=1$=21000 VNĐ =)). không bằng tui đi dạy thêm ngồi học sách mà 4h đã 50 000 VNĐ rồi =))
một cách suy nghĩ đơn giản!

16/3=5.33 nhé =))
mà dạy thêm thì 2h 100k chứ 4h có 50k dạy làm gì cho mệt

À là cái cậu này ko tin đây mà. Nhưng mà đây mới là 2 tuần, mình nói 3 tuần mà, khi mới bắt đầu thì làm càng nhiều time càng tốt, nào là lọc forum, add thema, tạo topic cho mỗi forum v.v.. bao nhiêu là việc, với newbie thì làm ko nhanh được, mình nói 16h là hơi quá nhưng cũng phải công nhận là anh ấy làm rất trâu bò. Sau quãng thời gian khó khăn đầu tiên, đã quen việc rồi thì không cần nhiều time 4-5h 1 ngày vừa làm vừa chơi là đủ. Làm cái gì cũng có giá của nó cả. Các cậu ngại bỏ ra nhiều time thì làm sao kiêm nhiều tiền được chứ? Không nhầm thì cậu kakate hinh như 1$-2$/day nhỉ?

P.S: Sau 1 tháng nữa mình sẽ lại post proof của anh này, khi đó mình nghĩ se ko dừng lại ở 1 con số đâu ^^

:binhsua10: Phát biểu ngông cuồn bố láo đúng là New MemBer

New Bie à cậu vẫn chưa hiểu rõ PTU là thế nào đâu đừng có ngông cuồn quá , thấy cậu phát biểu ngông , anh em ỏ đây nhìn vào chỉ bảo cậu là cái thằng ngu mà thôi , không biết thì dựa cột mà nghe đừng có cãi với mấy bố ỏ trên này

:binhsua20: tháng đầu tiên chơi PTu tớ kiếm 15$ --30 $ 1 ngày PPDown ngày cầy 18 -20 h sau 4 tháng chơi PTu bây h có cầy 24h 1 ngày cũng éo được 10$ day
====== không hiểu PTu là gì à đừng có khuyến khích NewBie vào con đường tội lỗi như bac kakate nói để thơi gian học hành đoàn hoàn hãn tốt hơn rãnh thì PTu kiếm vài đồng mà tiêu thôi

Toàn anh em vào ném đá thôi, xin chúc mừng chủ thớt. Điều đầu tiên thấy chủ thớt là người rất chăm chỉ, tương lai sẽ là triệu $$$

---------- Post added at 10:04 AM ---------- Previous post was at 09:59 AM ----------

New Bie à cậu vẫn chưa hiểu rõ PTU là thế nào đâu đừng có ngông cuồn quá , thấy cậu phát biểu ngông , anh em ỏ đây nhìn vào chỉ bảo cậu là cái thằng ngu mà thôi , không biết thì dựa cột mà nghe đừng có cãi với mấy bố ỏ trên này

:binhsua20: tháng đầu tiên chơi PTu tớ kiếm 15$ --30 $ 1 ngày PPDown ngày cầy 18 -20 h sau 4 tháng chơi PTu bây h có cầy 24h 1 ngày cũng éo được 10$ day
====== không hiểu PTu là gì à đừng có khuyến khích NewBie vào con đường tội lỗi như bac kakate nói để thơi gian học hành đoàn hoàn hãn tốt hơn rãnh thì PTu kiếm vài đồng mà tiêu thôi
Đây là bố mì hay sao mà vào đây. Tôi thấy bác kiếm đến ngàn $ 1 ngày đi chăng nữa cũng ********* có quyền chửi người ta như thế. Có vài $ 1 ngày người ta post lên làm niềm tự hào và động lực cho anh em mà tranh nhau vào đáp đá

Kiếm $ thật là dễ, ko dễ để kiếm $ :binhsua16:

Chà chà cậu này pro qua. tớ cũng gà thôi ko phải pro. Tớ ko thích cãi nhau với tranh luận làm gì mất công. Sau 1 tháng nữa để xem anh bạn tớ dc bao nhiêu tiền nhé. chốt lại một câu như mình nói với kakate dừng nghĩ mình ngu thì ai cũng ngu như mình.
PS chắc cậu ko lam site thi thu nhap giam nhu vậy mấy tháng nay mình chi post site riêng tiền rất đều chênh nhau mỗi ngày 2$ là cùng

Không nhầm thì cậu kakate hinh như 1$-2$/day nhỉ?
ưmh đủ tiêu thôi, không ham $ cho lắm thik VNĐ hơn :binhsua146:

---------- Post added at 10:28 AM ---------- Previous post was at 10:25 AM ----------

chốt lại một câu như mình nói với kakate dừng nghĩ mình ngu thì ai cũng ngu như mình.
:binhsua146: :binhsua146: :binhsua146: :binhsua146: :binhsua146:

---------- Post added at 10:36 AM ---------- Previous post was at 10:28 AM ----------

Công nhận những điều chủ thớt nói và proof ở trên, nhưng newbies bây giờ được mấy người như bạn của thớt đâu (được chỉ dẫn + cấp cả thema) và đại đa số newbies thì lại cũng không hiểu tường tận bản chất của PTU
cậu hình như đợt trước cheat thì pahir nhĩ :D

đồng ý vs ý kiến ngồi 16h/ngày chỉ để kiếm 5$ là ko đáng,quá ảnh hưởng đến sức khỏe :binhsua09:
ngày xưa thì ngồi 16h/ day được 5$ là con số quá lớn đối với tớ, những ngày đầu làm rất háo hức thấy lượt down nhảy lên là vui lắm rồi, làm được khoảng 1 tháng rồi cũng nản thôi, ai thik thì cứ lao vào :))

Announcements

Forum statistics

Threads
419,354
171,407
Latest member
Phanxuanduc
Back
Top Bottom