Tặng anh em cap cha và MMO nè...(cẩn thận khi ngồi máy tính quá lâu)

NguyenThanhTu

Banned
Reactions
96
MR
0.000
làm điện lực bộ không phải nộp bằng đại học à thằng đần thối dốt nát . còn phải quen biết mới được dẫn vô làm đấy không có ô dù như mày muốn nhảy vô làm cũng không có vé đâu :| bố là bố chỉ muốn cầm cái kếm kẹp mỏ cho' mày lại để mày bớt văng ngu si ra . mày có công việc nhàn hạ ( trong mơ ) của mày rồi còn lết chân què vào forum làm gì :| MMO là hình thức kiếm tiền , phụ hay chính là tùy vào mỗi người . ai thích làm tiếp thì làm . ai tích cóp được 1 số vốn từ make money online rồi thích chuyển sang kinh doanh thì kệ người ta . Biến đi thằng dog
nhảm,bằng Dh của mày là cái j,khi nào mày có bằng Dh loại Khá Giỏi của những trg` top tren nhu DH Kte,Dh NgThuong,rồi jỏi av mà ko xin dc thì bảo bố bố xin cho =)),ko thấy đầy nơi đăng tin chỉ tuyển dụng các trg` lớn thôi à,nên ai cầm bằng Dh mà ko xin dc thì..............:|,sr nếu đụng chạm mấy trg` khác của các bác,nhắc lại bác có bằng Dh như nói trên mà ko xin dc thì hãy nói,còn mấy bằng DH khác đi xin ko dc thì đúgn òi,đừgn có kiu như bác begs_nt,làm mấy e nó bỏ thi dh h =))

tiendat1204

Senior
Reactions
542
MR
0.000
ng` ta đang nói học Dh ra làm công việc cho nhàn hạ,ai nói 3 nghề làm thêm,những nghề lao động chân tay,cái đó xin ko bàn luận,thì tùy thôi,còn trẻ lo cày ngày đêm kiếm tiền rồi đến khi lớn tuổi tí lại bị những cái bệnh mà khi tuổi trẻ chịu dc h đây phải gánh hết,rồi lại phải dùng tiền đó đi chữa,zậy sao ko từ đầu làm bt thôi,thik thì cứ cap 8triệu hay 100triệu/1tháng,xem dc bao lâu
You này chỉ biết nói suông...

vodanhclf6

Newbie
Reactions
376
MR
0.000
cho mấy thằng trung quốc cẩu dog kia chết đi.dám xâm phạm hoàng sa trường sa. chúng bây sẽ bị đánh tơi bời.mấy thằng trung quốc ấy sống làm gì cho phí đất

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
nhảm,bằng Dh của mày là cái j,khi nào mày có bằng Dh loại Khá Giỏi của những trg` top tren nhu DH Kte,Dh NgThuong,rồi jỏi av mà ko xin dc thì bảo bố bố xin cho =)),ko thấy đầy nơi đăng tin chỉ tuyển dụng các trg` lớn thôi à,nên ai cầm bằng Dh mà ko xin dc thì..............:|,sr nếu đụng chạm mấy trg` khác của các bác,nhắc lại bác có bằng Dh như nói trên mà ko xin dc thì hãy nói,còn mấy bằng DH khác đi xin ko dc thì đúgn òi,đừgn có kiu như bác begs_nt,làm mấy e nó bỏ thi dh h =))
gì thế bác :)) bác có bằng to sao ko đi làm mje nó đi cho rảnh nợ vào đây ăn gạch làm j :))
Cũng bik vác mặt vào mmo nữa ah :))
Ôi cái bằng của bác chắc to cỡ thạc sĩ letuan lun ấy nhỉ :))
Mua nhiu thế :))

---------- Post added at 01:12 PM ---------- Previous post was at 01:09 PM ----------

Ah quên,xl bạn trẻ :)) Nói ae cạp mà chết do cạp thì m chết trc vì ăn gạch đó cưng ah :))
Mỗi kái cm là mỗi kái ngu ra :))
Cm chửi m thì toàn like,còn kái cm của m toàn bị chửi lại thế mà vẫn vác đc kái mặt vào rep :))

4JG4NP8

Banned
Reactions
64
MR
0.000
bằng đại học loại xuất sắc của mày đâu ( dog ghẻ không có nổi bằng vn mà mơ mình có bằng Đại học Harvard đây =)) ) post lên cho ACE rửa mắt nào . không có để post lên thì mọi lời lẽ của mày cũng thối như bãi shit mày hay ăn thôi
loại dog ghẻ chỉ nên dùng gậy đánh cho' đập cho nát xương rồi quăng xác vào bãi rác , nói chỉ phí lời :">

kyoshihp92

Senior
Reactions
76
MR
0.001
Cãi như um tùm r`...............
kệ đi nói chung quan tâm đến việc thiên hạ làm gì...mỗi người 1 cách nghĩ nhưng tóm lại đã tham gia vào mmo thì các bác phải chung quan điểm giúp đỡ nhau cùng mmo phát triển...ai không thích hay không chịu được thì cứ âm thầm lượn sao phải nói ra những tiêu cực trong forum nhỉ ....toàn lũ rảnh hơi...
Trong forum này cũng đa số sv, học sinh làm thêm bằng mmo(mình cũng sv năm 2 bk ) mà các bạn phán như thế thì nên xem xét lại...
Lo mà update pix đi!!!!

:-o woww bác học đâu ra kái chân lý học ĐH ra làm cty cho nhàn hạ vậy :-o
Hay xách kái bằng ĐH đi xin đủ cty toàn bị đá ko thương tiếc :))
XL bác thuộc loại bay cao ước mơ quá,thực tế lại chút đi :))
Đến thạc sĩ letuan còn là trưởng nhóm 18 :)) (xl dù mình anti nhom18 =)) )
Chúc bác ôm kái bằng ĐH của bác kiếm đc việc gì nhàn chút và sống đc trăm tuổi :)):)):))
Bác letuan là thạc sĩ ah, ghê vậy :m128:

phonglantim

Senior
Reactions
394
MR
0.000
Định nói cho bạn 1 trận vì bạn quá ngu, tôi chưa bao h mắng ai là quá ngu cả, nhưng nay ngoại lệ, tôi ko biết bạn tài giỏi như nào, nhưng nếu bạn suy nghĩ như này thì tôi thật sự tiếc cho bạn, haizzzz
close topic đi bác bao đen, bây h cũng thấy mình nhảm khi tranh luận với những người trang trại trên mây!

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
bằng đại học loại xuất sắc của mày đâu ( dog ghẻ không có nổi bằng vn mà mơ mình có bằng Đại học Harvard đây =)) ) post lên cho ACE rửa mắt nào . không có để post lên thì mọi lời lẽ của mày cũng thối như bãi shit mày hay ăn thôi
loại dog ghẻ chỉ nên dùng gậy đánh cho' đập cho nát xương rồi quăng xác vào bãi rác , nói chỉ phí lời :">
đau bụng với cmt của bác này, NguyenThanhTu Dog Ghẻ Toàn Thân =))
Cơ mà có 1 thằng cmt chả có nổi 1 cái like sao cứ vào cho ngta đập nhỉ

Định nói cho bạn 1 trận vì bạn quá ngu, tôi chưa bao h mắng ai là quá ngu cả, nhưng nay ngoại lệ, tôi ko biết bạn tài giỏi như nào, nhưng nếu bạn suy nghĩ như này thì tôi thật sự tiếc cho bạn, haizzzz
close topic đi bác bao đen, bây h cũng thấy mình nhảm khi tranh luận với những người trang trại trên mây!
Bao đen không close thì để topic này dùng để đập cho' cũng được em ;;) nó sủa mà mình không đập nó tưởng nó có quyền khinh bằng DH vn và nghề captcha

kayv

Junior
Reactions
51
MR
0.000
À vậy thông qua topic mình mới hiểu là cả cuộc đời của một thằng không ô dù , không chống lưng , chỉ tốt nghiệp ở mấy trường đại học bình thường là không bao giờ ngóc đầu lên nổi à =.= " . Vậy chữ nghĩa gần 20 năm trời đi học là trả lại cho thầy cô hết chỉ vì " cái trường " đang học nó " gà " quá không sánh được các " trường bự " được nêu ra :-< Khổ , vậy thôi mấy chú mấy bác nào lao động chân tay có con em đang học mấy trường đại học bình thường chắc ai cũng rút hết con em về cho nối nghiệp lao động chân tay đi :| Chứ học nữa làm chi khi lương thợ xây giờ cũng 3/ + 1 tháng :)) . Làm dân quân cho nhà nước thường trực ở phường cũng 2m5 1 tháng :)) Đi học đại học nữa chi :-< bác nguyenthanhtu gì đó nói ra cứ như thần =) . RIêng nói về học IT ra nha , =) Mình tự hỏi bạn mất bao lâu để leo lên nổi cái ghế trưởng phòng ;)) , lên trưởng phòng bạn biết bao tiền 1 tháng lương không ? Chỉ được cái LÝ THUYẾT giỏi ! Quan trọng EXP thôi cậu ấy :-j

hunken45

Junior
Reactions
73
MR
0.000
Các bác cứ làm quá lên làm gì , chưa trải qua thì đừng nói quá ! Đã số các nơi tuyển dụng đều ghi thế thôi chứ thực ra chả còn chỗ nào ngon lành tương xứng trình độ đâu . Những chỗ nhận bằng khá giỏi hoặc các trường top thì tính chất công việc cao mà lương bổng chưa chắc đã ăn nhằm gì . Nếu tụi nó ở trường top bằng khá giỏi thì đã xin vào các công ty ng lương cao và dễ thăng tiến lâu rồi ! Chứ chắc chỗ khác thì cứ ô dù , người quen , có thế lực thì cần ********* gì bằng khá giỏi trường top . Có cái bằng cho tôi là anh dc nhận thôi :-" .

scarlet

Banned
Reactions
31
MR
0.000
Từ khi biết Captcha cuộc đới tốt đẹp làm sao ? tặng các bạn 1 câu của người bạn mình :" Mọi người đi bên trái , tôi đi bên phải và tôi tin con đường tôi chọn là đúng " còn trẻ ko nên vì những lời nói hoa mắt mà ảnh hưởng đển bạn thân hãy tự mình làm công việc của mình dù cho nó có khó khăn cách mấy đi nữa , nếu so sánh với người khác thì sẽ không bao giờ là mình nữa , các bạn có đồng ý với mình không ---> jounouchi2011 -- > chia sẽ tâm tình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,797
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week