Tặng 10$ cho pro nào gỡ hộ mình PP bị limit.

fast

Banned
Reactions
39
MR
0.000
Tình hình là PP em bị litmit, giờ muốn gỡ nhưng vì đăng ký PP em ko biết nên đã lập thông tin không chính xác. Pro nào gỡ hộ em limit em xin tặng 10$.
Thanks all

Bạn viết support gửi nó,hình như đổi đc tên,và địa chỉ đó,hoặc là tạo acc khác đi.
Vì trong đó mình có 50$ nên mới muốn gỡ bạn ak.

---------- Post added at 12:55 PM ---------- Previous post was at 12:55 PM ----------

thông tin nào ko 9 xác zậy bạn?

Thì tên, địa chỉ đều không chính xác.

Upvote 0
tên ,địa chỉ sai thì chỉ có cách duy nhất là nhờ pro photoshop fake giùm cái hóa đơn thôi :m098:
Hi, cũng đang tính làm cách này.

---------- Post added at 06:21 PM ---------- Previous post was at 06:20 PM ----------

Y! Clzdotnet - Hẹn Chủ thớt khoảng 10h tối nay

OK, 10h mình sẽ pm bạn.

Upvote 0
thăng paypal vừa thích lại vừa ghét
mình cũng bị limit 20$ bỏ acc tới h luôn

Upvote 0
Tình hình là PP em bị litmit, giờ muốn gỡ nhưng vì đăng ký PP em ko biết nên đã lập thông tin không chính xác. Pro nào gỡ hộ em limit em xin tặng 10$.
Thanks all

Hôm qua hướng dẫn rồi mà có vẻ không tin nhỉ, thôi thì có tiền thích làm sao thì làm :-<

Upvote 0
Hôm qua hướng dẫn rồi mà có vẻ không tin nhỉ, thôi thì có tiền thích làm sao thì làm :-<

Không phải là không tin, bạn hiểu sai ý mình rồi. Vì tất cả các thông tin đều sai nên mới nhờ pro làm hộ. Giờ chỉ fake CMT + Giấy phép lái xe cho giống với paypal thôi mà. Mà mình thì gà không biết fake. Hi.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,305
171,353
Latest member
trankimhong
Back
Top Bottom