Tản Mạn Mong Ước MMO

Reactions
58
MR
0.155
cậu mới tham gia được có 1 năm mà đã kêu ca, có thành quả đc pay là tốt lắm rồi. tớ join mmo từ 2006 từ những cái ngày của vmk hay ekiemtien, đợt ấy chỉ có chơi PTR với PTC chứ nào đã biết offers. Thế mà tớ mất phải 2 năm trải nghiệm hết thất bại này đến thất bại khác mới nhận đc đồng tiền pay đầu tiên từ 5centminimum thì phải, nhưng từ lúc ấy trở đi những gì tớ làm chẳng còn quá khó khăn nữa bởi thất bại nó là một phần tất yếu của cái MMO này rồi. Hãy ngưng than vãn và luôn bảo trì trạng trái cố gắng, tin tớ đi rồi một ngày cậu sẽ bước xa hơn những gì cậu mong muốn rất nhiều !

SoaiSaker

Junior
Reactions
144
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
bạn vẫn còn tốt chán. mh mới vào mmo bị scam mất 600$. lúc nào cũng nghĩ linh tính nản lắm.
sau làm mem offer 3 tháng, rồi nghỉ 3 tháng. sau kì nghỉ giờ bắt đầu solo và đang chờ tháng paid đầu tiên. ;)
cố gắng lên bạn :) =))

symlink2nd

Junior
Reactions
25
MR
0.000
bạn vẫn còn tốt chán. mh mới vào mmo bị scam mất 600$. lúc nào cũng nghĩ linh tính nản lắm.
sau làm mem offer 3 tháng, rồi nghỉ 3 tháng. sau kì nghỉ giờ bắt đầu solo và đang chờ tháng paid đầu tiên. ;)
tuyển mem k bác. k có kinh nghiệm toàn ăn ban chán quá :D

cậu mới tham gia được có 1 năm mà đã kêu ca, có thành quả đc pay là tốt lắm rồi. tớ join mmo từ 2006 từ những cái ngày của vmk hay ekiemtien, đợt ấy chỉ có chơi PTR với PTC chứ nào đã biết offers. Thế mà tớ mất phải 2 năm trải nghiệm hết thất bại này đến thất bại khác mới nhận đc đồng tiền pay đầu tiên từ 5centminimum thì phải, nhưng từ lúc ấy trở đi những gì tớ làm chẳng còn quá khó khăn nữa bởi thất bại nó là một phần tất yếu của cái MMO này rồi. Hãy ngưng than vãn và luôn bảo trì trạng trái cố gắng, tin tớ đi rồi một ngày cậu sẽ bước xa hơn những gì cậu mong muốn rất nhiều !
Em vẫn cứ trăng thái này chơi khô máu :D

Tuỳ vào con người sao tốt chán anh ! hồi đó 16 tiếng ngày :(:( khóc liệt hơn là j`

MrChaosq10

Banned
Kindness
Reactions
4,253
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook X.com
Nhiều khi lên đây đọc tâm sự của anh em thấy ấm lòng hơn.
Em thớt @paidvert mới 18 tuổi mà đã trải qua như thế là em có 1 bước đệm khá vững rồi.
Rồi dần dần em sẽ thành công thôi, anh nghĩ cái MMO này cứ cố gắng hết sức, chăm chỉ, thì cũng sẽ đủ ăn thôi.

Còn bạn bè à, bạn bè thật sự giờ hiếm lắm em ơi.
Sau này em đi ra ngoài xã hội, cuộc sống xô bồ, bon chen nhau, đấu đá nhau mới thấy được việc có bạn thật sự nó khó thế nào
Em cứ hãy coi gia đình là trên hết, làm mọi việc vì gia đình là được rồi.
Giờ bạn bè thì bạn làm ăn là chính, chứ bạn thân, bạn tri kỉ thật cực kì khó mới tìm được, nhìn vào đâu cũng thấy sự lợi dụng, sự lừa lọc.
Anh ko nói tất cả những người bạn đều vậy, nhưng đa số bạn đều là bè, họ sẽ chỉ đến khi họ cần em mà thôi.

Thích cuộc sống MMO ẩn dật, sống thoải mái và làm những gì mình thích mà ko phải ngại với ai

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week