Tâm sự của 1 member MMO

Có vẻ như mình may mắn hơn bạn rồi....ts bạn k tự kiếm thêm bạn ở ngoài cho mình.....VD như chơi game ở tiệm net sẽ có bạn ngay. hoặc kiếm chỗ CLB bóng đá, cầu lông, tenis, hoặc hội chơi jr đó ở bên ngoài đó.!

Onl ít thôi , kiếm ít thôi cũng đc, quan trọng là phải có bạn bè, phải có các mối quan hệ xã hội , mình cũng như bạn, cũng đang tìm kiếm rất khó khăn những thứ ấy đây :)

cậu ở đâu share địa chỉ thử nếu gần mình ghé chơi

mà bạn chủ thớt ở đâu đáy nhỉ nếu ở thanh hóa thì ae gặp nhau cái cho hết tự kĩ nhĩ

làm việc thì tự kỷ mới đạt hiệu quả cao, thi thoảng offline cho vui, chủ thớt đừng bó buộc quá, tìm 1 niềm vui, thú chơi nào đó đi, như animax thì patin, lastmonitor thì đá cầu, gym :m036:
mình thì ra quán hò hét dota với anh em ngày nghỉ là thú lắm rồi, thi thoảng bắt con bạn thân sang nhờ nấu ăn, rồi đi chơi :m036:
mmo ra tiền nhưng không phải tất cả đâu thớt ơi, tắt máy và đi lướt nào :m036:
bạn ở thanh hóa, có biển thì đi bơi cmnd :m036:

Làm gì thì làm......sắp xếp cuối tuần đi hóng gió, giao lưu bạn bè cho nó bớt tự kỷ :binhsua25:

giống mình thế chỉ khác: mình không kiếm đc $ nên ko dám đi chơi nhưng lại có vài đứa bạn thân luôn rủ đi nhậu cuối tuần :D

MÌnh cũng suốt ngày ôm máy tính nhưng mà vẫn có ny. Hàng tuần vẫn đưa đi chơi, đi ăn. Có mấy thằng bạn thân tuần rủ nhau nhậu vài bữa. Trung bình ngày ôm máy tính 15h, ngủ 4h, time còn lại thì đi làm việc ngoài, đi chơi vs ny :D

Chưa đâu người ta còn nghĩ thằng đó bị GAYYYYYYYY!!! không có bạn bè lại không có bạn gái=))

Nếu 1 ngày vài chục $ thì yên tâm bây giờ tại đam mê kiếm $ sau này giàu có tự do tài chính thì mới đam mê ăn chơi :"> Tiền anh không thiếu gái đẹp vây quanh :">

Last edited by a moderator:
:m121: ôm máy nhưng vẫn kiếm NY mõi tuần đi shopping or du hí hotel ! cuối tuần thì đi cafe với các bạn bè :m003: cuộc sống không gì như ý ta mà !

hi. nghĩ đến giờ ăn xong ng ta lại rủ nhau đi chơi, trà chanh, trà đá. cafe.. nhậu. chụp ảnh, Mình thì cả ngày 1 cuộc DT không có. ngoại trừ mấy gd trên mạng. Chẳng ai rủ đi chơi, bạn bè học cùng cưới hết chẳng ai mời, sinh nhật cũng vậy :(. Nghĩ buồn quá

bạn bè trong lớp đâu ! ai biểu ko chịu mở lòng @@

thỉnh thoảng đi ăn vs con bạn 1 tháng 1 lần, còn ko bước ra khỏi cổng. ko facebook, chỉ lên 4room tám

đúng rồi đó. Mình nghĩ chủ thớt tận dụng kỳ hè này làm một chuyến đi đâu đó chơi, nghỉ ngơi thư giãn và biết đâu trong chuyến đi đó bạn có thể có nhiều người bạn mới :D

hi. nghĩ đến giờ ăn xong ng ta lại rủ nhau đi chơi, trà chanh, trà đá. cafe.. nhậu. chụp ảnh, Mình thì cả ngày 1 cuộc DT không có. ngoại trừ mấy gd trên mạng. Chẳng ai rủ đi chơi, bạn bè học cùng cưới hết chẳng ai mời, sinh nhật cũng vậy :(. Nghĩ buồn quá
thế thì bó tay rồi

theo mình cậu nên tham gia lớp học nào đó học thêm đi cho khuây khỏa đến đó chém gió,lớp nào cũng có tổ chức ăn uống vì thế sẽ có người rủ cậu đi hiii

Cơ hội là do mình,đừng chờ đợi bạn ah

Mình cũng ôm cái máy:)), mình giống bác này nhưng mình khác 1 cái, bạn ngoài đời thì ít, nhưng bạn trên mạng quen thành ngoài đời rất nhiều:D, không gì là không thể, ai ai cũng có thể là bạn của mình mà

Tặng cho các bạn làm avatar =))

bác này có ở ĐN thì liên lạc với tui đi nhậu nha! tui sẽ là bạn của bạn!bạn sinh nhật mời thì tui sẽ đến! bạn cưới tui cũng sẽ đến luôn!
Hãy tìm cho mình một niềm vui! một ý nghĩa để sống! Với tui, lý do để sống trên cõi đời này là: Có việc gì đó để làm! Có ai đó để yêu thương! và có cái gì đó để hy vọng!
Làm bạn tui nhé! YM: vocongduc_cesoft

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,416
172,506
Latest member
Kaquy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week