Tầm quan trọng của Pix như thế nào trong cuộc sống

Jounouchi

Newbie
Reactions
120
MR
0.000
có bao giờ bạn nghĩ rằng Captcha sẽ thay đổi cuộc sống của bạn không ?
có bao giờ bạn nghĩ rằng sẽ kiếm được nhiều tiền từ nó ?
và có bao giờ bạn nghĩ rằng con đường bạn chọn là đúng ?
==> và rồi tất cả sẽ biến mất ngay trước mắt bạn và lúc đó bạn sẽ làm gì ?

1/ Sẽ có 1 số vốn đầu từ vào việc khác
2/Mãn nguyện với những gì mình đang có
3/Đi du lịch thế giới

==> và 10 năm nữa sẽ đến nhanh với bạn .

Và các bạn sẽ làm gì khi Captcha ra đi.

==> vì vậy hãy hạnh phúc nhưng gì mình đang có bằng cách làm bất cứ giờ nào có thể và hạnh phúc sẽ đến với bạn và...

==> bạn sẽ làm gì khi Captcha ra đi ?

LukeLucy

Banned
Reactions
2,849
MR
0.000
capcap là nguồn shopping vĩnh hằng
ko có cạp có thể sẽ mặc đồ rách, lủng , bị người đời nhìn = ánh mắt quê mùa
Tất nhiên cái j cho mình kiếm ra tiền thì phải nhớ và biết ơn đến nó 1 tí !

daithang

Banned
Reactions
76
MR
0.000
bạn Jounochi coi capcha là cuộc sống của bạn, còn mình chỉ coi nó giống như 1 công việc partime, 1 công việc làm thêm. vì captchap là ảo và sẽ có 1 ngày nó ko còn nữa.
bạn tỉnh giấc đi, ok là bạn kiếm đc 7-8tr 1 tháng từ captcha nhưng bạn có chắc chắn là kiếm dc cả đời ko.

sadl0ve_0s

Banned
Reactions
1,597
MR
0.000
Nhờ có captcha mới thật sự biết được những ngu dốt của mình .. Như là ham giá rẻ mà lao vào mua ID chẳng hạn :)
Nhờ có captcha ít ra thì danh dự và sự tôn trọng của mọi người đối với mình sẽ đc cãi thiện .. Một bước đệm đầu đời cho sự thành công trong tương lai
Nhờ có captcha mà ta làm quen được ~ ng bạn bè tốt .. Biết tránh xa những kẻ xấu. ... !!!
Nhờ có captcha mà hết lêu lỏng ngoài đường hằng ngày mà lao vào kiếm $ đi chơi :)) ..

Nếu
Captcha ra đi thì chẳng có gì phải tiếc nuối -- > Trên đời không có thứ gì gọi là mãi mãi !
Captcha ra đi thì sẽ có nguồn công cụ kiếm tiền mới cho mỗi bạn .. Tránh được sự gây hại tổn hại về sức khỏe khi ngồi nhiều trên máy tính
Captcha ra đi giúp ta có thêm một kinh nghiệm hay nhìu kinh nghiệm học hỏi trong cuộc sống và ra đời sau này
Hãy coi như 1 bước đệm tinh thần và công lao mình bỏ ra .. Có thể đó là sự tự hào với ~ người đc coi là học sinh chưa thể kiếm công ăn việc làm ngoài đời .. Và có thể đc coi như 1 thú vui công việc theo giờ mà mình bỏ ra để có một tí tiền sài mua sắm :D

If u like , just thanks me :))

thaiha

Hero
Reactions
482
MR
0.000
Với mình thì pix không đóng vai trò gì lớn trong cuộc sống cả
Nếu nó biến mất thì có thể mấy ngày đầu sẽ hơi khó chịu 1 tí, nhưng rồi sẽ không sao thôi
Vì đây chỉ là việc làm lúc rảnh rỗi chứ không phải là nguồn thu nhập chính nuôi sống mình

KraziOmega

Junior
Reactions
111
MR
0.000
Nhờ có captcha mình tự xoay sở dc rất nhiều thứ tiếp gia đình...
Mua được nhiều món đồ mà cứ nghĩ là phải mót or xin 1 time mới mua dc...
Biết giá trị của đồng tiền do mồ hôi nước mắt làm ra :D

animax1991

Staff member
Super Moderator
MMO4ME United
Trusted Max
Solutions
6
Reactions
14,379
MR
1,116.290
$1,610.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Nhờ có captcha mới thật sự biết được những ngu dốt của mình .. Như là ham giá rẻ mà lao vào mua ID chẳng hạn :)
Nhờ có captcha ít ra thì danh dự và sự tôn trọng của mọi người đối với mình sẽ đc cãi thiện .. Một bước đệm đầu đời cho sự thành công trong tương lai
Nhờ có captcha mà ta làm quen được ~ ng bạn bè tốt .. Biết tránh xa những kẻ xấu. ... !!!
Nhờ có captcha mà hết lêu lỏng ngoài đường hằng ngày mà lao vào kiếm $ đi chơi :)) ..

Nếu
Captcha ra đi thì chẳng có gì phải tiếc nuối -- > Trên đời không có thứ gì gọi là mãi mãi !
Captcha ra đi thì sẽ có nguồn công cụ kiếm tiền mới cho mỗi bạn .. Tránh được sự gây hại tổn hại về sức khỏe khi ngồi nhiều trên máy tính
Captcha ra đi giúp ta có thêm một kinh nghiệm hay nhìu kinh nghiệm học hỏi trong cuộc sống và ra đời sau này
Hãy coi như 1 bước đệm tinh thần và công lao mình bỏ ra .. Có thể đó là sự tự hào với ~ người đc coi là học sinh chưa thể kiếm công ăn việc làm ngoài đời .. Và có thể đc coi như 1 thú vui công việc theo giờ mà mình bỏ ra để có một tí tiền sài mua sắm :D

If u like , just thanks me :))

ko like, ko thanks =))

dung1prohb

Senior
Reactions
189
MR
0.002
pix biến mất thì sẽ mọc lên site #

Captcha vẫn là hình thức chống hack của các web mà . Thiếu sao dc . Nó mò ra dc auto thì lại có captcha mới thôi ;))

nghiavnn22

Banned
Reactions
807
MR
0.000
Chat with me via Skype
nó chỉ có lợi là để kiếm tiền, làm quen với việc bấm bàn phím nhanh!!
Hại của nó thì vô số
1/Hại chim, sau này ko có con @@
2/Ngồi quá nhiều hại mông
3/Các bệnh về mắt vì ngồi capcap liên tục
4/....Các bạn tự nghĩ với việc mình làm có hại như thế nào!!!

behu

Banned
Reactions
1,691
MR
0.000
cạp có tiền ăn hàng,thoải mái tinh thần một chút,định để đành đi thành babylon=))ước mơ của tui,nhưng giờ tui ko thể đặt tiêu chí cạp lên hàng đầu được,vì sức khỏe vẫn quan trọng hơn,nhưng tui cũng ko thể úp mặt xuống mà đọc sách mãi=)) nên cứ vậy mà cạp khi rãnh thôi,cạp mới thấy được mình vẫn còn hơn lương nhiều người lắm,cạp mới thấy được thành quả mình làm ra nó cũng vất vả mà biết cách chi tiêu hơn:D.

Tinhyeu

Hero
Verified
Reactions
653
MR
0.000
tạm biệt capcha....thì ko có tiền nuôi vợ con rùi..............hy vọng sẽ có 1 trang khác xứng đáng thay thế........hết captcha thì chỉ biết đầu tư thứ khác cũng là làm việc trên mạng.........hết mmo thì làm việc chân tay...mà chân tay thì ko còn gọi là nghề thời thượng...........captcha làm ra tiền, --> rất quan trọng, captcha làm tổn hại sức khỏe mọi thứ --> rất ko tốt,,,,,,,nói chung ko có cái này ta làm cái khác....hạnh phúc là ok nhất, có captcha gia đình ta ăn thêm được bữa cá , ko có captcha ta ăn thịt gà ko khỏi cá cũng được....:binhsua15:

nó chỉ có lợi là để kiếm tiền, làm quen với việc bấm bàn phím nhanh!!
Hại của nó thì vô số
1/Hại chim, sau này ko có con @@
2/Ngồi quá nhiều hại mông
3/Các bệnh về mắt vì ngồi capcap liên tục
4/....Các bạn tự nghĩ với việc mình làm có hại như thế nào!!!

Nói thật mình đọc nhiều mấy dòng như này mình cũng chờn dần rồi đây :)) . Có bạn gái nào giúp mình chống lại điều này không :">

mmobycaptcha

Newbie
Reactions
126
MR
0.000
"Nếu ko gặp em đời ta đã khác nhiều rồi...Nếu ko gặp em đời ta đâu buồn thế" --> "Nếu ko gặp Pix thì ta đã rảnh vài giờ. Nếu ko gặp Pix thì ta đâu bận thế".

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,240
Latest member
duchungkhang

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week