tại sao nick nkt1519 bị banned?

i don't knowwwwwww ...........

Upvote 0
Hjx ... bảo cậu ta trug gjan thì ko chịu ... bảo mình send phân nửa trước ... tới gjờ mới nt bảo "trung gjan đj cậu" ... :binhsua160:

Upvote 0
ta ban đấy , lý do: Ta thích ;))

Tên này thật bá đạo ... mi banned ta vậy sao mi thay đổi cái nick trong topic đóng fee bảo hjểm từ nkt1519 sang nick hjện tại của ta đc nhở ... :binhsua39:

bác này bị band nhưng ko phải lý do scam đâu chắc là spam đấy

Làm j thì tự biết chứ. Chắc không đọc rule chứ j :binhsua122:

Tớ spam cũng dữ màk nghệ thuật lắm cậu àk ... ko phải spam nhảm âu àk ... :binhsua37:

Upvote 0
bị ban có nêu lí do ko cậu :-? . Thường mình ban sẽ nêu lí do mà !

Nhờ Shin ban mod ơi ... chắc do thấy ko có gì lớn nên Shin ko lên cập nhật thôi ... nick nkt1519 cũng chẳng uy tín gì ... chỉ là nhờ Shin đổi tên nkt1519 trong topic đóng fee bảo hjểm sang nick hjện tại này thui hà ... :binhsua166:

Upvote 0
Nhờ Shin ban mod ơi ... chắc do thấy ko có gì lớn nên Shin ko lên cập nhật thôi ... nick nkt1519 cũng chẳng uy tín gì ... chỉ là nhờ Shin đổi tên nkt1519 trong topic đóng fee bảo hjểm sang nick hjện tại này thui hà ... :binhsua166:

gì đây bác, tự dìm hàng luôn à :m131:

Upvote 0

mày cũng scadal dữ wa hen :))

Upvote 0
hic cái lý do band thật .....................

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
419,516
171,559
Latest member
kimsmotorbike

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week