• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Tại sao khoá bài rao tăngg laii pang phây của em ?

Status
Not open for further replies.
Bài viết không nghiêm túc trong từng câu chữ, mặc dù thớt đã có giải thích lách kiểm tra của Face :p:p:p

Thôi hiểu rồi, thấp cổ bé họng thì đi ra thôi ! chứ nói gì chuyện nghiêm túc gì ở đây, thế các bác sao không dùng từ cheat trong này mà bắt phải dùng từ chích hoặc từ ô tô để né tránh, thiệt là thất vọng, đi đâu cũng toàn thấy bất công và đè đạp nhau mà sống cả ! chỉ mong min, mod vào giải thích hộ sao cho họp lý ! phang pây thì nó cứ quét ầm ầm, anh em dặn không được show bậy bạ, tui cũng chỉ làm theo team của mình thui ! nếu là quy định thì nói rõ là không được đăng như vậy, nếu tiếp tục khoá bài, nhưng không nói gì hết ! từng câu chữ tôi đều ghi rõ ràng mạch lạc, chỉ có chữ phang pây là tui không dám viết thẳng ra mà thôi, cũng là để bảo vệ người ua mà thui, lỡ sau này mua rồi, nó quét thì tui buôn bán mất uy tín rồi ! tất cả cũng vì khách hàng, vì thương hiệu của chính mình, tôi không làm ăn điểu với bất kì ai, vậy mà close bài đăng của tui không nói 1 tiếng ! ỷ làm lâu năm tiền nhiều quá nên xem đứa em nghèo khó này nhỏ mọn , coi thường khi dễ quá mà !

Up nhiều quá coi chừng ăn thẻ, sao không kiểm tra box đó do Mod nào quản lý và tag họ vào trả lời
@hoan277 @TongHaoNhi vào giải đáp cho thớt hiểu nè :D

Min mod trả lời giúp tại sao khoá bài rao tăngg laii pang phây của em ?
https://mmo4me.com/threads/tang-laii-phan-bay-keoo-mem-gupp-de.255562/
Nội quy có rồi bác không chịu đọc, và 4rum không có kết quả trên google nên ko lo quét nhé bác. Mà anh mark j ấy cũng ko rảnh đi vùi dập làm ăn nhỏ lẻ của bác đâu, bác biết trên thế giới có nhiều dịch vụ lớn họ gấp 100, 1000 thậm chị 10.000 hoặc hơn nữa so với dịch vụ của bác không?

Bác viết thì vui lòng ghi ró ràng: tăng like, kéo mem facebook cho group ....- vcb, pm, wmz, bảo kim

Trong topic ghi rõ ràng từng dịch vụ một và giá cả từng loại ( muốn thương lượng nếu có)

Nếu bác làm đúng nội quy thì chẳng ai rảnh mà đi close, đóng bảo hiểm đúng rule nữa thì tốt.

https://mmo4me.com/threads/v-v-rule-tieu-de-topic-trong-box-buy-sell-or-trade-24-06-2015.252156/

vâng đã hiểu cám ơn bác :3 cho em cmt thêm 1 tin nữa nhé ! vậy ra có người nhận tăng lai phang pây thậm chí gấp 10.000 lần em à, vậy ra em tăng cỡ 500.000 lai thì gấp 10.000 lần em vậy là 500.000 x 10.000 = 5000.000.000 ồh thánh nào mà ghê vậy tar phang pây 5 tỉ lai ah :v còn chuyện quét thì bác thử hỏi mấy thánh xem mấy bữa nay bao nhiu pro bị xoá phang pây 1mil lai rùi ạ ! khách hàng mua bán mà k giấu kín, cứ show ầm ầm ra đó rồi bảo lai gộp nguy hiểm này nọ, tiền mất tật mang, em cũng chỉ đảm bảo quyền lợi cho đôi bên thui ! em biết em nhỏ lẻ, em biết mình nghèo chứ, nhưng ai cũng có giá trị riêng của riêng mình, không phải cứ đóng bảo hiểm, không phải cứ làm ăn to thì không scam bác ạ ! quan trọng vẫn là người nó có cái gọi là nghĩa khí với nhau không mà thôi ! dầu thế nào vẫn cảm ơn các bác đã vào giải đáp hộ ạ ! sân chơi thì dành cho kẻ có tiền, có quyền và có thế, em thấp cổ bé họng thì thôi vậy, một cái phang pây em làm hơn 1 tháng trời mới cho xuất ra bán, cũng vì muốn bảo đảm chất lượng tốt nhất cho khách ! khẳng định uy tín thương hiệu của mình ! Thôi thì có lẽ toàn cao nhân, kẻ hèn mọn này xin rút lui ! sân chơi do chủ đặt ra thì người ta không thích mình thì mình cũng không nên lưu lại làm gì, nếu được các bác cứ xoá em ra khỏi dữ liệu cũng được, đã cùng đường mạt hạng rồi thì tới đâu cũng vậy, vắng 1 mem cũng k làm mmo4me nghèo hay giàu thêm cả ! Vậy thui chào ! nếu thấy không hợp thì đành chào tạ từ và nói lời xin lỗi không hẹn ngày gặp lại nữa ạ ! chào cả nhà !

@matthewcharlotte thảm nào mod cũng ko muốn vào reply...
Núi cao còn có núi khác cao hơn, ở việt nam ko là gì. Ra thế giới nhìn họ làm mới biết, bác hỏi ngay những ông chỉ bác làm hay bác học từ việt nam. Thì có phải học hỏi từ nước ngoài không nhé!

Còn em vào để giải thích cho bác vì sao khóa top, chứ ko phải vào để tranh cãi, biết vậy đếu vào giải thích làm gì cho mệt ng. Từ giờ kệ, việc ai ng đấy làm hỏi kệ, đỡ mệt.

Nghe cùi bắp ghê -)) Từ với chã ngữ, sợ với chã sệt
Bạn ở trên chỉ đem mức độ mần ăn ra so sánh thôi.
Đâu nhata thiết phải áp dungk trực tiếp vào, rồi lại nhân chia cộng trừ
Ô iiiii ! Là trời cao đất dày ơi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,049
Latest member
go88coupons