Report Tại sao administrator và mod để thằng pipi này tồn tại?

Status
Not open for further replies.

StreamVN

Junior
Reactions
53
MR
0.377
Tiêu chí forum là chia sẻ, trao đổi, thảo luận về mmo, chém gió xuyên địa cầu, hay là nơi để dần trở thành chỗ thảo luận chính trị, bất mãn về đảng và nhà nước?
Thiết nghĩ administrator phải lưu tâm về vấn đề này để tránh trường hợp 1 ngày chính ad phải lên ngồi uống trà đá miễn phí nếu vấn đề này tồn tại thời gian dài, làm cho những mem khác học hỏi theo.
Vấn đề chính là thằng pipi này, mình thi thoảng mới lướt forum, nhưng thấy nó gần như là comment nào cũng gây thù địch, gây chia rẽ xã hội chứ ko vì một mục đích tốt đẹp nào cả. Mình nghi ngờ thằng này là tay sai cho bọn phản động, vì cả những topic ko liên quan nó cũng phải đánh lái nội dung để lôi đảng vào theo kiểu thù địch.
Và mình cũng tự thắc mắc ko hiểu ad và mod đâu sao để thằng này tồn tại trong forum nhỉ?

Mỗi người có cái nhìn nhận mọi thứ xung quanh khác nhau, ko ưng thì block, mồm nó nó nói, tay nó nó cào, đụng chạm gì đến mấy ông mà hở chút là méc như cái nhà trẻ. Nhiêu đó thôi mà gọi là dơ ròi, mấy ông sạch sẽ vậy sao?
Nó đụng chứ sao không, nó chửi thẳng ngta mà, vài bữa ông cứ mở miệng ra là bị nó chửi thì nói đc vậy nữa không :))
Không dưng mà nó bị ngta ghét nhiều vậy đâu

Một thằng phản động và toxic vậy mà ông cũng bảo vệ nó nữa thì cũng chịu rồi =))

Upvote 0
Mỗi người có cái nhìn nhận mọi thứ xung quanh khác nhau, ko ưng thì block, mồm nó nó nói, tay nó nó cào, đụng chạm gì đến mấy ông mà hở chút là méc như cái nhà trẻ. Nhiêu đó thôi mà gọi là dơ ròi, mấy ông sạch sẽ vậy sao?
Méc như nhà trẻ!rồi ai dơ cơ? Giống như bạn đi làm mà gặp 1 thằng đồng nghiệp bạn mở miệng ra nói một câu là bị nó nói móc nói mỉa, nói xấu rồi nói giọng dạy đời ngày nào cũng nói để xem bạn có ghét không? Nói như trên chắc bạn cảm thấy bình thường ko chả thấy vấn đề gì đúng ko? =)))

Upvote 0
Nó đụng chứ sao không, nó chửi thẳng ngta mà, vài bữa ông cứ mở miệng ra là bị nó chửi thì nói đc vậy nữa không :))
Không dưng mà nó bị ngta ghét nhiều vậy đâu

Một thằng phản động và toxic vậy mà ông cũng bảo vệ nó nữa thì cũng chịu rồi =))

Méc như nhà trẻ!rồi ai dơ cơ? Giống như bạn đi làm mà gặp 1 thằng đồng nghiệp bạn mở miệng ra nói một câu là bị nó nói móc nói mỉa, nói xấu rồi nói giọng dạy đời ngày nào cũng nói để xem bạn có ghét không? Nói như trên chắc bạn cảm thấy bình thường ko chả thấy vấn đề gì đúng ko? =)))
Các bác đừng để ông đó đánh tráo khái niệm câu từ. Ông đó bên ng* quá mà. Các bác sẽ thấy ông đó nói 1 đằng làm 1 nẻo,kkkk. Để xem sau này gia đình hay bản thân ổng bị xúc phạm hay tranh cãi lợi ích cá nhân ngoài xã hội thì ổng có im lặng không hay đi "méc như nhà trẻ" với công an, với chính quyền. Lý luận kiểu con nít trình bày bênh bé hàng xóm thôi.

Upvote 0
Giờ tới bác là người bị công kích
Khi không bro lại là nạn nhân tiếp theo, mặc dù idol đã đi dc 2 ngày rồi.

Upvote 0
Đối với t mà nói, những con chó sủa ở 2 bên con đường t đi để mà đứng lại đôi co thì chả có thời gian, nhà bao việc, sủa mệt thì cũng dừng thôi. Nó nhảy vào cắn thì lại là 1 câu chuyện khác

Upvote 0
Giờ tới bác là người bị công kích

Khi không bro lại là nạn nhân tiếp theo, mặc dù idol đã đi dc 2 ngày rồi.
Sau 1 tuần 1 tháng thì idol cũng như cũ mà thôi, b đã bao h chọc chó chưa? Chọc chó mà nó ko sủa ko cắn thì b có chọc nữa ko. Đâm bị thóc chọc bị gạo là niềm zui đam mê của ai đồ, ngày nào mà đâm mà chọc vẫn còn người sồn sồn thì vẫn còn niềm zui cuộc sống. Ngày nào đó idol ko còn đâm nữa thì lại bảo buồn...cười :))

Upvote 0
Ở vào cái thời đại mà người ta coi trọng cảm xúc của 1 con chó con mèo hơn đồng loại của họ thì làm gì có ai quan tâm những thành phần thế này. Ví dụ thực tiễn là có ai vào bài viết này là quan tâm tới cảm xúc của thớt + những người bị xúc phạm đâu. Đối với họ thì "ai đồ" của họ chả làm gì sai cả, bạn khó chịu thì bạn thiệt thôi.
Nên là cứ kệ đi mà sống mà tốt nhất.

Upvote 0
Ở vào cái thời đại mà người ta coi trọng cảm xúc của 1 con chó con mèo hơn đồng loại của họ thì làm gì có ai quan tâm những thành phần thế này. Ví dụ thực tiễn là có ai vào bài viết này là quan tâm tới cảm xúc của thớt + những người bị xúc phạm đâu. Đối với họ thì "ai đồ" của họ chả làm gì sai cả, bạn khó chịu thì bạn thiệt thôi.
Nên là cứ kệ đi mà sống mà tốt nhất.
thành viên lâu năm như chúng ta thì kệ được chứ (vì idol comment vui mà =))), nhưng theo mình thành viên mới mà nhìn thấy diễn đàn có 1 người chuyên comment không hay mà vẫn không bị xử lí, thì xem ra cũng không ổn cho lắm

Upvote 0
thành viên lâu năm như chúng ta thì kệ được chứ (vì idol comment vui mà =))), nhưng theo mình thành viên mới mà nhìn thấy diễn đàn có 1 người chuyên comment không hay mà vẫn không bị xử lí, thì xem ra cũng không ổn cho lắm
Cá nhân mình thì ít theo dõi dạo gần đây nhưng hồi lúc mới xuất hiện bạn đó thì mình nhớ là ấn tượng rất xấu và không thấy vui tí nào.
Ít ra thì bro còn thấy được vấn đề không ổn cho lắm nhưng vẫn thấy nó vui thì sự việc vẫn còn xảy ra thôi. Mỗi người mỗi suy nghĩ mỗi tính cách riêng nên mình cũng không nói ai đúng ai sai. Nhưng có 1 điều chắc chắn là nếu vẫn tiếp tục thì 1 bộ phận không nhỏ thành viên không còn hứng thú để tham gia vào các thảo luận ở trong các bài viết cũng như box chat nữa. Bởi như bro có nói đó. Không ai tìm 1 môi trường làm việc kiếm tiền mà ngày nào cũng thấy mấy cái cmt chat nhảm với có tính công kích như vậy. Ít thì có thể vui nhưng ngày nào cũng vậy kéo dài mấy năm trời thì nó lại là vấn đề khác

Upvote 0
Topic từ hồi ấy đến giờ vẫn còn tồn tại cơ à

Upvote 0
idol lại bị banned tiếp 7 ngày rồi. MN đang cho topic chìm thì bác lại moi lên top :v
idol lại ngựa quen đường cũ à mà bị band. Nay vào forum thấy có bạn like post có tin nhắn báo nên mới biết. Idol đúng thật nên được " chăm sóc đặc biệt "

Upvote 0
Tất cả mọi người đều sinh ra có quyền bình đẳng. Tạo hóa cho họ những quyền không ai có thể xâm phạm được; trong những quyền ấy, có quyền được sống, quyền tự do và quyền mưu cầu hạnh phúc

Upvote 0
Tất cả mọi người đều sinh ra có quyền bình đẳng. Tạo hóa cho họ những quyền không ai có thể xâm phạm được; trong những quyền ấy, có quyền được sống, quyền tự do và quyền mưu cầu hạnh phúc
Đúng. Vậy nên bài viết mới vẫn tồn tại tới giờ. Bạn kia cũng vẫn hoạt động được từ lúc đó tới giờ trừ khi bị ban. Mọi người cũng vẫn vào chém gió thảo luận vui vẻ mà không bị gì. Chưa có ai đụng chạm gì tới những cái quyền bôi đen đó hết trơn :popo_big_smile:

Upvote 0
Tất cả mọi người đều sinh ra có quyền bình đẳng. Tạo hóa cho họ những quyền không ai có thể xâm phạm được; trong những quyền ấy, có quyền được sống, quyền tự do và quyền mưu cầu hạnh phú
Đang bênh idol để mai mốt idol vào chửi lão tiếp, lâu rồi ko chửi nên nhớ idol phải ko :)

Upvote 0
Đang bênh idol để mai mốt idol vào chửi lão tiếp, lâu rồi ko chửi nên nhớ idol phải ko :)
Công bình và chân lý không bênh ai cả. Ý của tôi là con người có những quyền như trên, thì dù có thối nát thế nào cũng có những quyền đó mà :v

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk

Most viewed of week