Report Tại sao administrator và mod để thằng pipi này tồn tại?

Status
Not open for further replies.

StreamVN

Junior
Reactions
53
MR
0.377
Tiêu chí forum là chia sẻ, trao đổi, thảo luận về mmo, chém gió xuyên địa cầu, hay là nơi để dần trở thành chỗ thảo luận chính trị, bất mãn về đảng và nhà nước?
Thiết nghĩ administrator phải lưu tâm về vấn đề này để tránh trường hợp 1 ngày chính ad phải lên ngồi uống trà đá miễn phí nếu vấn đề này tồn tại thời gian dài, làm cho những mem khác học hỏi theo.
Vấn đề chính là thằng pipi này, mình thi thoảng mới lướt forum, nhưng thấy nó gần như là comment nào cũng gây thù địch, gây chia rẽ xã hội chứ ko vì một mục đích tốt đẹp nào cả. Mình nghi ngờ thằng này là tay sai cho bọn phản động, vì cả những topic ko liên quan nó cũng phải đánh lái nội dung để lôi đảng vào theo kiểu thù địch.
Và mình cũng tự thắc mắc ko hiểu ad và mod đâu sao để thằng này tồn tại trong forum nhỉ?

Vụ này không ai xử gì hết à b? E thì thấy nc kiểu mất dạy quá! Hèn gì b nào cũng bức xúc.
Mình cũng vậy, bức xúc lắm. :mad::mad::mad:

Nhiều newbie hỏi rất tử tế lịch sự, tự nhiên ở đâu cái thói mất dậy nó chõ mõm vào nói điều tiêu cực. :popo_sweat::popo_sweat:

Mình thấy nhiều bạn sau đó im hẳn luôn.... có thể là chán forums luôn vì mới tham gia mà bị dội gáo nước lạnh vào đầu, sĩ diện con người ai chả có chứ..... nó không đc bố mẹ nó dạy bảo hay sao ấy???

Upvote 0

Nhiều newbie hỏi rất tử tế lịch sự, tự nhiên ở đâu cái thói mất dậy nó chõ mõm vào nói điều tiêu cực. :popo_sweat::popo_sweat:

Mình thấy nhiều bạn sau đó im hẳn luôn.... có thể là chán forums luôn vì mới tham gia mà bị dội gáo nước lạnh vào đầu, sĩ diện con người ai chả có chứ..... nó không đc bố mẹ nó dạy bảo hay sao ấy???

View attachment 221860
Idol nhiều khi nói chuyện không để ý đến câu từ nặng nhé á bro :popo_haha:

Upvote 0

View attachment 221860
Bạn nhìn profile người bạn mới kia chưa? Vì thế mình đã nói tích cực và mong điều tốt đẹp đến với bạn đó. Còn thằng trẩu tre kia thì mình đã report bao lần rồi vẫn thấy nó nhởn nhơ trước pháp luật. Cái ung nhọt lâu năm của diễn đàn mà không ai dám banned nó 1 tháng hoặc banned nó ra khỏi phần chatbox cho đỡ gây chướng mắt với các bạn lịch sự hiền lành khác!

Upvote 0
Bạn nhìn profile người bạn mới kia chưa? Vì thế mình đã nói tích cực và mong điều tốt đẹp đến với bạn đó. Còn thằng trẩu tre kia thì mình đã report bao lần rồi vẫn thấy nó nhởn nhơ trước pháp luật. Cái ung nhọt lâu năm của diễn đàn mà không ai dám banned nó 1 tháng hoặc banned nó ra khỏi phần chatbox cho đỡ gây chướng mắt với các bạn lịch sự hiền lành khác!
Idol di chân lạnh toát rồi bác ey, lần này ko biết đi bao lâu đây :popo_boss:

Upvote 0
Vấn đề là bãi c** đó nằm ở đâu? Ở trong nhà / tòa nhà MMO4ME mà ae sinh hoạt chung với nhau, sẽ phải có người đạp dẫm lên bãi "tha ma" đó. Và chưa dẫm hay đã dẫm lên thì nó vẫn thúi hoắc như nhau, ai đi có lách kiểu nào thì cũng phải ngửi được mùi hắc ám đó!
Khó vậy ông cũng nghĩ ra, nể thiệt :v

Upvote 0
Khó vậy ông cũng nghĩ ra, nể thiệt :v
Tính mình chỉ muốn nói lên sự thật và những điều mn chưa nghĩ sâu xa hơn bên trong thôi.

Ai cũng bỏ ngang hay né hết các chỗ dơ thì xh sẽ càng ngày càng thúi, càng mất trật tự, ảnh hưởng đến nhiều hệ lụy lắm. BQT phải xử lý rác thải thì mới đúng đạo.

Upvote 0
Tính mình chỉ muốn nói lên sự thật và những điều mn chưa nghĩ sâu xa hơn bên trong thôi.

Ai cũng bỏ ngang hay né hết các chỗ dơ thì xh sẽ càng ngày càng thúi, càng mất trật tự, ảnh hưởng đến nhiều hệ lụy lắm. BQT phải xử lý rác thải thì mới đúng đạo.
Tôi thì nghĩ Idol nó có vấn đề về thần kinh nên nó nói gì kệ nó luôn :v

Upvote 0
Tôi thì nghĩ Idol nó có vấn đề về thần kinh nên nó nói gì kệ nó luôn :v
Chắc là có liên quan đến chút tự kỷ và bệnh chống đối cả xã hội.

Bằng chứng là khứa ngồi máy tính suốt ngày không nghề ngỗng gì. Vì sao biết à, ai cũng nói sao khứa đó rảnh đến nỗi lúc nào vào diễn đàn cũng thấy khứa top chat hết từ tháng này qua tháng nọ, năm này qua năm kia... Rồi toxic rồi mắng chửi newbie như con ghẻ của khứa vậy, dù khứa chưa biết đối phương lớn hay nhỏ tuổi luôn á

Upvote 0
Chắc là có liên quan đến chút tự kỷ và bệnh chống đối cả xã hội.

Bằng chứng là khứa ngồi máy tính suốt ngày không nghề ngỗng gì. Vì sao biết à, ai cũng nói sao khứa đó rảnh đến nỗi lúc nào vào diễn đàn cũng thấy khứa top chat hết từ tháng này qua tháng nọ, năm này qua năm kia... Rồi toxic rồi mắng chửi newbie như con ghẻ của khứa vậy, dù khứa chưa biết đối phương lớn hay nhỏ tuổi luôn á
Mod cho 7 ngày đi chữa bệnh rồi :v về uống thuốc thường xuyên chắc Idol sẽ trở lại

Upvote 0
Mod cho 7 ngày đi chữa bệnh rồi :v về uống thuốc thường xuyên chắc Idol sẽ trở lại
Kkk. Nể bạn thiệt. Idol này không phải người bt đâu mà biết uống thuốc... Khứa bị ăn banned hơn nhiều chục lần rồi. Đến nỗi cái profile ghi lịch sự banned của khứa không đủ liệt kê ra luôn ấy.

Idol xem việc bị banned vài ngày như 1 cái gì rất nhẹ tênh, không còn sâu nặng ấn tượng như thời bị ghệ bỏ lần đầu. ;)

Upvote 0
Idol đi rồi mà các bác vẫn ko tha, chứng tỏ idol để lại trong lòng các bác nhiều cay đắng lắm :popo_boss:

Upvote 0
Idol đi rồi mà các bác vẫn ko tha, chứng tỏ idol để lại trong lòng các bác nhiều cay đắng lắm :popo_boss:
Sáng giờ topic chìm xuống đáy rồi mà giờ này bác lại moi topic lên lại, giờ tiếp tục có chance để các bác khác thấy và comment tiếp... :cool:

Upvote 0
Mỗi người có cái nhìn nhận mọi thứ xung quanh khác nhau, ko ưng thì block, mồm nó nó nói, tay nó nó cào, đụng chạm gì đến mấy ông mà hở chút là méc như cái nhà trẻ. Nhiêu đó thôi mà gọi là dơ ròi, mấy ông sạch sẽ vậy sao?

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back