Introduce Tai nghe chỉ $0.05 cùng nhiều mặt hàng khác với Coupon $10 Paypal

Không bác, mất 1K cho bưu điện. Thuế chưa thu :D
thế thì ngon rồi, 1k là do tụi bưu điện nó ăn rồi, còn thuế thì xác định có hay ko từ đầu bác khỏi lo nó thu thì bác cứ bảo 32 tây tháng 9 lại thu

tech_ubuy thằng này uy tín, về 2 món của nó rồi :D
m mua 2 món của seller này nhưng cái mua sau thì đã về, cái mua trước thì tracking cứ not found

thế thì ngon rồi, 1k là do tụi bưu điện nó ăn rồi, còn thuế thì xác định có hay ko từ đầu bác khỏi lo nó thu thì bác cứ bảo 32 tây tháng 9 lại thu
Cái uỵt 1K cũng ăn cho được. Thế tụi vnpost nó vận chuyển từ của khẩu về đến nhà em free à. :D

CN cũng giao hàng à, cho xin vài tấm hình thật :D

eo bit xai :oops:

Cái uỵt 1K cũng ăn cho được. Thế tụi vnpost nó vận chuyển từ của khẩu về đến nhà em free à. :D
đúng r bác, đã free thì free hết vì phí vận chuyển là bên vận chuyển trả như bác mua bên hàng sendo thì trả 14k phí vận chuyển đó, còn thuế má là do bên hải quan nó đánh thuế mà có thì đã có giấy báo thuế kèm theo và mình phải trả ngay lúc nhận

đúng r bác, đã free thì free hết vì phí vận chuyển là bên vận chuyển trả như bác mua bên hàng sendo thì trả 14k phí vận chuyển đó, còn thuế má là do bên hải quan nó đánh thuế mà có thì đã có giấy báo thuế kèm theo và mình phải trả ngay lúc nhận
Bác cho em hỏi 1 vấn đề nữa để có gì em vả tụi nó. Thuế là do hải quan đánh hay tụi bưu điện tỉnh em nó đánh ạ :oops:

Bác cho em hỏi 1 vấn đề nữa để có gì em vả tụi nó. Thuế là do hải quan đánh hay tụi bưu điện tỉnh em nó đánh ạ :oops:
nếu mình ko lầm thì hải quan đánh bác ạ, thế cao mình xin thuế thì xin thằng hải quan ở bưu điện mà. Nói chung thằng bưu điện nó thu thuế vs giúp mình xin giảm thuế thôi

hôm wa bưu điện gọi kêu ra nhận hàng, thì ra thằng này nó gửi :D:D

bưa tá chỗ các bác lười thế, của e nó toàn đưa tận nhà, hôm nay lại nhận 1 đống của sendo :D

bưa tá chỗ các bác lười thế, của e nó toàn đưa tận nhà, hôm nay lại nhận 1 đống của sendo :D
bưu tá chổ em cực kỳ siêng bác nè , em hay mua đồ lặt vặt mà ngày nào ông cũng đem đồ vào, thấy hơi tội nên bảo ông ấy cuối tuần rồi mang vào 1 lần cho khỏe mà ông ko chịu , hay là ông ấy thích em rồi ko biết nữa , hú hú

bưu tá chổ em cực kỳ siêng bác nè , em hay mua đồ lặt vặt mà ngày nào ông cũng đem đồ vào, thấy hơi tội nên bảo ông ấy cuối tuần rồi mang vào 1 lần cho khỏe mà ông ko chịu , hay là ông ấy thích em rồi ko biết nữa , hú hú
Đuỵt em tự đi lấy hàng, còn thu mỗi món 1K. :D

mua 5 món, mới về 2 món, 1 món tìm ko thấy track, 2 món track update lần cuối 14/11.
2 món về thì 1 cái máy chiếu mini, 1 cái áo khoác.
cái áo khoác bù thêm 10$, mà nó gửi cho cái áo 1 lớp vải xoa mỏng tang, mỏng như vải áo dài của nữ sinh bây giờ vậy. Đường may thì lởm khởm. Thật, 10k cũng ko đáng chứ đừng nói 200k.
http://en.jd.com/product/New-Men-Wi...Tops-Quick-drying-ultrathin-Coats_812223.html

còn cái máy chiếu mini mua của tech_ubuy
http://en.jd.com/product/UC28-Mini-...Cinema-Theater-AV-VGA-SD-USB-HDMI_768985.html

đúng bé bằng bàn tay, chiếu xa được từ 3-5m, đóng hết cửa, tắt hết điện, chiếu lên tường trắng thì xem phim khá rõ, tuy nhiên ko được nét vì độ phân giải hình ảnh thấp chứ ko hề HD tẹo nào.
Và có 1 cái hay là nó có loa ngay trên máy chiếu luôn. Loa to và rõ.
Nói chung với mức giá như vậy thì thế là hợp túi tiền. Mua thêm 1 đoạn cáp VGA (nó ko bán kèm cáp - đểu thế) là có thể nằm nhà xem phim, xem bóng đá màn ảnh rộng rồi.
thằng tech_ubuy bán hàng chất thật. mua cái loa về nghe phê vật vã

chỗ e nó phát bình thường cứ tới cửa cửa ra giao kí tên là xong, người nhà ai lấy cũng dc ko khó khăn gì hết

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,634
170,735
Latest member
tinhtrong

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom