• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Suggest Tài khoản WMZ clssic limit bao nhiêu 1 ngày vậy?

lalala

Hero
Reactions
262
MR
0.004
Insuree Balance
0
Tình hình là đang định rút 50k$ về Z mà không biết clssic nó giới hạn là bao nhiêu 1 ngày,1 tuần và 1 tháng nữa? nhờ pro trả lời dùm

Bác này làm chi mà nhiều Z dữ vậy? Chỉ em với :D

Z đang có bug :D

acc của bạn không rút được hết thì mình cho mượn acc này :D

Có pro nào vào chỉ e với, e thấy những ex để cả 50k$ trong Z mà vẫn được mà:? ai giải thích hộ e e cũng đương có ý làm cái ex cho ae nhiều ưu đãi đây :)

Z đang có bug :D
bug là gì bạn? tớ mù tịt về Z. Lúc nâng lên clssic còn phải nhờ binh6699 team qua làm hộ :(

Tình hình là đang định rút 50k$ về Z mà không biết clssic nó giới hạn là bao nhiêu 1 ngày,1 tuần và 1 tháng nữa? nhờ pro trả lời dùm
Tẹt ga đi bạn à :) ko giới hạn nhận và chuyển

Tẹt ga đi bạn à :) ko giới hạn nhận và chuyển
tớ đâng nhâp mini thì nó báo limit là
Daily: 600.00
24 hours: not set
Weekly: 1,500.00
Monthly:
3,000.00
Còn vào clssic thì không biết phải xem ở đâu cả :oops:

Mini la tren web con classic là trên phần mềm trên máy . Yên tâm . K sợ limit đâu

bạn này giàu thế

Mini la tren web con classic là trên phần mềm trên máy . Yên tâm . K sợ limit đâu
tớ lo thật mà, c gd thử chưa? hay lấy thông tin từ đâu? Cảm ơn

classic thoải mái lun, chưa bao giờ bị limit, mà limit cũng chả sao, đâu có như paypal đâu mà sợ! ^^

Bữa có chát với Support! Nó nói là: Ko giới hạn nhận $ nhưng sẽ giới hạn chuyển $! Limit send $/days= 600$;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,932
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom