• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tài khoản PM thế này giờ phải làm sao ?

chinhitpro

Banned
Reactions
1,259
MR
0.056
em gửi cái bill cho PM,chờ mãi k thấy nó approve,em gửi ticket cho nó: "i sent my document for long time but i havent received your respond.approve it,please."
nó trả lời thế này: "You have attempted to cheat us with fake documents, so the verification was permanently blocked for you. Provision of false personal details in a financial system is internationally considered to be forgery and criminal act."
Bạn đã cố gắng để lừa chúng tôi với các tài liệu giả, do đó việc xác minh đã bị chặn vĩnh viễn cho bạn. Cung cấp các thông tin cá nhân sai trong một hệ thống tài chính quốc tế được coi là giả mạo và hành vi tội phạm.
vậy là giờ tài khoản coi như vứt đi hoặc khi giao dịch chịu phí 2% à các bác :( có cách nào k nhỉ

em gửi cái bill cho PM,chờ mãi k thấy nó approve,em gửi ticket cho nó: "i sent my document for long time but i havent received your respond.approve it,please."
nó trả lời thế này: "You have attempted to cheat us with fake documents, so the verification was permanently blocked for you. Provision of false personal details in a financial system is internationally considered to be forgery and criminal act."
Bạn đã cố gắng để lừa chúng tôi với các tài liệu giả, do đó việc xác minh đã bị chặn vĩnh viễn cho bạn. Cung cấp các thông tin cá nhân sai trong một hệ thống tài chính quốc tế được coi là giả mạo và hành vi tội phạm.
vậy là giờ tài khoản coi như vứt đi hoặc khi giao dịch chịu phí 2% à các bác :( có cách nào k nhỉ

Acc này ko ổn rồi
Giờ đổi tên và up tài liệu khác cũng được nhưng vẫn có vết nhơ trong đó
Do đó nên lập tài khoản mới và bỏ hẳn tài khoản này đi
Chú ý : Ko nên fake tài liệu với xác minh PM hiện tại nha

Acc này ko ổn rồi
nó bảo việc xác minh đã bị chặn vĩnh viễn cho bạn,đổi tên và up tài liệu khác cũng được hả bác,vết nhơ là nhơ sao bác :D có ảnh hướng gì đến acc mình nhỉ

Acc này ko ổn rồi
ô kê con bê đê

nó bảo việc xác minh đã bị chặn vĩnh viễn cho bạn,đổi tên và up tài liệu khác cũng được hả bác,vết nhơ là nhơ sao bác :D có ảnh hướng gì đến acc mình nhỉ

lập 1 cái acc mới. Chứ cái acc cũ coi như ko verify được nữa đâu.

Điền tên khác địa chỉ khác vào xác minh :D

tốt nhất nên tạo tài khoản mới . tiết kiệm chi cái mail bn :D

Ừ, nên khuyên tạo acc mới.

Do hôm trước nó block acc mình, không hiểu sao lại bị luôn. :mad:

Hỏi nó cái nó nói nó phát hiện mình đăng nhập trên site PM giả nên nó block. Nó làm như mình ngu lắm không biết gõ chữ cái vậy đó. Mà mình bookmark rồi chứ không phải gõ nữa.

Gửi support xong. Nó gỡ cho. Sau cái mình đăng nhập vô định chuyển tiền lại block tiếp. > Gửi support tiếp. Lấy tiền ra được xong bỏ acc luôn cho nó khoẻ. :D

Mà mọi người đăng ký nên nhập tên đúng như giấy chứng minh hay passport đồ nghe. Tên không giống là PM nó làm căng lắm. Nó không gỡ khi bị block đâu. Đủ lý do để cướp tiền của người ta hết.

bạn fake kiểu gì mà bị nó phát hiện vậy, public cho ae tham khảo với

cái tài khoản này nó báo khoá ver rồi mà vẫn ver được bình thường,đúng là nó hù mình :D dùng bao lâu chả sao :D trust core 8 rồi :D

Tôi có thể có vài tài khoản cho một địa chỉ IP không?
Có, nhưng tất cả các tài khoản phải có cùng dữ liệu cá nhân.
o_Oo_Oo_Oo_O vậy là sao ta,vậy là bê nguyên thông tin từ acc 1 sang đăng kí acc 2 luôn à,bill ver cũng là 1 luôn à

Acc này bị nó nhòm rồi. Reg acc mới cho khỏe c

o_Oo_Oo_Oo_O vậy là sao ta,vậy là bê nguyên thông tin từ acc 1 sang đăng kí acc 2 luôn à,bill ver cũng là 1 luôn à
Đúng vậy, tuy nhiên ở VN hầu hết là IP động, nên cũng 1 máy bác có thể tạo ra nhiều PM với các thông tin khác nhau, nếu như sau mỗi lần tạo bác lại Reset lại modern và xóa hết các cookies.

Đúng vậy, tuy nhiên ở VN hầu hết là IP động, nên cũng 1 máy bác có thể tạo ra nhiều PM với các thông tin khác nhau, nếu như sau mỗi lần tạo bác lại Reset lại modern và xóa hết các cookies.
dùng lại bill với CMND cũ ver được k bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,925
171,003
Latest member
tranthang2795
Back
Top Bottom