Tài khoản PM có hiện tượng lạ

kemdaua

Junior
Reactions
17
MR
0.000
Hồi nãy em vừa đăng nhập vào tài khoản PM của mình, sau khi hoàn tất bước xác nhận PINCODE xong thì tự nhiên nó chuyển sang giao diện tiếng Pháp, login vào lại thì thấy tiền bị chuyển đi tài khoản khác, cũng may là số tiền ko là bao nhưng các pro cho em hỏi tài khoản nó bị gì. Đây là tài khoản nó gửi tiền sang

The amount of 0.771125 USD has been withdrawn from your Perfect Money account. Accounts: U3605076->U2827385. Date: 19:31 12.06.13. Batch: 24436143.

nó gửi đi 2 lần, mỗi lần 1 nửa tiền trong tk, cũng may chẳng đáng là bao

em cũng bị !! có 0.03 để từ hồi nào đến giờ !! hôm nay vào lại thấy mất :(( 2 lần chuyển !! 1 lần 0.01 fee 0.01 !! 1 lần 0.01 không có fee :(( Tài khoản của ai đó tên là Dan

Upvote 0
Kapersky free, để mai em cài lại win 1 thể luôn chắc dính keylog rồi

làm gì có kaspersky Free nhỉ ? chỉ có kaspersky internet security và Antivirus thôi , tặng bạn cái KEY dùng 3 tháng bản quyền với kaspersky internet security 2013 nè QCGUH-J8FF6-33WGA-UBY62 , lưu ý sau khi cài kaspersky internet security 2013 ko kích hoạt 30 ngày mà dán mã đấy vào nhé đc 91 ngày đấy

Upvote 0
khuyên bạn diệt sạch virut đi. Vào trang chủ PM và lưu lại, lần sau cứ thế mà vào ko ấn link linh tinh

Upvote 0
Perfect money làm chi có chuyện chuyển tiền dễ dàng như rứa được ! Tắt cái chức năng API đi nếu lỡ kích hoạt. Bình thường muốn chuyển tiền đi thì cần phải điền cái code mà nó cấp lúc đăng kí gần giống với master key nhưng mà cũng phải hơn 20 cái key trong đó nên việc hack đối với perfect money theo mình là không thể!

Upvote 0
Perfect money làm chi có chuyện chuyển tiền dễ dàng như rứa được ! Tắt cái chức năng API đi nếu lỡ kích hoạt. Bình thường muốn chuyển tiền đi thì cần phải điền cái code mà nó cấp lúc đăng kí gần giống với master key nhưng mà cũng phải hơn 20 cái key trong đó nên việc hack đối với perfect money theo mình là không thể!
mình xài PM chỉ có mỗi mã PIN lúc đăng nhập, lúc send tiền nó đâu đòi key gì đâu cậu ơi, hay phải đăng kí thêm?

Upvote 0
mình xài PM chỉ có mỗi mã PIN lúc đăng nhập, lúc send tiền nó đâu đòi key gì đâu cậu ơi, hay phải đăng kí thêm?
Ủa sao các bạn lạ vậy? Bên mình sau khi đăng kí xong thì nó sẽ xuất hiện một bảng các code trong đó có tầm hơn 20 cái code. Khi thây đổi thông tin cá nhân hay gửi tiền nó sẽ đưa ra câu hỏi ví dụ như : Điền code tại dòng thứ 2, thì mình sẽ dựa vào cái bảng code đó chọn code dòng thứ 2 nhập vô khi đó mới thực hiện giao dịch được. Đây là thủ tục sau khi đăng kí xong, mình nhớ như vậy mà.

Upvote 0
Ủa sao các bạn lạ vậy? Bên mình sau khi đăng kí xong thì nó sẽ xuất hiện một bảng các code trong đó có tầm hơn 20 cái code. Khi thây đổi thông tin cá nhân hay gửi tiền nó sẽ đưa ra câu hỏi ví dụ như : Điền code tại dòng thứ 2, thì mình sẽ dựa vào cái bảng code đó chọn code dòng thứ 2 nhập vô khi đó mới thực hiện giao dịch được. Đây là thủ tục sau khi đăng kí xong, mình nhớ như vậy mà.
cái này mới nghe nói lần đầu :|, mình đăng ký đâu thấy code gì đâu nhỉ?

Upvote 0
Mình thấy nó tương tự như LR mà ???
ID + Pass => Đăng nhập gửi Code về Mail => active số điện thoại Gmail ??? Lấy kiểu gì ???
Bookmack trang PM lại ???

Upvote 0
Mình cũng giống bạn này, đâu có thấy key hay code gì đâu, mà mình đăng ký tới 15 acc PM đâu có thấy nó cấp thêm gì cả?

Upvote 0

Đâu thấy cái này nhỉ ?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week