• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tài khoản paypal us không bao giờ bị limit

Status
Not open for further replies.
Lạy hồn, nói lạ mới đọc topic lần đầu mà mình đã reply bao giờ =)) Bác cũng mê chim hở :D
Mình không mê chim. Mê bướm nhưng thích xem rio2 thôi

Như tit mình có 1 cơ số tài khoản pp us không bao giờ bị limit, cần hợp tác lâu dài, nghiêm túc với bạn nào có nhu cầu
YH: ramos_thegunners
kinh nhỉ :eek:

Bạn có thu mua pp vn limit không? và rate bao nhiêu?
Hiện mình đang xử lí 7k pp limit bạn ah nhưng mình có thể trả lời luôn là pp vn mà limit thường khó gỡ hơn pp us vì nếu pp us chỉ cần có ng bên us đứng ra bảo lãnh, thậm chí có bank bảo lãnh, trường hợp pp up lên business thì cần thêm có công ty viết giấy giới thiệu còn đã về pp vn lại add bank rồi thì khó gỡ lắm

Hiện mình đang xử lí 7k pp limit bạn ah nhưng mình có thể trả lời luôn là pp vn mà limit thường khó gỡ hơn pp us vì nếu pp us chỉ cần có ng bên us đứng ra bảo lãnh, thậm chí có bank bảo lãnh, trường hợp pp up lên business thì cần thêm có công ty viết giấy giới thiệu còn đã về pp vn lại add bank rồi thì khó gỡ lắm
Mình bán thẳng kìa. PP của mình hết 180day rồi, chỉ có bank add vào là with về thôi.

để quy ra rate
Nếu sau 180 ngày mà rút được PP thành công thì nguồn sạch hay bẩn không còn quan trọng.

Không biết tớ nói có đúng không? Trình độ hiểu biết của mình với PP hơi yếu :D

Như tit mình có 1 cơ số tài khoản pp us không bao giờ bị limit, cần hợp tác lâu dài, nghiêm túc với bạn nào có nhu cầu
YH: ramos_thegunners
PP US của bác ác chiến nhỉ. up cho đắt khách.

chưa nghe cái vụ tk pp ko limit bao giờ T__T kể cả của top rate seller

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back