Ask Tài khoản không thu đc tiền trên fb ads

beDann

Newbie
Reactions
2
MR
0.152
Các bác cho em hỏi em có add thẻ visa của em vào cái tkqc của em để chạy , mà nó báo như này , mình có thử kháng bằng mấy cái fb yêu cầu mà vẫn ko đc , ko bt có cách nào ko mọi ng nhỉ ?

chưa hiểu cái tiêu đề nói về vấn đề gì, nhìn sơ qua ảnh thì tài khoản visa không đủ tiền

chưa hiểu cái tiêu đề nói về vấn đề gì, nhìn sơ qua ảnh thì tài khoản visa không đủ tiền
Mình có add cái visa vào để chạy qc mà nó báo số dư ko đủ tiền á bác, trong khi đó trong visa đang có hơn 1 củ lận.

Mình có add cái visa vào để chạy qc mà nó báo số dư ko đủ tiền á bác, trong khi đó trong visa đang có hơn 1 củ lận.
cái này có thể do trước đây cậu có tạo tài khoản rồi chạy bùng không trả 1 khoản phí nào đó, giờ cậu tạo tài khoản add lại visa này thì nó báo như vậy đó,

Các bác cho em hỏi em có add thẻ visa của em vào cái tkqc của em để chạy , mà nó báo như này , mình có thử kháng bằng mấy cái fb yêu cầu mà vẫn ko đc , ko bt có cách nào ko mọi ng nhỉ ?
View attachment 212591View attachment 212592
Bạn cần kháng tk qc đã, đang bị hạn chế kìa. Dùng Via kháng nhé,
Về phần thẻ cũng thiếu trust đó b

tk này bị hold tiền r, nếu là via bth mua vài chục nghìn thì bỏ đi, mua con via mới nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,632
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom