tài khoản Google Adsense tự nhiên có $$

TrongHoa

Senior
Verified
Solutions
1
Reactions
313
MR
1.340

tài khoản hồi trước có ông kia tạo cho, thông tin đăng ký mình bấm bừa giờ vô thấy có $, giờ tim cái web hay ytb gì mà mình liên kết ở đâu nhỉ..?

Tự nhiên có thì đào đâu ra cái acc :mad:

Cách 1: Performance reports > Common reports > Site
Cách 2: Performance reports > Advanced reports > Owned sites
Cách 3: Settings > Site management
Cách 4: Access and Autho > Third party access
Cách 5: hỏi thằng tạo acc < coi chừng nó đòi lại :rolleyes:

Tự nhiên có thì đào đâu ra cái acc :mad:

Cách 1: Performance reports > Common reports > Site
Cách 2: Performance reports > Advanced reports > Owned sites
Cách 3: Settings > Site management
Cách 4: Access and Autho > Third party access
Cách 5: hỏi thằng tạo acc < coi chừng nó đòi lại :rolleyes:
vừa xem lại thì thấy liên kết với cái kênh youtube mấy chục năm của mình :eek: mà thấy được có 2k view đc 0.2$ còn 25$ thấy trong lịch sử nó + từ lúc tạo acc @@

Ngon rồi cày tiếp rồi rút thôi :rolleyes:

mình nói rồi nko có chuyện đó đâu, xem lại toàn bộ thời gian là rỏ nó ghi rỏ số $ đó từ đâu ra
toàn thời gian đó bạn, acc này mình tạo đc có vài tháng à

$ dĩ nhiên không từ trên trời rơi xuống. Chỉ liên kết với Youtube thì vào Youtube xem thống kê và rõ. Chọn Lifetime là xem được thống kê từ khi tạo acc.
Trong thống kê ảnh trên của bạn chỉ hiển thị 1 tháng từ May 1 > May 27. Tháng đó được $0.06. Còn trước May 1 trở về trước tổng cộng là $25.18. Tổng $25.24
Adsense đã thống kê rõ ràng như thế.

mình vô ytb thấy có 1 video thấy doanh thu tất cả thời gian có 0.24$ à @@ k biết acc này xác nhận xong làm được gì k nhỉ, mình mới sửa lại info r yêu cầu gửi lại mã pin :D

Đây là số tiền do click quảng cáo có được. Trong tài khoản Adsene Vào phần báo cáo/sản phảm/kéo xuống dưới cùng chọn Adsene cho nội dung lưu trữ/click
Sẽ hiện số lượng nhấp quảng cáo. Yotube chủ yếu là dựa vào clịck, chứ tiền của 1k view không đủ tiền cho 1 ly cafe. Mà nếu may mắn hiện quảng cáo loại đắt tiền có thể lên tới $5 tới $10 /1 click. Nếu ở VN thì 1 click chỉ tương đương $0,02 thôi. Bạn đã may mắn do click có giá trị cao khi khách ở nước ngoài bấm vào.

Giống mình hồi trước đó. Mình cũng lập GA bằng kênh Youtube mình lập từ 7 năm trước. Và số dư ban đầu cũng như bạn đó. Cứ cho thì nhận đi bạn à, nó không trừ đi đâu.

mình điền thông tin để nhận pin mà mấy tháng r nó chưa gửi ta..có bạn nào biết cách sao cho nó gửi chuẩn chuẩn tí k..mình bấm nhận lại 3 lần r

Á đù ngon dữ, chắc thằng nào nó vác đi add site rồi mới có tiền chứ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,643
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back