(tadotokaa)-Help me!!!!!!!Gà Núi Thành xin phút trải lòng của các bác có kinh nghiệm chiến MMO

tadotokaa

Newbie
Reactions
41
MR
0.000
===>>Sau hơn 1 tháng thực sự chinh chiến MMO(đầu tư quá nhìu thời gian) thì khoản thu nhập khổng lồ của mình là:
+ PP : 2.14$
+ LR : 1.62$

Thấy giàu dễ sợ chưa:binhsua146:.^^(Ăn cam no)
Nên mình lập topic này chỉ mong các bác có kinh nghiệm cho biết thu nhập của các bác trong MMO như thế nào?
Chiến hình thức nào là hiệu quả nhất,ổn định nhất?Vời người chưa có kinh nghiệm như mình thì nên bắt đầu từ đâu?

Mục tiêu của mình là có được thu nhập tầm 3-5$/ngày(nhiều hơn càng tốt:binhsua50:)
Mong sự giúp đở của tất cả mọi người để mình có tí niềm tin,có cơ sở để chiến tiếp.Hi vọng nhận được hướng dẫn nhiệt tình của mọi người.
Thanks all!!!!!!!!!
(nếu ai cảm thấy không cần thiết đối với mình thì cũng đừng ném đá nhé,tội mình)
.

Last edited by a moderator:
Oh ! vậy mình còn đỡ !! muốn mình chia sẽ hả Pm mình nha !

Yahoo : [email protected]

Paypal bằng chứng ! -----> http://imageshack.us/photo/my-images/685/88940522.png/

Bấm dzô và bấm dzô nút ZOOM ở góc

mình biết là không nhiều, nhưng nhìn ngày mà mình nhận 1 payment là liên tục

PM mình

Chú ý : để chứng minh đó là Paypal của mình ! thì cứ nhìn vào ID forum của mình và trên góc của bức hình là sẽ tin !!

Upvote 0
Upvote 0
Tem, tham gia bên hội của mình nè.
Hội của cậu chơi MMO với hình thức nào vậy?

---------- Post added at 10:24 AM ---------- Previous post was at 10:19 AM ----------

Oh ! vậy mình còn đỡ !! muốn mình chia sẽ hả Pm mình nha !

Yahoo : [email protected]

Paypal bằng chứng ! -----> http://imageshack.us/photo/my-images/685/88940522.png/

Bấm dzô và bấm dzô nút ZOOM ở góc

mình biết là không nhiều, nhưng nhìn ngày mà mình nhận 1 payment là liên tục

PM mình

Chú ý : để chứng minh đó là Paypal của mình ! thì cứ nhìn vào ID forum của mình và trên góc của bức hình là sẽ tin !!
Ok,mình sẽ pm cậu.Nhìn cái Payment là giền rùi^^

Upvote 0
ít vốn thì tàn tàn capcha ptc kiếm cháo qua ngày thôi pro ak. cứ từ từ mình sẻ ngộ nhửng thứ khác hay hơn trong thế giới mmo thôi mà

Upvote 0
captcha tàn tàn qua ngày < 5$ đủ sôgns rồi .. một buổi sáng cũng đủ 3$ với 3h ngồi :)) .. cứ phăng mà cạp :">

Upvote 0
Cũng đã thử rồi các bác,nhưng mần được gần 20$ thì bị hack LR,đến khi phát hiện lấy pass lại thì $ nó đi tèng...téng...teng.... hết rùi.Đời nó éo le vậy:binhsua15:^^.Nghèo rồi còn gặp eo nữa.Mất hết niềm tin,Cap nó nhàm,nó nãn rùi mà lúc có được ít $ thì vậy đó

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,721
172,790
Latest member
tuynh3740

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week